[Funland] Khai mạc Olympic 2022

Matnautq

Xe tải
Ngày gì thế Cụ ;)), quan trongđến mức nào ;))
Cụ xem lại còm # 30 cụ khausao có nhắc đó. Còn quan trọng mức nào chắc tuỳ cảm nhận từng người. Các cụ thành viên cũng ít thấy chúc mừng có lẽ cũng bớt quan trọng rồi.

MaxCare

Xe hơi
Cụ xem lại còm # 30 cụ khausao có nhắc đó. Còn quan trọng mức nào chắc tuỳ cảm nhận từng người. Các cụ thành viên cũng ít thấy chúc mừng có lẽ cũng bớt quan trọng rồi.
Em ignore cụ ấy rồi thì phải ;))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Dạo xưa em thích kíp Russian five (Sergei Fedorov, Vladimir Konstantinov, Slava Kozlov, Slava Fetisov, Igor Larionov) của Redwings. Còn như Pavel Bure thì đơn độc ở Canuck quá. Mà chú Fedorov đang là coach của tuyển Nga tại olympic mùa đông năm nay.
Nói chung Ice hockey có khi em thích xem ngang với bóng đá. Nhanh và quyết liệt phát sợ :). Cụ được xem trên sân mấy câu lạc bộ của CCCP thì thích quá rồi. Sướng nhất là đứng sát cạnh vách plesiglass xem bodychecking với cả đánh nhau :).
Vâng cụ! Hockey Nga thì quá xuất sắc rồi!
Thời 1980s thì five stars là Festisov, Kasatinov, Makarov, Larionov và Krutov! Thủ môn là Tretiak! Toàn các super star!
Em xem tại sân trận CCKA vs CKA Leningrad mà phê luôn!
Ngôi sao lớn nhất của NHL hiện là Alex Overkhin (Washington Capitals) cũng là người Nga

Vova

Xe container
Vâng cụ! Hockey Nga thì quá xuất sắc rồi!
Thời 1980s thì five stars là Festisov, Kasatinov, Makarov, Larionov và Krutov! Thủ môn là Tretiak! Toàn các super star!
Em xem tại sân trận CCKA vs CKA Leningrad mà phê luôn!
Ngôi sao lớn nhất của NHL hiện là Alex Overkhin (Washington Capitals) cũng là người Nga
Trận đấy thì đỉnh thật!
Giờ nhiều khi em vẫn xem youtube greatest goals của Alex Ovechkin hoặc Pavel Datsyuk, khéo kinh người :).

Opel Astra

Xe điện
Hay và quyết liệt lắm cụ ạ.
Ngày xưa ở đi học ở Nga xem CCKA (CLB quân đội TƯ) đấu Spartak, CKA Leningrad... rất hấp dẫn. Bây giờ xem giải nhà nghề Bắc Mỹ NHL thì tuyệt vời!
Thế thì bác được xem những club tốp đầu châu Âu rồi.
Tôi được xem toàn tầm cỡ quận huyện thôi, chuyên nghiệp mức thấp, mà đã kinh lắm rồi.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tổng sắp huy chương của các kỳ Olympic Mùa đông: Na Uy số 1 tuyệt đối (vàng bạc đồng và tổng số luôn)

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Chắc đội ấy đang bận nghỉ tết.

thaibinh21

Xe hơi
Lại giở trò ăn cắp

Dời. Bến Trung Quốc có vùng Diện Biên giáp bắc Hàn có gần 1 tr người dân tộc thiểu số Triều Tiên sống ở đó. Hàn xẻng làm gì có tính đa dạng sắc tôc như TQ hay Việt Nam, toàn xem mình là thượng đẳng Châu Á.

xoigacbg

Xe đạp
Cho em hỏi là có kênh nào chiếu lại khai mạc không các cụ? Em đọc tin tức thấy ca ngợi ghê lắm, đỉnh cao ánh sáng, công nghệ và trình diễn mà không biết kiếm ở đâu ra.
Cảm ơn các cụ.
Cụ xem ở youtube đi

vo nho

Xe điện
Lại giở trò ăn cắp

Người Triều là 1 nhóm sắc tộc thiểu số ở tàu mà thì tàu đưa trang phục của 1 dân tộc thiểu số lên olympic để quảng bá có gì sai?. Mấy ông Hàn này coi mình là thượng đẳng không bằng...chắc mấy ông hàn xèng nghĩ chỉ mình mới có trang phục này không bằng. =))=))=))=))

Kokolo

Xe buýt
Tổng sắp huy chương của các kỳ Olympic Mùa đông: Na Uy số 1 tuyệt đối (vàng bạc đồng và tổng số luôn)
View attachment 6872294
Haha Na uy số 1 tuyệt đối vì anh google anh ấy tách Liên Xô với Nga và các nước Liên Xô cũ khác ra. Trong khi vương quốc Liên Hiệp Anh thì lại cộng hết vào. Khôn như Mỹ vậy :)))))

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Người Triều là 1 nhóm sắc tộc thiểu số ở tàu mà thì tàu đưa trang phục của 1 dân tộc thiểu số lên olympic để quảng bá có gì sai?. Mấy ông Hàn này coi mình là thượng đẳng không bằng...chắc mấy ông hàn xèng nghĩ chỉ mình mới có trang phục này không bằng. =))=))=))=))
Người Tàu biết nói t. Việt:
Tư duy thế thì áo dài nón lá VN bị nó chôm làm áo TQ truyền thống cũng vỗ tay hỉ.

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Haha Na uy số 1 tuyệt đối vì anh google anh ấy tách Liên Xô với Nga và các nước Liên Xô cũ khác ra. Trong khi vương quốc Liên Hiệp Anh thì lại cộng hết vào. Khôn như Mỹ vậy :)))))
Chính xác, LX + Nga + Kazakhstan, v.v...

vo nho

Xe điện
Người Tàu biết nói t. Việt:
Tư duy thế thì áo dài nón lá VN bị nó chôm làm áo TQ truyền thống cũng vỗ tay hỉ.
Người Việt (kinh) cũng có 1 nhóm sắc tộc thiểu số ở tàu nha cu em. Và họ có quyền sử dụng trang phục truyền thống của họ nếu đó là "ao dài" "nón là". Có gì mà lăn tăn...
Chống tàu mù quáng đến mức không có xuy nghĩ như cu em thì tàu cái gì mà chả ăn cắp.... =)) =)) =)) =))

vo nho

Xe điện
Ôi giời. Trung Quốc mà khoe áo dài nón lá Việt Nam ở Olympic thì lại khối lều báo lên đồng như này =))
em không hiểu ý cụ cho lắm...
nói tàu ăn cắp? hay là tàu được phép sử dụng trang phục của "dân tộc kinh" để khoe cho thiên hạ biết?