Khám phá Miền Trung - Tây Nguyên!

lucky-luke

Xe buýt
Iem cực kết đoạn đường này.....:-bd
(
Vầng! Đoạn này quá đẹp cụ nhỉ! Chạy phê ghê!

hehe....chén cá Mú ở đây đúng là quá chất
Lọc thịt cho vào quả dừa xiêm ăn gỏi
Còn lại cho cả vào nấu cháo....
Ui zời ơi....ngất òi :'(
Hic! Món gỏi này e chưa ăn cụ uôi! E cũng ngất vì tiếc òi! Hôm đó đầu cá mú e nấu cháo còn mình thì hấp đủ thứ thập cẩm cuốn bánh tráng ăn cụ ạ! Bánh tráng trong này cũng ngon chứ không phải như bánh đa nem ngoài Bắc.

Già làng

Xe tải
Quán nỳ ở đừong nào,bán cơm hay nhậu vậy cụ Lắc?

lucky-luke

Xe buýt
Quán này ở 205 Điện Biên Phủ cụ ạ. Cụ qua cầu bên cạnh Khách sạn Xanh Huế đi về phí đàn tế Nam Giao (và hình như đi lăng Tự Đức luôn thì phải). Cụ nhớ đường này đường một chiều nhé, lúc về đi đường khác cụ ạ!
Bọn e chủ yếu ăn ít khi nhậu nên chỉ chú ý món ăn, ko chú ý món nhậu nhưng hầu như chắc chắn là có cả mấy món nhậu thông thường đấy!

CSDK

Xe hơi
Quán nỳ ở đừong nào,bán cơm hay nhậu vậy cụ Lắc?
Số 205 Điện Biên Phủ, Phường An Cựu, Thành Phố Huế Địa chỉ cụ cần đây ạ .Quán này truyền thống là món cơm niêu đặc sản ăn với nước chấm rất đặc trưng . Có lẽ Cụ Lắc cũng ăn món này !

Em cũng có tí ảnh !

Chỉnh sửa cuối:

lucky-luke

Xe buýt
Số 205 Điện Biên Phủ, Phường An Cựu, Thành Phố Huế Địa chỉ cụ cần đây ạ .Quán này truyền thống là món cơm niêu đặc sản ăn với nước chấm rất đặc trưng . Có lẽ Cụ Lắc cũng ăn món này !

Em cũng có tí ảnh !

Hóa ra cụ cũng qua quán này rùi ạ? Cụ nói chuẩn ko phải chỉnh, e cũng ăn cơm niêu với mấy món nữa mà quên mất rùi. Cụ có thêm ảnh thì up lên cho mọi người xem đi ạ!

buffalo car

Xe điện
Nòng j thế cụ? Ảnh cụ Búp ko xấu, thậm chí là rất đẹp dưng mà no hok được hot cho lém thui! Cụ Búp mún chụp ảnh *ái chuẩn có lẽ phải nhảy xuống hố vôi mứi dc thật! Nhảy đi cụ, có j e ủn hộ cụ một tay! :-@
Bẩm cụ Lắc, ý Cụ Xê Ét Đê Ca là bẩu nòng súng CANON của em "lởm" đấy ạ :)). Quả này em sẽ làm một quả vừa to vừa dài thằng lẵng giống nhà Giầy to, hết bảo em yếu sinh ...tố nhá!=))
Cụ toàn đổ oan e thui! Chưa đến đoạn đới thì up vào chỗ nào cho hợp lý? Hix! Mấy cái ảnh này e giấu bà cả nhà e mãi mới tồn tại được đến ngày hum nay cho cụ thưởng thức đới!
E cũng chụp bằng con bao diêm canon thui, có khác qué j cụ đâu. Có lẽ do e xấu trai nên *ái nó ko thèm để ý hoặc nghĩ là vô sự nên nó để yên cho e chụp thui. :-?? Cụ đẹp trai quá cũng khổ nhể! ;))
Em khâm phục cụ quá thôi :77:! giấu Gấu siêu thật. Ơ hóa ra em với Cụ súng ống giống nhau à. :))
...
hehe....chén cá Mú ở đây đúng là quá chất
Lọc thịt cho vào quả dừa xiêm ăn gỏi
Còn lại cho cả vào nấu cháo....
Ui zời ơi....ngất òi :'(
Lại ăn hả Cụ :38:, dưng mà chuẩn đấy ạ.:)>-

