Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

memory1991

Xe hơi
bác liêm ơi,thường thì mấy h tối bác đóng cửa hàng ạ

Nam_Can

Xe buýt
Trời lạnh thì em nên nổ garanti 1 phút trước khi đi để cho dầu bơm lên đầu máy em nhé,còn về phần máy hơi ì thì anh muốn hỏi em có thay dầu láp không vậy.Nếu bất thường thì em quay lại để kiểm tra ngay nhá.
Có thay dầu lap a, hôm nay thấy nó hơi khét ạ. Có j tầm trưa e qua ạ.

namcaothu

Xe buýt
Có thay dầu lap a, hôm nay thấy nó hơi khét ạ. Có j tầm trưa e qua ạ.
Có mùi khét à @@. Bác phải để ý xem khét ở đâu, bộ phận nào thì ae mới dễ giải quyết, bắt bệnh.

Nam_Can

Xe buýt
Em có nhớ dầu em thay phẩm cấp là 85W-140 hay 80W-90 hả em,mà xe AB dung tích dầu láp là 120ml nhé
Khét phần bên trái anh ạ, dầu thì anh hỏi Trung hộ em - hôm đó em ko nghe rõ chỉ nhớ 3k thay ạ.
Hôm nay em đi quảng ninh nên hẹn bác hôm khác ạ

LiemBlue

Xe lăn
Khét phần bên trái anh ạ, dầu thì anh hỏi Trung hộ em - hôm đó em ko nghe rõ chỉ nhớ 3k thay ạ.
Hôm nay em đi quảng ninh nên hẹn bác hôm khác ạ
Ok em anh sẽ Check lại thông tin xe AB của em ngay
@Memory1991:Vâng em chào bác ạ,thường thì chắc khoảng 19h bác ạ.

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Bác Liembu cho em hỏi tí. Con Sh của em mấy hôm nay mỗi khi khởi động sau khi chờ đèn Fi tắt em đề thì đèn Fi lại sáng tầm 2s rồi tắt. Như thế là do phần điện hay do Fi của em có vấn đề ạ?

LiemBlue

Xe lăn
Bác Liembu cho em hỏi tí. Con Sh của em mấy hôm nay mỗi khi khởi động sau khi chờ đèn Fi tắt em đề thì đèn Fi lại sáng tầm 2s rồi tắt. Như thế là do phần điện hay do Fi của em có vấn đề ạ?
Vâng em chào bác,trước tiên bác cho về sinh toàn bộ hệ thống họng hút và kim phun ra vệ sinh ạ.Em dự do bẩn quá nên có lúc nó không nhận nên báo lỗi ảo đấy ạ,và thêm 1 cái nữa là bác vệ cái cảm biến khí thải nữa bác nhé.Em dự sẽ khỏi bệnh đấy ạ.

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Vâng em chào bác,trước tiên bác cho về sinh toàn bộ hệ thống họng hút và kim phun ra vệ sinh ạ.Em dự do bẩn quá nên có lúc nó không nhận nên báo lỗi ảo đấy ạ,và thêm 1 cái nữa là bác vệ cái cảm biến khí thải nữa bác nhé.Em dự sẽ khỏi bệnh đấy ạ.
vậy có khi cuối tuần em phải qua nhờ bác giúp cho vậy. địa chỉ chỗ bác là 55 sơn tây đúng ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:

happyhn

Xe container
Các cụ cho em tham khảo tý ạ. Em thấy cụ Liembu pót ảnh bộ chuông Dr puley của Đài Loan.
1) Thế hàng này còn có hàng sản xuất ở nước khác nữa ko ạ?
2) Bộ Malossi thì sản xuất ở nước nào ạ ? (cái này em hỏi cụ nào có nghề mới chắc chắn biết phải ko ạ, vì theo em được biết Lamborghini giờ toàn làm ở Tây Ban Nha thôi ự)
3) chênh lệch giá thành hai loại này nếu lên full = ?
Em đang quan tâm vđề này, vả lại hỏi cho thêm kiên thức. Các cụ có gì chỉ bảo ạ

LiemBlue

Xe lăn
Các cụ cho em tham khảo tý ạ. Em thấy cụ Liembu pót ảnh bộ chuông Dr puley của Đài Loan.
1) Thế hàng này còn có hàng sản xuất ở nước khác nữa ko ạ?
2) Bộ Malossi thì sản xuất ở nước nào ạ ? (cái này em hỏi cụ nào có nghề mới chắc chắn biết phải ko ạ, vì theo em được biết Lamborghini giờ toàn làm ở Tây Ban Nha thôi ự)
3) chênh lệch giá thành hai loại này nếu lên full = ?
Em đang quan tâm vđề này, vả lại hỏi cho thêm kiên thức. Các cụ có gì chỉ bảo ạ
Hàng Malossi thì của Italia cụ ạ,còn hàng Dr.Pulley của Đài Loan cũng khá nổi tiếng ở Châu Âu cụ ạ.2 thằng hàng độ này thì chỉ sản xuất đúng nơi nó sinh ra thôi cụ nhé.

tume169

Xe máy
a Liêm ơi. xe e lúc đầu ga từ từ lên thì đầu xe nó cứ bị rung nè. phải làm sao h anh ơi?hix

LiemBlue

Xe lăn
a Liêm ơi. xe e lúc đầu ga từ từ lên thì đầu xe nó cứ bị rung nè. phải làm sao h anh ơi?hix
Ờ thế thì bán xe cũ mua xe mới chạy 1 thời gian lại bị rung rồi anh chẩn trị cho nhá.Đùa tí ai đấy anh ứ nhớ hết Nick đâu:P

ducanh91

Xe điện
mem ở Hp mà =)) bạn đẩy wa tiệm bảo ngta vệ sinh côn là hết liền =)) nhớ dùng khăn sạch ẩm lâu sạch hai má dây cu-roa , và pully trc sau , chà chà cái má côn đi chút :D đây là cái tội thốc ga n =))

LiemBlue

Xe lăn
mem ở Hp mà =)) bạn đẩy wa tiệm bảo ngta vệ sinh côn là hết liền =)) nhớ dùng khăn sạch ẩm lâu sạch hai má dây cu-roa , và pully trc sau , chà chà cái má côn đi chút :D đây là cái tội thốc ga n =))
Men này là Tú Ofer HP đúng rồi:))

Mr_Kid

Xe tăng
Đề nghị bác chủ niêm yết giá từng loại lên trang đầu ạ. Để a em còn biết mà làm, nói thật chứ mọi người vẫn thích giá cả rõ ràng, cũng như là đỡ mất công phải hỏi han này nọ.

LiemBlue

Xe lăn
Đề nghị bác chủ niêm yết giá từng loại lên trang đầu ạ. Để a em còn biết mà làm, nói thật chứ mọi người vẫn thích giá cả rõ ràng, cũng như là đỡ mất công phải hỏi han này nọ.
Thế bác chưa đọc nội quy ah,nếu đề giá kèm sản phẩm thì là kinh doanh chuyên nghiệp ợ và tất lẽ dĩ ngẫu thì sang thớt gian hàng ợ.Mà em hỗ trợ anh em 1 cách tốt nhất ạ,còn giá cả thì cụ cứ tìm anh Gúc Gờ là ra ạ,vì giá chuẩn toàn quốc cụ nhóe:P
Còn cụ muốn biết cụ thể thì alo cho cụ Sơn Shark 0982396818

denkym

Xe tải
bác cho e hỏi ngoài lề tí là con đời 2k8 kia là dán decal trắng hay là sơn zin ạ ?