Khảo sát về nhu cầu lắp đặt accessories chính hãng của Ford các loại

digger

Xe tăng
Bác Jimbo cẩn thận lắm, ngaòi em ra chắc bác ý hỏi phải đến 3 người khác rồi ấy chứ :D Loa tép anh Sơn nhập về là của Ford China, chắc lắp vừa khít luôn k0 phải đục khoét gì đâu, bác nào chưa lắp thì nên nhờ bác Sơn lấy cho an tâm. Em ít lăn tăn lắm, thích là chơi luôn khỏi phải ngợi nhiều mệt đầu. Lắp được cái gì là hơn được cái đó, mấy hôm nữa Focus của em có khung gầm chắc chắn nhất hội RS, kiểu gì em cũng up lên khoe :))
@SơnBH: quả DVD giá đẹp quá anh nhỉ, bên anh ngâm cứu thêm 02 màn hình cho hàng ghế sau chưa ạ ? Em nghĩ nếu đã lắp DVD thì phải chơi luôn món đó cho bõ công :D
@Digger: anh Đức vào đây http://phutungford.com.vn/vi/spds/id199/Fiesta/ ngó thử xem sao ạ !
Hì hì, vào rùi mà chả thấy có gì mấy
Có điều cái ốp bậc trông hay hơn của A Việt (của A việt nhìn chữ es không giống)
không hiểu vụ logo đến đâu rùi nhỉ

HamLong3.0V

Xe điện
úi zời bố Hăm Lông cứ hỏi cho vui ý mà, post lên cho số lượng bài nó nhiều, màn trước còn không lắp thì màn sau lắp làm gì =))
Hãm bỏ ...ẹ, k0 lắp DVD ở trên thì lắp màn hình dưới bằng niềm tin à :))
@cakom: chỉ vì chê avanta mà anh giận đến giờ à ? Anh đi tuốt lươn đi cho đỡ ức chế, gần chỗ Trung béo có mấy ổ đấy =))
@digger: chắc là đào hầm chốn rồi anh ạ :)) Để lát em alo xem sao

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Bây giờ lắp màn sau thường lắp 1dvd riêng bên dưới rồi.chứ lắp kéo từ trên xuống giờ ít người lắp lắm anh Hăm Lông ơi

luklak

Xe điện
Keke, bon em đầy đồ Ford China, nên cũng muốn các cụ nhà mình ủng hộ, hy vọng mang lại giá tốt nhất cho những người sở hữu Ford :).
Bác Sonbh và GN có kiếm được cái này kg?

HamLong3.0V

Xe điện
Ý cụ là cái mang cá đó phải không cụ, bọn em sẽ kiểm tra, nhưng em nghĩ là ok cụ ah, được cái em pm cụ nhé
Món này bác paduy trang bị rồi, cá nhân em thấy k0 đẹp lắm, hơi bị giả cầy nhưng dán cho vui cũng OK :D Anh Sơn ngâm cứu thử xem ạ, nó cũng là một điểm để nhận diện RS member.

sqlserver2k

Xe máy
Ý cụ là cái mang cá đó phải không cụ, bọn em sẽ kiểm tra, nhưng em nghĩ là ok cụ ah, được cái em pm cụ nhé
l

Bác Sơnbh cho em hỏi luôn là bên bác có bán: nước rửa kính và móc treo tuí, chai nước kô? Hôm nào em qua ngó 1 lượt.

0977123333

Xe buýt
l

Bác Sơnbh cho em hỏi luôn là bên bác có bán: nước rửa kính và móc treo tuí, chai nước kô? Hôm nào em qua ngó 1 lượt.
Nước rửa kính em bầy cho cụ nhé,cụ mua loại nước lau kính ngoài siêu thị 15 đến 20k/chai.mỗi lần cụ đổ nước lã vào pha với 1chai nước lau kính.đảm bảo vừa rẻ vừa sạch thôi rồi.ăn đứt nước rửa kính của ô tô bán sẵn.

puremoon

Xe buýt
Về nc rửa kính e làm can 5 Lít đậm đặc Goodmaid chỗ cụ Việt vòi . Xài 2 năm vẫn chưa hết. Pha tỉ lệ 1/8 đổ nhòe ạ. Xịt phát sạch bóng luôn ạ.

puremoon

Xe buýt
@cakom: chỉ vì chê avanta mà anh giận đến giờ à ? Anh đi tuốt lươn đi cho đỡ ức chế, gần chỗ Trung béo có mấy ổ đấy =))

Tuốt lươn là sao hả Hăm Lông ?

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
@digger: chắc là đào hầm chốn rồi anh ạ :)) Để lát em alo xem sao
Vừa thay avatar rồi nhé, nhìn KHÉT chửa?

Sonbh

Xe tăng
l

Cái này em chưa làm cụ ah, cụ cứ theo tư vấn của các cụ nhà mình mà làm, em hay dùng Inocy 54K một can thì phải.