Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

xelu2010

Xe buýt
Anh thành thật xin lỗi em nếu anh làm em mất FUN, nhưng quả thật anh thấy sau trận đấu bên em tách làm mấy nhóm ngồi trên sân. Bọn anh thấy cứ buồn cười thế nào ấy (Một đội đáng ra không nên thế em nhỉ). Còn mấy cái như trên anh viết thì chẳng qua là cảm nhận cá nhân thôi mà, không phải thì em cứ bỏ vào thùng rác của em là được. OK???
vằng kụ nghía qua cho em cái ngày thành lập đội bóng với ah!đội bóng cũng chỉ có để đá giải anh em gặp nhau đá đc hơn 1 tháng!chuyện chưa hòa đồng đc là vấn đề quá là bt!
có gì ứ phải kụ bỏ quá cho ! bọn em trẻ người non dạ bỡ ngỡ ngại ngùng chứ đâu đc như các kụ zừ zừ trên này ah !

benghe

Xe điện
Anh thành thật xin lỗi em nếu anh làm em mất FUN, nhưng quả thật anh thấy sau trận đấu bên em tách làm mấy nhóm ngồi trên sân. Bọn anh thấy cứ buồn cười thế nào ấy (Một đội đáng ra không nên thế em nhỉ). Còn mấy cái như trên anh viết thì chẳng qua là cảm nhận cá nhân thôi mà, không phải thì em cứ bỏ vào thùng rác của em là được. OK???
Em nghĩ để cho khách quan và anh em không cảm thấy nọng trong người khi thua thì từ vòng BK, BTC nên có biện pháp xác thực cầu thủ (đối với những thành viên mà ae trên OF chưa biết).

Tuanphim

Xe điện

Sau trận đấu mỗi đội một cảm xúc nhưng đã làm được điều quan trọng và đúng theo tinh thần của giải: Fun!

Sau đó còn có cuộc họp báo của cả 2 đội tại trung tâm beer bọt Nguyễn Khánh Toàn :D

new_farmer

Xe container
OFC chia tay giải trong cảm xúc khác hẳn so với trận thua FFFC mặc dù sau trân đấu với FFFC đó OFC còn đầy hy vọng... Thực ra OFC rất biết mình là ai và đang đứng ở đâu nhưng mỗi thành viên, mỗi cổ động viên đều có quyền cho mình hy vọng và niềm vui.
Mặc dù trên sân vẫn có nhưng lúc căng thẳng, quyết liệt nhưng không hề có một tiếng chửi trọng tài, không hề có trường hợp cầu thủ chân đen như cột nhà cháy nhưng người mềm như bún... dù thua dù thắng nhưng mỗi cầu thủ trên sân đều đã cố gắng hết mình vì trận đấu, vì mục đích chung của giải.
Cảm ơn các cầu thủ các cổ động viên hai đội.
Chúc giải thành công tốt đẹp và quan trọng nhất là thật FUN theo đúng tiêu chí của diễn đàn.
Hẹn gặp lại ở giải OF mở rộng (nếu có) :))

tungcalo

Xe điện
OFC chia tay giải trong cảm xúc khác hẳn so với trận thua FFFC mặc dù sau trân đấu với FFFC đó OFC còn đầy hy vọng... Thực ra OFC rất biết mình là ai và đang đứng ở đâu nhưng mỗi thành viên, mỗi cổ động viên đều có quyền cho mình hy vọng và niềm vui.
Mặc dù trên sân vẫn có nhưng lúc căng thẳng, quyết liệt nhưng không hề có một tiếng chửi trọng tài, không hề có trường hợp cầu thủ chân đen như cột nhà cháy nhưng người mềm như bún... dù thua dù thắng nhưng mỗi cầu thủ trên sân đều đã cố gắng hết mình vì trận đấu, vì mục đích chung của giải.
Cảm ơn các cầu thủ các cổ động viên hai đội.
Chúc giải thành công tốt đẹp và quan trọng nhất là thật FUN theo đúng tiêu chí của diễn đàn.
Hẹn gặp lại ở giải OF mở rộng (nếu có) :))
Giá như trận đấu nào cũng được thế này thì vui quá ....
Hôm qua lúc H3, em có uống với cụ Xylanh rồi, mong cụ bỏ quá nhé.

Nhân đây, thừa ủy quyền lớp chưởng lớp em, kính mới các cụ OFC 19h00 thứ 2 - 16/5 ra sân cổ vũ FSFC trong trận giành vé vào CK với OHFC ạ. Chắc chắn kết quả trận đấu có thế nào thì H3 vẫn vui như Tết ạ

sakuda

Xe điện
Dẫu biết trong bóng đá đội mạnh chịu bại trận là chiện bình thường
Dẫ biết trong đá bóng, đội chơi hay hơn nhưng có tỷ số bất lợi cũng là chiện thường tình
Ngày hôm qua, trận đấu giữa OFC - FSFC một lần nữa chứng minh cho 2 điều trên........

Nhưng, lại phải nói nhưng.... đó là một trận đấu hay và đẹp, thể hiện qua từng giây trong suốt 60 phát của trận đấu chính! và cả 120 phát của buổi họp báo....

Em có một số ảnh nóng trong buổi họp báo nhưng chưa tiện phọt ra,
Nếu mổ xẻ trận đấu thì chỉ có duy nhất 1 điều đó là Phần trăm cho từng bán thắng bên FSFC chưa ai đưua cho em.... em chờ.... nếu khôgn sẽ có ảnh nóng ngay

Há há há

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Dạ kính thưa các cụ OF (nhất là các cụ FFFC), hôm nay đội em đi vào sân với tinh thần FUN là chính. Tuy nhiên hôm nay đội LFC đi toàn Liberty "đen" vào sân thôi ợ. Em bị chấn thương ở ngoài thì nghe cụ gì bên OHFC(đá với LFC từ hôm 5-0 ấy) nói là hình như đội LFC hôm nay tài trợ áo đấu cho đội trẻ Viettel hay sao ấy ợ. Thôi đội khách mời như bọn em bị loại thì cũng không sao đâu ạ, chỉ lo cho giải OF thôi, nhất là các cụ FFFC. Nếu các cụ muốn giữ vững chức vô địch em dự là các cụ phải nhờ bác Hiển bên T&T, mượn tạm đội B của bác mà ra sân ợ...
Đề nghị BTC cũng như min/mod xem xét trường hợp này ạ...Thắng thua là chuyện ắt phải có với mỗi bữa tiệc của môn thể thao vua.Các cụ là người không may mắn ( ý thức không tốt do đi thiếu người ).giờ bác lại vào đây nói như này,cá nhân em thấy cứ như là tuyên truyền tư tưởng ********* ý ( điều em thấy xấu nhất từ đầu giải đấu ).Nếu bác có nghi án như thế thì tại sao không xin kiểm tra ngay từ đầu ( mà theo em cái này với tinh thần Fun thì ý kiến ý cò như là mấy cậu nhỏ học lớp vỡ lòng ).
Đội OFC nhà em bị thua em ,nhưng em thấy vui vì OFC đã phần nào góp vui cho bữa tiệc bóng đá chào mừng SINH NHẬT OF lần thứ 5.
Hi vòng bác nên xem xét lại kỷ cương của đội mình trước ( đá sân 7 mà ra có 7 ,trong đó 4 là ham vui thì ra sân ),em biết đội bác nên nếu đi đủ với kỷ luật cùng chiến thuât tốt em nghĩ thành tích đội bác sẽ tốt hơn.Thân

