Khảo sát về nhu cầu lắp đặt accessories chính hãng của Ford các loại

tommykp

Xe buýt
nick luxury235 quen quá :)

các kụ am hiểu thì mang ra ngoài cho rẻ, còn ko biết thì cứ chính hãng cho chắc. chứ đã ko biết mà còn mang ra ngoài thì hậu quả khôn lường ah

luxury235

Xe buýt
chú luxury quả này là khách vip của HNF rồi, chú xơi toàn đồ hãng vậy anh nể chú quá:D.
A quá lời, tai e nhát gan nên mới chơi toàn đồ hãng, chứ cũng đi săn đồ ngoài rồi đấy chứ, định độ 1 lúc cả LED và Bi xenon luôn nhưng ngại vụ bảo hành chính hãng, k thì e cho con FFi này thành quả FFi độ rồi ^^

Vâng, e cũng thừa hiểu giá bên Ford so với giá ngoài nó chát chúa thế nào, nhưng để tránh rước phiền phức vào thân mai này nên g cố 1 chút vậy, hic, còn vụ đèn LED và Bi xenon e sẽ ngâm cứu sau ạ, mấy hum nữa e cho thêm quả HUB + cảm biến lốp các cụ nghía luôn thể, coi như e chuột bạch toàn bộ lun! Tại cụ ông nhà e máu đèn LED Au đì lắm hahaha, k có xiên nên đành lắp vào cho nó có cảm giác Au đì các cụ ợ ^^

Sáng nay e đi lấy biển, hok pít có dc biển nào hay hay chút k nữa ^^

luxury235

Xe buýt
nick luxury235 quen quá :)

các kụ am hiểu thì mang ra ngoài cho rẻ, còn ko biết thì cứ chính hãng cho chắc. chứ đã ko biết mà còn mang ra ngoài thì hậu quả khôn lường ah

Dạ cái nick Luxury235 e dùng cho nhiều diễn đàn lắm cụ ạ, là e cả thôi, bên VnZoom, HDVietNam, 24h, tech24..... all đều dùng 1 Nick 1 pass cho dễ nhớ cụ ah, thời buổi này thâm gia nhiều diễn đàn, mỗi chỗ 1 nick có mà e chết!

luxury235

Xe buýt
Xe của Luxury full options nhất hội FFi đấy nhỉ :)) Anh em đang chờ chú khao xe hịn đấy nhé keke....
Hê hê hum nào ọp ẹp là e đi liền há há chưa có bằng vẫn chạy tốt ^^, 29 này e mới thi bằng, chắc phải giữa tháng 12 mới lấy dc bằng lái! Đi đâu các cụ thấy biển số xe e các cụ tránh xa xa chút kèo e quý quá mà hôn nhầm cụ nhé, e mới lái hahaha!

Lúc đầu định lắp cả cảm biến tiến, lùi nhưng nghĩ lại nó nát hết đầu và đ...ít xe nên thôi, để dành làm con LED đầu xe và đuôi xe ngon hơn!
Sao hãng k làm LED cho a e nhỉ? Tết này e theo chân các bác làm quả đề can xe nữa cho đẹp đón năm mới ^^

lavoiture

Xe tải
to luxury : Có xe nhớ đi OFF đấy.

DVD, dán kính, bọc ghế da hết bao xiền hả em ? Hội nhà ta chưa ai có DVD cả, khi nào đi OFF show cho anh em coi xem.

luxury235

Xe buýt
Dạ vâng, e chấp hành nghiêm chỉnh ^^, cái DVD e khá hài lòng ạ! Ô sao e tưởng nhà mình có bác lắp DVD bên Bác Việt rùi chứ a???

Dạ đồ khuyến mãi gồm: dán kính cao cấp, ghế da, bảo hiểm!

Trả tiền:

Đờ vờ đờ GPS: 16tr

Trải sàn simili, lắp chắn bùn, camera lùi, bọc vô lăng, chân ga chân phanh, ốp lên xuống, bộ gối Ford, trải lót sàn Ford: e k nhớ giá từng loại. Nhưng tổng phải trả thêm là gần 25tr a ah!

Còn bộ HUD, đèn sương mù e chưa lắp ngay dc, hết sạch xiền đổ xăng luôn rùi hic hic, cái này chắc để có thưởng Tết Tây e lại đi độ típ con Bi xenon cùng HUD và đèn lun ạ!

Thứ 7 này e mới lấy xe về nhà, có gì ngồi vọc vạch thêm dc sẽ có kinh nghiệm chia sẻ cùng các cụ ah! G e mới chỉ dc ngắm chứ chưa dc....xài ^^ Dạm ngõ ăn hỏi, đăng ký kết hôn lấy biển xong hết rồi, đợi ngày cưới rước e nó về tân hôn là xong thui ợ!

Chỉnh sửa cuối:

lavoiture

Xe tải
Đam mê của Bác đúng là có một không hai. Bác chưa đi nhiều mà sắm sửa cho em nó đến tận răng thế này thì em nó sẽ phục vụ bác hết xảy luôn.

luxury235

Xe buýt
Hic, e sợ các bác cười, e như thằng ngố lần đầu mua xe, thấy xe là hoa mắt lên rồi nên muốn chăm cho e nó thật kỹ lưỡng mà thui!

Ah trên cái DVD đó có chế độ Bluetooth, k bít có thể kết nối với đt dc k nhỉ? E chưa lấy về nhà nên chưa thử dc!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Dạ vâng, e chấp hành nghiêm chỉnh ^^, cái DVD e khá hài lòng ạ! Ô sao e tưởng nhà mình có bác lắp DVD bên Bác Việt rùi chứ a???

Dạ đồ khuyến mãi gồm: dán kính cao cấp, ghế da, bảo hiểm!

Trả tiền:

Đờ vờ đờ GPS: 16tr

Trải sàn simili, lắp chắn bùn, camera lùi, bọc vô lăng, chân ga chân phanh, ốp lên xuống, bộ gối Ford, trải lót sàn Ford: e k nhớ giá từng loại. Nhưng tổng phải trả thêm là gần 25tr a ah!

Còn bộ HUD, đèn sương mù e chưa lắp ngay dc, hết sạch xiền đổ xăng luôn rùi hic hic, cái này chắc để có thưởng Tết Tây e lại đi độ típ con Bi xenon cùng HUD và đèn lun ạ!

Thứ 7 này e mới lấy xe về nhà, có gì ngồi vọc vạch thêm dc sẽ có kinh nghiệm chia sẻ cùng các cụ ah! G e mới chỉ dc ngắm chứ chưa dc....xài ^^ Dạm ngõ ăn hỏi, đăng ký kết hôn lấy biển xong hết rồi, đợi ngày cưới rước e nó về tân hôn là xong thui ợ!
Trước tiên chúc mừng cụ có được vợ 02 như ý ( trẻ, khỏe, đẹp, thông minh) . DVD + GPS thì giá chát quá cụ ah, Ford Trường An TQ họ bán trong hãng có hơn 6tr.
7 inch TFT High Definition Touch screen Car DVD Player / TV / 4*45 amplifier / AM / FM / GPS Built-in / CDC / USB / SD CardDisplay menu operation systerm through touch functionCompatiblewithDVD/VCD/CD/WMA/MP3/MP4(AVI)/CD-R/CD-RW/DVD-R/DVD-RWPower electronic & mechanical double anti-shock systemUSB/SD card insert port: available with USB/SD card insert port support U disk, SD card, MMC card, with MP4 format( AVI format), MP3, WMA audio play and image browse functionsreadyAnalog TV receiving: high sensitive TV tuner, full frequency& band receiving, pre-store 80 TV channels and DVB-T(optional)Radio receiving: high sensitive AM/FM receiving mode, pre-setting 30 stations and programsCar reverse reminder: with car reverse video signal input, connect with sorts of reverse mirror, view the car reverse statusBluetooth function: support Bluetooth wireless handsfree function,caller id display,direct dialing and clearance of voice talking circuitBuilt-in GPS NavigatorAccessorial 2GB SD card which stored Map softwareGPS navigation functions: druing the navigation status, manual input on the touch screen to make operation more easier, instantGPS Navigation and play music/DVD at the same time TPMS/RDSWith back control function, can outside connect display and speaker also can play other video frequency and audio frequencyWith CAN-BUS functionUsing key-press remote control and touch-screen operation, making operation more flexiblylink đây ah http://search.taobao.com/search?q=DVD+++GPS+ford+fiesta&searcy_type=item&s_from=newHeader&source=store&ssid=s5-e&search=y
hoặc http://item.taobao.com/item.htm?id=12772510833

luxury235

Xe buýt
Vâng, cái giá ở VN thì nó vốn trên trời sẵn cụ ah, bực lắm. Cứ so sánh vậy thì tiền con FFi này của e sẽ mua dc 1 chú Camry Mỹ rùi ạ, thuế má VN e cũng chắp tay lạy!

bản DVD của e chắc giống hệt hình đó, vì mặt dưỡng và màn hình cùng 1 khối như thế lun ạ! K bít có TV k, tại e chưa vọc dc!

