Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

KUKKU

Xe tăng
Cháu tự nhận là công lao nhất tối nay: lí do là đã can thiệp được chủ sân nó bật đèn (dù chỉ 1 dàn), cơ mà chỉ số mưa của PGi là hơi bị cao, giống hệt bố Nobita =)) =)) Còn trận hôm nay cũng gần như 1 trận thủy chiến. OHFC hết sức tôn trọng tất cả các đối thủ cho dù đã đủ chỉ số vào BK:x
cụ làm việc thế nào mà sau khi đá xong chủ sân tắt cột đèn chiếu sáng mà mình đá và bật 3 cột còn lại lên =))

Chồn

Xe tải
cụ làm việc thế nào mà sau khi đá xong chủ sân tắt cột đèn chiếu sáng mà mình đá và bật 3 cột còn lại lên =))
***, sân đá giờ sau nó ăn theo mình. Trâu chậm lại uống nước trong ... chim cú quá :P

cungialinh

Xe hơi
Bên em cứ đen đen thế nào ấy các cụ ợ. Hôm thì mất điện, hôm thì mưa và đá trong bóng tối. Hic, với lại hôm qua đội em ra sân chỉ có 7 cụ, sau đó gọi được thêm 2 cụ tắc đường đến tận hiệp 2 mới tới được sân (Thiên không...thời; địa không...lợi; nhân không...hòa). Chán quá!!!

new_farmer

Xe container
Bên em cứ đen đen thế nào ấy các cụ ợ. Hôm thì mất điện, hôm thì mưa và đá trong bóng tối. Hic, với lại hôm qua đội em ra sân chỉ có 7 cụ, sau đó gọi được thêm 2 cụ tắc đường đến tận hiệp 2 mới tới được sân (Thiên không...thời; địa không...lợi; nhân không...hòa). Chán quá!!!
Cái này không phải đen mà là ý thức

Thaogoal

Xe đạp
Dạ thưa cụ KUKU, em thì nhớ chắc chắn là có ít nhất 4 thẻ ợ: Hai cụ như trên, một cụ chém hậu vệ cánh phải bọn em và cụ phạm lỗi nguy hiểm với thủ môn bên em nữa. Còn lại hình như một cụ ở góc trái (em nhớ không rõ lắm ợ)...Còn về vụ thủ môn và tiền đạo hai bên thì em không bàn vì em không ở trong tình huống của các cụ í. Tuy nhiên, nếu là tiền đạo thì nên nhường thủ môn vì theo luật thì trong khu vực hoạt động của thủ môn họ có quyền tối cao (kể cả dùng hai chân đạp về đằng trước hay cùi trỏ...(^_^)...Có đúng không các bác nhỉ???
Cùi trỏ thì hơi nặng,chỉ là phòng thủ thôi chứ như thế thì chít ;;) Mà em cũng chẳng nhớ là mấy thẻ nữa...nhưng tối hôm qua đá dưới ánh trăng vui thật đó..hehehe.

Thaogoal

Xe đạp

Đề nghị sử lý vụ việc trên....để tránh xảy ra ngập lụt như tối qua.....=)) =)) =))

winnie_kool

Xe tăng
mai gặp PGi trời đừng có mưa hay mất điện ợ :-s holigirl xóm e lại k đi cổ vú đc thì hỏng hít :">

ktsNghia

Xe buýt
Vào vòng trong được xóa hết thẻ hay sao ấy:P

capriconus

Xe tải
tưởng thớt này chỉ có kết quả và những hình ảnh. toàn spam không ah:D

Phú Ông

Xe container
Tặng đồng chí "số 7" cái Avatar, sài luôn cho ló lóng lào!!! :))

Chỉnh sửa cuối:

anhcobra

Xe container
Tối mai cụ Cứu lét vứi cụ Mèo có ra sân hem, cái thớt hô hào bên nhiếp ảnh nhạt quá, đúng là các cụ bên đới chỉ dặt thích gái

new_farmer

Xe container
Đá biên đới mụ, cứ đổ oan cho cụ í :D
Em cứ chém thế cho sướng :)) vì em thấy luật nó dư lày:
LUẬT XVI: ĐÁ BIÊN
Khi quả bóng hoàn toàn vượt khỏi đường biên dọc dù ở mặt sân hoặc ở trong không gian, cầu thủ của đội không chạm bóng cuối cùng được đá biên về bất kỳ hướng nào tại vị trí bóng vượt khỏi đường biên dọc. Lúc thực hiện quả đá biên, cầu thủ có thể giẫm một phần chân lên đường biên dọc hoặc đứng hẳn ngoài sân. Bóng phải đặt “chết” trên đường biên dọc và được coi là trong cuộc ngay khi được đá rời chân và di chuyển. Cầu thủ đá biên không được chạm bóng lần thứ 2 nếu bóng chưa chạm hoặc được đá bởi cầu thủ khác.
Các cầu thủ đối phương phải đứng cách bóng tối thiểu 5m.
Bàn thắng không được công nhận từ quả đá biên trực tiếp vào cầu môn.
Cách xử phạt:
1. Nếu đá biên không đúng quy định, quyền đá biên được chuyển cho đội đối phương.
2. Nếu đá biên không đúng vị trí bóng ra biên dọc, quyền đá biên được chuyển cho đội đối phương.
3. Nếu cầu thủ đã đặt bóng vào vị trí mà sau 4 giây không thực hiện quả đá biên, quyền đá biên sẽ được chuyển cho đội đối phương.
4. Nếu cầu thủ đá biên chạm bóng lần thứ 2 trước khi bóng chạm hoặc được đá bởi cầu thủ khác thì sẽ bị phạt quả gián tiếp tại nơi phạm lỗi.
Trường hợp phạm lỗi trong khu phạt đền, quả phạt đền sẽ được đặt trên vạch 6m gần chỗ phạm lỗi nhất.

KUKKU

Xe tăng
Em cứ chém thế cho sướng :)) vì em thấy luật nó dư lày:
LUẬT XVI: ĐÁ BIÊN
Khi quả bóng hoàn toàn vượt khỏi đường biên dọc dù ở mặt sân hoặc ở trong không gian, cầu thủ của đội không chạm bóng cuối cùng được đá biên về bất kỳ hướng nào tại vị trí bóng vượt khỏi đường biên dọc. Lúc thực hiện quả đá biên, cầu thủ có thể giẫm một phần chân lên đường biên dọc hoặc đứng hẳn ngoài sân. Bóng phải đặt “chết” trên đường biên dọc và được coi là trong cuộc ngay khi được đá rời chân và di chuyển. Cầu thủ đá biên không được chạm bóng lần thứ 2 nếu bóng chưa chạm hoặc được đá bởi cầu thủ khác.
Các cầu thủ đối phương phải đứng cách bóng tối thiểu 5m.
Bàn thắng không được công nhận từ quả đá biên trực tiếp vào cầu môn.
Cách xử phạt:
1. Nếu đá biên không đúng quy định, quyền đá biên được chuyển cho đội đối phương.
2. Nếu đá biên không đúng vị trí bóng ra biên dọc, quyền đá biên được chuyển cho đội đối phương.
3. Nếu cầu thủ đã đặt bóng vào vị trí mà sau 4 giây không thực hiện quả đá biên, quyền đá biên sẽ được chuyển cho đội đối phương.
4. Nếu cầu thủ đá biên chạm bóng lần thứ 2 trước khi bóng chạm hoặc được đá bởi cầu thủ khác thì sẽ bị phạt quả gián tiếp tại nơi phạm lỗi.
Trường hợp phạm lỗi trong khu phạt đền, quả phạt đền sẽ được đặt trên vạch 6m gần chỗ phạm lỗi nhất.

cụ cho cái nguồn ợ

e thêm mấy cái ảnh:

sự quyết liệt

Phú Ông

Xe container
Chưn cụ lào đây nhể? :))

Chỉnh sửa cuối: