[Funland] Khi nào thì CA được quyền thu giữ điện thoại và yêu cầu pass để mở máy?

Ngocqlb

Xe tăng
Nhân dịp có 1 cô gái tội nghiệp đã bị CA thu giữ điện thoại và yêu cầu cô cấp pass để mở máy:

Em hỏi các cụ rành về luật, liệu CA Phường thu máy và yêu cầu pass để khám máy như vậy có đúng không?

Điều luật nào, hay quy định nào cho phép CA được thu máy điện thoại và pass, khi nào thì được phép thu?
......và sau đó clip nhạy cảm xuất hiện trên mạng xh.

USD.EURO

Xe điện
Nói thật cụ hát to thì tắt đi là xong. Hay phường mời lên cho dã rượu thuốc:D
Đang dịch dã thế này, tụ tập đông người, ăn nhậu hát hò CA nó mời lên phường là đúng rồi mà cụ :)
Nhà thì ở riêng, giả vờ say sỉn hoặc say sỉn thật CA nó đòi pass để gọi người nhà :) có khi lại đọc nhầm thành pass BẠN ANH BÉO ý chứ =))

Neopan

Xe tải
Cơ khổ,
Em mới nghe tin thấy em ý định ra cầu Nhật Tân ( ủa mà sao phải là cầu này ) để kết thúc tất cả, nhưng nghĩ lại bất hiếu với ba mẹ, thêm nữa bạn trai hiện tại tới can ngăn kịp:)).
Anh khuyên em xuống tóc đi tu một thời gian cho đủ combo.
Thương quá😌.
Em lại nghe là em ý phi lên cầu Nhật Tân làm S2 " Cuộc chiến trên những cây cầu" để phục vụ khán giả off.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Em dự đội này tụ tập mút bóng, hất cùn và bật nhạc to. Mấy cái đó cộng lại thì xxx mới có cớ doạ để đưa đt cũng như bị giữ tới 17h chiều hôm sau ở Phường.

Thêm nữa chắc chú xxx A gửi riêng chú B chú C và lan truyền trong nhóm chat hội bạn thân chẳng hạn, từ đó mới lọt ra ngoài.

Chỉnh sửa cuối: