Khảo sát về nhu cầu lắp đặt accessories chính hãng của Ford các loại

HamLong3.0V

Xe điện
Là tuốt con lươn cho hết nhớt ở da nó ý
Tuốt lươn là một bộ môn nghệ thuật và người tuốt lươn là một nghệ sĩ chân phụ, đúng k0 anh =))
Vừa thay avatar rồi nhé, nhìn KHÉT chửa?
THêm phần xôi thịt cho Hamlong nó chém...=))
Nhìn xôi thịt hơn hẳn, nhưng mà xăm shop thì mất phê, anh chơi thật k0 em chỉ chỗ cho :D

Anh HL đâu rồi, ngủ dậy chưa? Lên đây cho xôm. T7 mà a cakom dậy sớm nhể, e k vì đi làm thì cũng còn chăn ấm ^^
Sáng nay dạy sớm nhưng đưa ông con đi ăn với đi mua sắm, giờ mới tranh thủ chém tý cho vui keke

Chỉnh sửa cuối:

sqlserver2k

Xe máy
Nước rửa kính em bầy cho cụ nhé,cụ mua loại nước lau kính ngoài siêu thị 15 đến 20k/chai.mỗi lần cụ đổ nước lã vào pha với 1chai nước lau kính.đảm bảo vừa rẻ vừa sạch thôi rồi.ăn đứt nước rửa kính của ô tô bán sẵn.
Thamks cụ nhé. Để tẹo em ra siêu thị mua luôn.

sqlserver2k

Xe máy
Cái này em chưa làm cụ ah, cụ cứ theo tư vấn của các cụ nhà mình mà làm, em hay dùng Inocy 54K một can thì phải.
Cám ơn cụ, em sẽ làm theo hướng dẫn của các cụ.
Hom trước em nghĩ đơn giản, đổ nước thường vào bầu rửa, xịt ra chẳng có tác dụng gì mà còn làm vài vết xước trên kính, may mà kô nghiêm trọng lắm

luxury235

Xe buýt
Tuốt lươn là một bộ môn nghệ thuật và người tuốt lươn là một nghệ sĩ chân phụ, đúng k0 anh =))

Nhìn xôi thịt hơn hẳn, nhưng mà xăm shop thì mất phê, anh chơi thật k0 em chỉ chỗ cho :D

Sáng nay dạy sớm nhưng đưa ông con đi ăn với đi mua sắm, giờ mới tranh thủ chém tý cho vui keke
Ô a có VỢ rồi ah, e tưởng a chưa vợ chứ, k đùa nhé, tại a trẻ quá!

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net

Shop thôi, xăm lên người sau này già da nhăn nheo nhìn như bãi mứt trâu trên người ấy, nhìn mấy cụ già xăm trổ hãi lắm

HamLong3.0V

Xe điện

Ô a có VỢ rồi ah, e tưởng a chưa vợ chứ, k đùa nhé, tại a trẻ quá!
Vợ có lâu rồi, từ 2008 cơ, F1 giờ đã hơn 2 tuổi keke Đang tính an phận thủ thường thì giờ lại đau đầu tìm vợ bé nhưng chưa thấy. Cơ bản là tại mấy ông anh bẩu: "chú trẻ thế này thì phải tận dụng, dù sao vợ lớn vợ bé đều là vợ cả" nên giờ gặp gái là lại hấp háy, đến mệt :))

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Vợ có lâu rồi, từ 2008 cơ, F1 giờ đã hơn 2 tuổi keke Đang tính an phận thủ thường thì giờ lại đau đầu tìm vợ bé nhưng chưa thấy. Cơ bản là tại mấy ông anh bẩu: "chú trẻ thế này thì phải tận dụng, dù sao vợ lớn vợ bé đều là vợ cả" nên giờ gặp gái là lại hấp háy, đến mệt :))
Hóa ra hắn là bố trẻ con rồi đấy

luxury235

Xe buýt
Để mấy hôm lấy số má tý...he he
2 ông này chém dễ sợ, g lại dc hình e nào xinh tươi thế?

Ông HL nhìn thế mà đã có F1 thì mình năm sau cưới cũng k đến nỗi bị coi là ham hố quá ^^

Mà năm sau tháng 10 e cưới nhờ Hội FFi nhà mình đi cùng e nhá, 1 dàn FFi đi diễu hành cho nó máu, khéo lại nổi nhất Hà Nội cũng nên ^^

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ cakom người tranh ảnh trông cũng số má phết nhỉ. Mà lại thay Avatar là Phở hay là Gấu đấy.:)
Ảnh cũ bác cakom xăm shop chữ sợ vợ, suy ra avanta mới chắc chắn là vợ rồi bác ạ :))
PS: vợ bác cakom nhìn xinh xắn dễ thương vậy mà lấy phải lão chồng xôi thịt, đúng là mối quan hệ éo le muôn đời của Hoa Nhài và...=))

Chỉnh sửa cuối:

luxury235

Xe buýt
Ảnh cũ bác cakom xăm shop chữ sợ vợ, suy ra avanta mới chắc chắn là vợ rồi bác ạ :))
PS: vợ bác cakom nhìn xinh xắn dễ thương vậy mà lấy phải lão chồng xôi thịt, đúng là mối quan hệ éo le muôn đời của Hoa Nhài và...=))
Pó tay ông này, thế vợ ông đâu, k trưng cầu dân ý a e chút ^^

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Chỉnh sửa cuối:

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cũng thông minh đấy, dưng mà Xôi là xôi thế lào?[-X hơi bị đẹp zai đới...hế hế...Hăm Lông thấy kém cạnh lại dùng chiêu "Con cáo và chùm nho" đây mà

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Cũng thông minh đấy, dưng mà Xôi là xôi thế lào?[-X hơi bị đẹp zai đới...hế hế...Hăm Lông thấy kém cạnh lại dùng chiêu "Con cáo và chùm nho" đây mà
Hăm Long này người nhỏ bé ( tiểu nhân ) nên thấy to cao như anh em mình toàn ghen tị thôi anh Cakom ơi ^^ chuyên gia chọc ngoáy của RS đó

luxury235

Xe buýt
Ờ trở lại vấn đề chính, các bác các chú có đề cuất thêm phụ kiện gì k? E muốn tham khảo xem bên hãng có nhập đèn Bi Xenon về làm cho a e dc k? Và giá cũng phù hợp xíu đừng gấp đôi gấp 3 bên ngoài là dc!