[VHGT] Khẩn : Truy tìm và kêu gọi lái xe taxi 30 u 6383 gây tai nạn bot chạy ra trình diện p

blackpaint

Xe container
Thật em tâm đắc còm của cụ này, đọc phóng sự em chưa hiểu nguyên nhân va chạm ra sao, nhỡ lại như vụ Cửa Nam thì chả biết thế nào.
Còn hành động của cụ chủ thì chuẩn rồi, em vote cụ :D
em nghĩ vụ này khác vụ Cửa Nam, chưa biết sai đúng thế nào, nhưng lúc đó cũng không phải lúc đêm hôm khuya khoắt nên cũng chả sợ bị đánh hôi hay làm sao cả. Vote cụ chủ tinh thần OF

TVPL

Xe container
Em cũng mời cụ chủ, vote cụ !

totolo

Xe hơi
Vote cho cụ chủ, hy vọng xã hội sẽ có nhiều người tốt như cụ nữa. Hy vọng nạn nhân bị ngã xe sớm bình phục.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đội trưởng của Bác đáng mặt đội trưởng nhỉ:D! Bác xem có cách nào nêu gương trên toàn OF đi ạ. Thật dáng tự hào!
Gương người tốt việc tốt OF mình khá nhiều ạ, việc bác Ducanh cũng là một phần công việc của Funs team, tuy nhiên để khích lệ tinh thần anh em, hôm tới nội bộ sẽ bố trí khen thưởng riêng bác ạ.z

Bóng Chày

Xe lừa
Em kể các bác nghe câu chuyện 1 người bạn, là 1 dan đen ở HN. Anh này đi trên đường Trần Nhật Duật, tối muộn, có uống chút bia ở nhà người bạn về, qua gần cầu Chương dương thì có xe máy lao từ ngõ đâm thẳng vào xe bạn em. Bạn em, chắc là người tốt, dừng xe định cứu người xe máy thì bị 1 đám thanh niên đánh gần chết, đập tan xe ... chuyện còn dài lắm có nhiều tình tiết...; tóm lại kết quả bạn em mất 200 triệu để làm người tốt, trong đó 1/2 chi cho xxx! Chuyện xẩy ra cỡ 2 năm rồi. Khi em về nghe chuyện này thì em nghĩ bạn em bốc phét hoặc bị thần kinh. Sau khi biết là thật thì em hoang mang! Có lẽ chỉ còn có otofun là còn chút tình người ở XH VN ngày nay?!
Cách này độ 1 tháng, em đi cùng xe 1 người anh lớn, bị 1 xe tải chèn đầu, lùi xe định tông vì 1 lý do nào đó. Em ghi lại cả hình, cả biển số rõ mồn một, vậy mà trên này vẫn có 1 số bác bình luận chắc xe em chèn xe này trước vv và vv ... em thật sự thất vọng. Nhưng em nghĩ chẳng qua XH VN giờ nó vậy, mọi người không còn niềm tin vào nhau, xã hội chúng ta không còn là xã hỗi niềm tin (nếu đã từng là)!
Vì vậy, em chỉ muốn các bác suy nghĩ rồi cmt. Thông thường ta nghĩ taxi là những kẽ đi láo (em cũng nghĩ thế), nhưng ngẫm lại, 2B thường xuyên là những xe tạt đầu, chèn đầu, và thông thường là 4B (bao gồm cả taxi) phải nhường để bị tạt đầu. Nếu không thì 1 phút Hà Nội lại toi 1 mạng đi 2 bánh! Trong câu chuyện này, nếu taxi va 2B ở thân sau thì em hỏi các bác ai sai? Nếu bác là 1 chú lái taxi ở nông thôn lên, sợ sệt, sợ bị đấu gấu hà nội oánh chết vì ghẹ xe họ, sợ quá mà chạy mất thì sao? Anh ta đúng là đáng trách nhưng cũng đáng thương.
Vẫn biết chả làm gì để thay đổi được nhưng em vẫn rất buồn và thất vọng hàng ngày.
Mợ Hương: mợ có lẽ cần thôi tham gia otofun em sợ mợ lại ốm thêm vì bức xúc. Chúc mợ ngày càng khỏe lên nhá!

BeCon

Xe tải
Thằng taxi này em lúc ấy mà tóm dc là em chén luôn

bmw318i

Xe tăng
Cụ này có thông tin về chiếc xe này và lái xe này vào thời điểm đó không?

Gấu Nhựa

Xe đạp
Không biết đã có thông tin gì về xe taxi kia chưa ạ, thật là vô trách nhiệm.

Đội trưởng của Bác đáng mặt đội trưởng nhỉ:D! Bác xem có cách nào nêu gương trên toàn OF đi ạ. Thật dáng tự hào!
mợ làm thế lần sau có chuyện gì em ko dám mở thớt,em mở bài này để truy tìm thủ phạm gây tai nạn và phòng trừ trường hợp người nhà nạn nhân cần thêm thông tin thôi ạ.

huyhai

Xe buýt
Tỉnh rồi là may, lỗi tại ai thì cũng sẽ làm rõ được, ai có lỗi phải chịu trách nhiệm. Nhưng thời buổi này muốn làm người tốt cũng khó thật.

Tuanphim

Xe điện
mợ làm thế lần sau có chuyện gì em ko dám mở thớt,em mở bài này để truy tìm thủ phạm gây tai nạn và phòng trừ trường hợp người nhà nạn nhân cần thêm thông tin thôi ạ.
Mười rưỡi đêm còn lang thang ra đường làm giề :))
Vốt roài đới (b)