KUKKU

Xe tăng
Đề nghị BTC cũng như min/mod xem xét trường hợp này ạ...Thắng thua là chuyện ắt phải có với mỗi bữa tiệc của môn thể thao vua.Các cụ là người không may mắn ( ý thức không tốt do đi thiếu người ).giờ bác lại vào đây nói như này,cá nhân em thấy cứ như là tuyên truyền tư tưởng ********* ý ( điều em thấy xấu nhất từ đầu giải đấu ).Nếu bác có nghi án như thế thì tại sao không xin kiểm tra ngay từ đầu ( mà theo em cái này với tinh thần Fun thì ý kiến ý cò như là mấy cậu nhỏ học lớp vỡ lòng ).
Đội OFC nhà em bị thua em ,nhưng em thấy vui vì OFC đã phần nào góp vui cho bữa tiệc bóng đá chào mừng SINH NHẬT OF lần thứ 5.
Hi vòng bác nên xem xét lại kỷ cương của đội mình trước ( đá sân 7 mà ra có 7 ,trong đó 4 là ham vui thì ra sân ),em biết đội bác nên nếu đi đủ với kỷ luật cùng chiến thuât tốt em nghĩ thành tích đội bác sẽ tốt hơn.Thân
nó đã bảo k thấy fun thì bỏ vào thùng rác rồi mà xecon.
PGi không bình luận, chỉ chém cho dzui thui nha =))

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
nó đã bảo k thấy fun thì bỏ vào thùng rác rồi mà xecon.
PGi không bình luận, chỉ chém cho dzui thui nha =))
ờ thì em biết thế...em chả mấy khi ý kiến,thua là chưa bằng người ta ở điểm gì đó ; chuyên môn,kinh nghiệm,thiếu tập trung,ý thức chưa chuẩn,ký luật chưa nghiêm,không may mắn...nhưng vì lí do mang tính chất lính lê dương thì miễn bàn..bởi chú khỏe anh càng mừng:))

thitgacbep

Xe tải
Website
www.conduongdacsan.vn

Sau trận đấu mỗi đội một cảm xúc nhưng đã làm được điều quan trọng và đúng theo tinh thần của giải: Fun!

Sau đó còn có cuộc họp báo của cả 2 đội tại trung tâm beer bọt Nguyễn Khánh Toàn :D

Trận đấu hôm qua hay quá mất, nhất là hiệp bia

new_farmer

Xe container
Thảo nào không thấy ảnh trận kia nhờ :D

KUKKU

Xe tăng
trận PGi e có đi nhưng k mang máy ảnh, bên LFC có chụp ảnh ầm ầm mà chưa thấy phọt ảnh, cứ hỏi BTC XO và T péo mà xiêm :))

KUKKU

Xe tăng
mà nhờ trận hum qua mà bên PGi phát hiện ra 1 tài năng goalker mới, cực son bóng. cụ T péo bảo nó bắt y như mềnh =))

new_farmer

Xe container
Dù sao cũng chúc mừng LFC. Tuổi trẻ tài cao.

hwng80

Xe buýt
tiền đạo ghi 5 bàn không có trong đây
Lên Phường. Đây kg giải quyết.

Với lại ng ta đã giải thích rồi ku. Do trận trước thiếu người thôi mà. Fun đi. :). Cho qua chuyện này nhá.

Kupin_lonely

Xe tải
tiền đạo ghi 5 bàn không có trong đây
:) khi xong trận cũng có vài cầu thủ của đội nhà..mệt nhoài..lên mải tiếp nước k chụp ảnh đc mà Cụ...n dù sao e cũng chúc mừng LFC đã lọt vào bán kết..^^...Goalkeeper đội bác cũng có nhiều pha cứu thua xuất thần qá..

Thaogoal

Xe đạp
:) khi xong trận cũng có vài cầu thủ của đội nhà..mệt nhoài..lên mải tiếp nước k chụp ảnh đc mà Cụ...n dù sao e cũng chúc mừng LFC đã lọt vào bán kết..^^...Goalkeeper đội bác cũng có nhiều pha cứu thua xuất thần qá..
Anh ui cho oem hỏi nhỏ chút xiu na....Goalkeeper đó có đoẹp zai hok????