buffalo car

Xe điện
Cụ Bu lắm tài nhề....:-bd
Trông nó trời cao trong xanh hơn ảnh gốc nhiều
Cái thuốc thang này hay quá
Cụ bày cho iem nhá
Cụ Sum cứ quá khen ợ, Cụ down phần mền PS về rồi qua Ô Phở xem mục "cách tự bốc thuốc...'' tự nghiên cứu rồi mang ảnh Gấu ra làm thí nghiệm trước. Nếu Gấu khen đẹp và da mịn như em bé ....là Cụ đã biết bài học đầu tiên rồi đới!:)):)):))

lucky-luke

Xe buýt
Bẩm cụ Lắc, ý Cụ Xê Ét Đê Ca là bẩu nòng súng CANON của em "lởm" đấy ạ :)). Quả này em sẽ làm một quả vừa to vừa dài thằng lẵng giống nhà Giầy to, hết bảo em yếu sinh ...tố nhá!=))

Em khâm phục cụ quá thôi :77:! giấu Gấu siêu thật. Ơ hóa ra em với Cụ súng ống giống nhau à. :))
Cụ nói thế khác j cụ nói e cũng yếu sinh tố vấy lởm hử? E là e ko thua ai đâu nhá! E nhỏ nhưng e có võ! Cụ đừng nhầm tưởng như mấy e teen là cha Giầy to đấy ngon nhá! Hơ Hơ! Đỏ đâu có nghĩa là đã chín và xanh thì chưa chắc là chưa chín! Thật! E cùng hội đồng hương vấy hắn e còn lạ giề! :-$
But anyway, cụ cứ mạnh dạn nhảy xuống hố vôi đi, ít nhất là dùng hiện tượng có thể che dấu được bản chất đới ợ! =))

CSDK

Xe hơi
Cụ Lắc khi mô rảnh đi chạy ở Vinh chụp mấy con em chân dài đến nách cho hơn cụ buffalo nhé :D . Có thế anh em mới khâm phục :))

Em là em nhỏ tuổi có võ và có thêm cả miếng =)) . Em chụp bằng con điện thoại lởm của em . Các cụ thông cảm em cũng chỉ muốn cho bằng các cụ nên đú tí :">

Các cụ nhớ mời em vokca lấy khí thế tí nhé ! :P

Chỉnh sửa cuối:

buffalo car

Xe điện
Bức này Cụ Lắc chụp đẹp quá! rất ấn tượng :)

Thế nào mà em tí toáy nghịch nghợm thế là nó giống trời sắp ''cuồng phong'' thế này! ~X( Chết em rồi :'( , em mong cụ đừng trách em vì can thiệp vào tác phẩm của Cụ nhá! :D

(Photo by Lucky Luke)

lucky-luke

Xe buýt
Iem đây, iem đây ạ! Mấy hum nay về nhà nên bị gấu hành ốm nghén, e gần chít roài! Các cụ nhớ thăm e nhé!

lucky-luke

Xe buýt
=)) em vuốt cụ rồi . Em liên lạc với a mà không được .
Hic! E định mời cụ vodka mà máy nó không cho, hum sau trả ly cũng dc cụ nhá! Liên lạc lúc nào mà ko dc hử cụ? Số e online 24/7 mừ?

lucky-luke

Xe buýt
Thế nào mà em tí toáy nghịch nghợm thế là nó giống trời sắp ''cuồng phong'' thế này! ~X( Chết em rồi :'( , em mong cụ đừng trách em vì can thiệp vào tác phẩm của Cụ nhá! :D

(Photo by Lucky Luke)
(Edit by Buffalo car)
Hơ! E chụp bậy chụp bạ vậy thui, ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ sinh sự mừ! Cảm ơn cụ đã khen và có nhã hứng PS hộ e! Có "Cuồng phong" thì âu thuyền mới san sát thuyền bè vậy chứ cụ ui. Ngày thường mà tàu thuyền ở nhà hết thế này có mà treo niêu cả làng à? Đúng hôm e đến Quy Nhơn là bão chuẩn bị đổ bộ vào miền Trung đới, cụ đúng là thiên lý nhãn! Chuẩn ko cần chỉnh! =D>

Balloon

Xe máy
Khách sạn thì OK nhưng nếu tụi em có khoảng 15 chiếc xe thì ra đấy đậu ở đâu được hả các cụ???