Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

q630666

Xe tải
Em xin phép nhận hàng ạ @@ . Sau khi em nó được mổ xẻ và được bác Liêm tận tình "Thượng cẳng tay,hạ cẳng chân" em nó, em có cảm nhận sau. Lap gần như...im re, ngoan ngoãn chứ không " gào thét trong... Toa lét"nữa ạ. Vấn đề về xupap: trước khi em nhận hàng thì ông Cầu "cống" đã test thử và có cảm nhận như em. Máy êm, tiếng máy, độ ồn, ru g giật giảm đáng kể.1 lần nữa chân thành cảm ơn bác Sơn, Liêm và Trung đã "phá" vợ 2 của em, giúp "cô bé" lên 1 tầm cao mới.hix. Nhìn quả xe của em bị lột trần chuồng trông tởm lợm thật đấy, xấu hổ qué cơ
Bộ láp của cụ là thay vòng bi hay thay cả bộ láp hay làm gì hả cụ?

Storm91

Xe máy
thế mà anh không chụp thêm ảnh của khổ chủ cho a e chiêm ngưỡng:D

q630666

Xe tải
Em xin phép nhận hàng ạ @@ . Sau khi em nó được mổ xẻ và được bác Liêm tận tình "Thượng cẳng tay,hạ cẳng chân" em nó, em có cảm nhận sau. Lap gần như...im re, ngoan ngoãn chứ không " gào thét trong... Toa lét"nữa ạ. Vấn đề về xupap: trước khi em nhận hàng thì ông Cầu "cống" đã test thử và có cảm nhận như em. Máy êm, tiếng máy, độ ồn, ru g giật giảm đáng kể.1 lần nữa chân thành cảm ơn bác Sơn, Liêm và Trung đã "phá" vợ 2 của em, giúp "cô bé" lên 1 tầm cao mới.hix. Nhìn quả xe của em bị lột trần chuồng trông tởm lợm thật đấy, xấu hổ qué cơ
Hình như là cụ phải hàn gì ở cái này phải k ạ?

namcaothu

Xe buýt

namcaothu

Xe buýt
Cũng định chụp 1 tấm trông thảm hại, bùn bã, xót xa...nhưng tiếc lại ko có mẹt ở đó do bận đi làm. Nếu có lần sau sẽ chụp với bộ mẹt thật đau khổ cho các bác chym ngưỡng ạ @@

namcaothu

Xe buýt
Mà kể cũng lạ,hôm nay để xe ở đó cả buổi sáng đến tận chiều mà vẫn bình yên vô sự. Tên đu cành lúc nào cung nhăm nhe,lăm le để chọc ngoáy vợ 2 của em. Thế mà hôm nay, thấy con hàng em để đó lại rửng rưng. Chứ bình thường là đèn Fi đã nháy loạn cả xới roài @@

Storm91

Xe máy
sáng em lên được thấy xe anh rồi mà không được chiêm ngưỡng bộ mặt đau khổ của anh thôi. tiếc quá:((

ducanh91

Xe điện
Thế ông có mún ảnh xì nhớt hàng tháng của ông ở trên này ko nào ;))

Mà kể cũng lạ,hôm nay để xe ở đó cả buổi sáng đến tận chiều mà vẫn bình yên vô sự. Tên đu cành lúc nào cung nhăm nhe,lăm le để chọc ngoáy vợ 2 của em. Thế mà hôm nay, thấy con hàng em để đó lại rửng rưng. Chứ bình thường là đèn Fi đã nháy loạn cả xới roài @@
chẳng wa mún cho a yên lành thôi . vụ xupap bh là hot nhất 55 Sơn Tây đó =))

namcaothu

Xe buýt
Bác Liêm vừa đi lưỢn phố về hay sao mà giừ mới lên thế?hay mật phục chờ anh em sơ hở là...đớp 1 cái :)). Nhờ có quả xe em lỗi lap, giờ bác sẽ nổi lên như diều gặp gió, sau đó.... Đứt dây cái phựt :))

q630666

Xe tải
Cái mối hàn là lúc chưa tiện lại ạ,còn về hình ảnh đã tiện lại gọn gàng đẹp như zin thì em cất đi òi các cụ thông cảm nhé nghề nghiệp mừ
Quả đấy là nó bị gãy cái đấy nên hàn vào hay là láp bị hú phải độ thêm hả cụ?
PS: E vẫn lăn tăn quả nhớt láp. Vì thấy mấy người bảo là láp LX đổ ít hơn láp SH và láp Lib

namcaothu

Xe buýt
Quả đấy là nó bị gãy cái đấy nên hàn vào hay là láp bị hú phải độ thêm hả cụ?
PS: E vẫn lăn tăn quả nhớt láp. Vì thấy mấy người bảo là láp LX đổ ít hơn láp SH và láp Lib
À, nó bị...xộc xệch do lần trước chỗ em nó làm khô g cẩn thận nên giờ hàn và tiện lại ạ.về nhớt lap thì...xin mời cụ Liêm và chú Mỹ tư vấn giúp.e ko rành lém nên không có ý kién.

LiemBlue

Xe lăn
Cái trục ắc nó gãy long lay ở mặt bích cái láp ý cụ ạ,cụ lăn tăn thì mở sách hướng dẫn ra xem hộ em có đúng không rồi bảo nhé cụ dạo này nhiều việc quá cụ ạ

q630666

Xe tải
Cái trục ắc nó gãy long lay ở mặt bích cái láp ý cụ ạ,cụ lăn tăn thì mở sách hướng dẫn ra xem hộ em có đúng không rồi bảo nhé cụ dạo này nhiều việc quá cụ ạ
Con Lib thì là 200ml. Còn con LX nhập thì tuyệt nhiên cách đây 5 năm e mua k có sách. Thế mới khổ :D . Giờ e mới nghĩ ra. Mấy thằng e đi LX VIệt. Bắt nó mang quyển sách của LX việt đến cụ nhỉ? Cám ơn cụ :D

namcaothu

Xe buýt
A ơi ! tình hình là Trung hoang tưởng lại tiếp tục lôi xe ra test =))
Her, ông này thì hết thuốc chữa và hết đỡ dc ông ý roài.1 ngày không tạo ra 2,3 biến thì ngứa ngáy tay chân hay sao ý nhỉ.gần 12h đêm test xe. Mỹ bảo nó, để test chuẩn nhất là lượn lờ chọc tức mây chú cơ động ý, rồi té, để các chú ý đuổi,thế mới test chính xác đc :))

LiemBlue

Xe lăn
Her, ông này thì hết thuốc chữa và hết đỡ dc ông ý roài.1 ngày không tạo ra 2,3 biến thì ngứa ngáy tay chân hay sao ý nhỉ.gần 12h đêm test xe. Mỹ bảo nó, để test chuẩn nhất là lượn lờ chọc tức mây chú cơ động ý, rồi té, để các chú ý đuổi,thế mới test chính xác đc :))
Nam ơi em chỉ được câu trước câu sau là lại đá anh ah,anh tặng em vang đỏ đới nhá,từ nay xe có Biến thì miễn gọi anh nữa nhé.ducanh91 vào chứng kiến cho anh