[Funland] Khai mạc Olympic 2022

Kokolo

Xe buýt
Người Việt cũng có 1 nhóm sắc tộc thiểu số ở tàu nha cu em. Và họ có quyền sử dụng trang phục truyền thống của họ nếu đó là "ao dài" "nón là". Có gì mà lăn tăn...
Chống tàu mù quáng đến mức không có xuy nghĩ như cu em thì tàu cái gì mà chả ăn cắp.... =)) =)) =)) =))
Ôi giời. Trung Quốc mà khoe áo dài nón lá Việt Nam ở Olympic thì lại khối lều báo lên đồng như này =))

Leu leu

Xe điện
Em mô tả sơ qua là có cảm tưởng họ làm cả cái sân vận động bằng màn hình cảm ứng. Khi người chạy hỗn loạn trên nó thì nó vẫn tương tác các vị trí người dẫm lên.
Không hiểu sao Đông nam á có Thái, Mã, Phi, Đông Timor cũng tham dự thế vận hội mùa đông được, tài thật, những nơi đó chỉ có băng tuyết nhân tạo.

Chỉnh sửa cuối:

vo nho

Xe điện
Em mô tả sơ qua là có cảm tưởng họ làm cả cái sân vận động bằng màn hình cảm ứng. Khi người chạy hỗn loạn trên nó thì nó vẫn tương tác các vị trí người dẫm lên.
Không hiểu sao Đông nam á có Thái, Mã, Phi cũng tham dự thế vận hội mùa đông được, tài thật, những nơi đó chỉ có băng tuyết nhân tạo.
Em thấy có nhiều môn hoàn toàn mình có thể đầu tư như trượt băng nghệ thuật, bi đá trên băng, Khúc côn cầu trên băng...vấn đề là bên mình có bỏ nguồn lực vào hay không mà thui.

trinhhunghb

Xe lăn
Những môn mùa rét này em ko thích nên chả xem tý nào

meotamthe

Xe cút kít
Em thấy có nhiều môn hoàn toàn mình có thể đầu tư như trượt băng nghệ thuật, bi đá trên băng, Khúc côn cầu trên băng...vấn đề là bên mình có bỏ nguồn lực vào hay không mà thui.
Kinh phí đắt quá cụ ạ, thể dục thể thao nó còn phục vụ đại chúng nữa, môn mùa đông kiểu băng tuyết thì VN mình không tham gia đâu, đầu tư phát triển nó là đòi hỏi đất nước phải giàu có cụ ạ.

Imei

Xe buýt
Mình có bao giờ trực tiếp cái mùa đông đâu cụ. Đưa tin thui à.
Năm nay cũng vậy có gì mà nâng quan điểm ghê thế.😁😁😁
Kì trước ở Hàn quốc vẫn phát lễ khai mạc mà cụ. Các kì trước nữa e nhớ là cũng có phát mà, có kì phát trực tiếp nữa. Hồi xưa e xem cả Socchi, Salt Lake city, Nagano gì cơ
Vẫn hay coi trượt băng nghệ thuật mùa đông và thể dục nghệ thuật với bơi nghệ thuật mùa hè:">
Còn lần này trang chủ Olympic k thấy tóm tắt mấy phút lễ khai mạc gì cả.
Toàn ra những lễ khai mạc cũ thôi.

SX49XA

Xe tải
Olympic mùa đông năm nay nhiều vđv Tân Cương ghê

Em gái đốt đuốc là người duy ngô nhỉ ở Tân Cương

a_cheng

Xe điện
VTV năm nay ko phát gì luôn, mấy môn thi đâu cũng ko. Theo chân phương Tây tảy chay Olympic rồi. Xem online tạm
VN mình không có tuyết, mấy môn Olympic mùa đông toàn chơi trên băng tuyết nên chúng ta không có đội tuyển, khán giả thì cũng chẳng xem nên không chiếu thôi. Bao năm nay ta có chiếu Olympic mùa đông đâu, liên quan gì đến tẩy chay đâu cụ :D

Olympic mùa đông năm nay nhiều vđv Tân Cương ghê

Em gái đốt đuốc là người duy ngô nhỉ ở Tân Cương
Người ta tẩy chay vì Tân Cương thì phải đưa đám Ngụy Tân Cương lên làm màu chứ. Đúng là có tật hay giật mình :D

Leu leu

Xe điện
VN có đội tuyển Olympic mùa đông đó, chẳng qua kỳ này không vượt qua vòng loại để tham dự thôi.

Kokolo

Xe buýt
VN có đội tuyển Olympic mùa đông đó, chẳng qua kỳ này không vượt qua vòng loại để tham dự thôi.
Có năm nào có mấy anh trượt tuyết được đi chả khoe khắp các mặt báo còn gì. Xong cũng xịt từ lượt đầu. Tốn tiền. Tập luyện thì toàn phải tập ở nước ngoài

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Xem bảng huy chương e không hiểu lắm Soviet union là nước nào. Đây là xếp hạng huy chương kỳ olimpic năm '90 ah?
Toàn bộ lich sử Olympic mùa đông cụ ợ
Soviet Union là Liên Xô cũ
Sau 1991 thì Liên Xô tan giã chia thành Nga, Ucraine, Belarusia.....(15 nước thuộc liên bang xô viết)

Vova

Xe container
Trên net có chỗ nào xem live không các cụ nhỉ? Em vẫn thích xem trượt băng nghệ thuật với cả hockey.