Chỉnh sửa cuối:

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vâng, cái giá ở VN thì nó vốn trên trời sẵn cụ ah, bực lắm. Cứ so sánh vậy thì tiền con FFi này của e sẽ mua dc 1 chú Camry Mỹ rùi ạ, thuế má VN e cũng chắp tay lạy!

bản DVD của e chắc giống hệt hình đó, vì mặt dưỡng và màn hình cùng 1 khối như thế lun ạ! K bít có TV k, tại e chưa vọc dc!
Biết vậy thôi cụ ah! Cụ đọc HDSD có khi tìm dc tivi đấy, chúc cụ và gia đình mạnh khỏe

luxury235

Xe buýt
Vâng, để e đọc kỹ xem thía nào ạ ^^, chúc cụ buổi chiều lv vui vẻ ^^

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Hic, e sợ các bác cười, e như thằng ngố lần đầu mua xe, thấy xe là hoa mắt lên rồi nên muốn chăm cho e nó thật kỹ lưỡng mà thui!
Ah trên cái DVD đó có chế độ Bluetooth, k bít có thể kết nối với đt dc k nhỉ? E chưa lấy về nhà nên chưa thử dc!
Nếu có chế độ bluetooth thì kết nối điện thoại vô tư. Khi điện thoại đến nó sẽ tự ngắt nhạc để cụ a lô. Lưu ý cái này phát ra loa ngoài, cẩn thận khéo tèo với ái đấy.

Có TV hay GPS không thì rất đơn giản, cụ xem có antena của 2 cái đó thợ đi dây lên chân kính lái không, nếu không thì tức là chỉ DVD thôi. Còn cái menu nó có TV với GPS thì đầu DVD nào chẳng có, nhưng bấm vào nó....ứ chạy.

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net

He he...lần đầu mua xe e cũng lắp toàn đồ trong hãng y như cụ, còn giờ thì never

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Báo cáo các cụ bên fiesta và Focus cũng như Ford nói chung, đợt tới em sẽ tìm cách đưa các phụ kiện đồ chơi của xe Ford về để phục vụ nhu cầu của các cụ, tuy nhiên giá cả phải chăng và chất lượng hàng tốt. Các cụ chịu khó kìm sự sung sướng lại một chút, chờ thêm chút time bọn em sẽ có hàng để cung cấp cho các cụ .

HamLong3.0V

Xe điện
Báo cáo các cụ bên fiesta và Focus cũng như Ford nói chung, đợt tới em sẽ tìm cách đưa các phụ kiện đồ chơi của xe Ford về để phục vụ nhu cầu của các cụ, tuy nhiên giá cả phải chăng và chất lượng hàng tốt. Các cụ chịu khó kìm sự sung sướng lại một chút, chờ thêm chút time bọn em sẽ có hàng để cung cấp cho các cụ .
Em vẫn chờ đợi anh, như em từng đợi hãng....đây ạ :D Anh setup nhanh nhanh lên nhá, nhiều bác mót quá rồi đấy anh :))

luxury235

Xe buýt
Tại e k muốn hoãn cái sự sung sướng lại, đang sướng mà k....ngay dc nó sinh bệnh mất ạ ^^

GPS xác nhận OK, còn ti vi thì e chưa tét cụ ạ! Ah cho e hỏi, e muốn mua 2 cái đèn sương mù thì mua ngoài ở đâu g? E định mua đèn fo cụt để lắp vào mà k biết mua ở đâu??

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tại e k muốn hoãn cái sự sung sướng lại, đang sướng mà k....ngay dc nó sinh bệnh mất ạ ^^

GPS xác nhận OK, còn ti vi thì e chưa tét cụ ạ! Ah cho e hỏi, e muốn mua 2 cái đèn sương mù thì mua ngoài ở đâu g? E định mua đèn fo cụt để lắp vào mà k biết mua ở đâu??
cái này sài dc không cụ

hay cái này

500k đến 600k