Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

namcaothu

Xe buýt
Kìa đu cành vào nhận....gạch đê.em nhất trí và đồng tình chọn 1trog 2 ngày đó.chú mày nhận nhịm vụ quan trọng lém đấy nhé.Quên, em làm khách mời nhé,khách mời là đến tham gia, xong xuôi rồi cắp ít về là xong anh Liêm nhì, khách mời dan dự mà :)

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Kìa đu cành vào nhận....gạch đê.em nhất trí và đồng tình chọn 1trog 2 ngày đó.chú mày nhận nhịm vụ quan trọng lém đấy nhé.Quên, em làm khách mời nhé,khách mời là đến tham gia, xong xuôi rồi cắp ít về là xong anh Liêm nhì, khách mời dan dự mà :)
Không được các ông là ma ở 55 rồi nếu nói khách danh dự thì anh nói ra sợ các chú xoắn đấy nhé

namcaothu

Xe buýt
Không được các ông là ma ở 55 rồi nếu nói khách danh dự thì anh nói ra sợ các chú xoắn đấy nhé
Lại nhà tài trợ đến từ cam pú chia, ca sỹ Lệ Quyên ,bạn diễn viên Dưa Góp chú giề.hú, lão Liêm là ma...dâm đãng ở 55 đấy các Ofers
, chuyên ..à quên, em đang cố ngoan ngoãn, nên tránh những chuyện thị phi :))

nemo_0501

Xe buýt
Các bác cho hỏi xe em chạy tầm 20km/h bây giờ bộ phân côn nó cứ phát ra tiếng è è nghe rất khó chiu. Các bác đã gặp xe nào bị hiện tượng này chưa. Có khắc phục được không??

namcaothu

Xe buýt
Các bác cho hỏi xe em chạy tầm 20km/h bây giờ bộ phân côn nó cứ phát ra tiếng è è nghe rất khó chiu. Các bác đã gặp xe nào bị hiện tượng này chưa. Có khắc phục được không??
Chỉ 1 câu duy nhất: mời bác qua 55 Sơn Tây bắt bệnh xem bị ...ghẻ lở, hắc lào ở đâu còn có thuốc chữa thích hợp ạ.

ducanh91

Xe điện
Bác đẩy wa ktra mới biết đc chứ .Có thể là lỏng con ốc thôi :D

nemo_0501

Xe buýt
Để em bố trí hôm nào rảnh chạy qua KT vậy híc. Đi vào chỗ vắng nghe è è khó chịu quá.Hic hic ~X(

anhdangyeu

Xe đạp
A Liêm ơi e vừa xem lại lịch!chính xác là rạng sáng ngày 18 e bay nên 10 tối ngày 17 e đã phải đi làm rồi :( hix!Mọi ng định tổ chức buổi trưa hay tối vậy a?

ducanh91

Xe điện
A Liêm ơi e vừa xem lại lịch!chính xác là rạng sáng ngày 18 e bay nên 10 tối ngày 17 e đã phải đi làm rồi :( hix!Mọi ng định tổ chức buổi trưa hay tối vậy a?
cho nghỉ =)) ae mới dự kiến là nvay a ak .Cũng phải để từ từ đông đủ ae mới tổ chức biến đc ,có khi xe lại chết máy hàng loạt thì hay =))

namcaothu

Xe buýt
Chú mày đi đâu đấy?ọp ẹp xong mới đựoc phép biến nhé,định "ăn xong dông" à. Tất nhiên là tổ chức tối roài,ăn no nê còn hét hò, thác loạn chứ....

LiemBlue

Xe lăn
Anh đến chịu bọn em luôn,xem xét và lên kế hoạch nhanh chính xác gọn gàng nhé Đu Cành

Nam_Can

Xe buýt
Đu cành thực hiện mệnh lệnh như sau:
Tình hình là em sắp xếp trong tuần này thứ 5 hoặc thứ 6 này tổ chức 1 cuộc Off giao lưu tri ân anh em ngay nhé,em lên lịch và ghi danh anh em đăng ký tham dự và khách mời em nhé.Lịch Off sẽ thực hiện và chốt danh sách vào thứ 4 em nhé.Nếu tiện em lập thớt Off giao lưu nhé.
Ơ nhậu kìa :))

trananhan

Xe tải
thế ae tổ chức vào trưa t5 17/11 để cho A.cầu còn đi ,chứ nhìn mặt a ý ko đc đi thì khổ lắm =))
Sang cả khu vực Tổng đà SH quậy tưng bừng để mọi người bít đi cho vui nhé e,sau đó cho biến lớn ví dụ như nhậu nhẹt xong có những xe ko đề được,có những xe đèn Fi nháy điên cuồng nhá nhá e=))=))=))=))=))=))=))=))

namcaothu

Xe buýt
thế ae tổ chức vào trưa t5 17/11 để cho A.cầu còn đi ,chứ nhìn mặt a ý ko đc đi thì khổ lắm =))
Anh xin chú mày, ăn trưa cập dập lắm, đập phá bủi tối, ae ngồi mới lâu đc.Ông Cầu "cống" đâu rồi, xắp lịch thế nào cho hợp lý đê. Anh em đang...mót ọp đấy, đừng để cụt hứng anh em kẻo lại...tung két nước thì khổ.

Nam_Can

Xe buýt
Hix, đang ăn trưa nhìn thấy avatar của cụ namcaothu - cháu phọt cả cơm ra, tý nữa thì chớ. Sợ quá :(

LiemBlue

Xe lăn
1 Số hình ảnh về làm lại láp bị kêu và chỉnh xupap theo thông số nhà sản xuất khuyến cáo,đặc biệt là xe Ofer Namcaothu và chờ thân chủ vào xác nhận và cảm nhận đánh giá chi tiết khi được thăm khám và chữa bệnh ạ.Nghiêm cấm Fun dưới mọi hình thức đề nghị mọi người không Spam linh tinh ạ,xin cảm ơn!

Ruột gan trông kinh chưa kìa.........chả biết trước làm ở đâu ợ....................

Tổng thể 1 phát cận cảnh nội soi ạ..................

Cái trục của nợ trông vớ vỉn thế mà giữ bánh xe đấy ạ.........

Và tiêp ngay sau đây là xupap và đã được cân chỉnh lại theo thông số nhà sản xuất khuyến cáo ạ,còn thông số chính xác thế nào nhà em xin....................

Đây là cò hút ạ....................

Còn đây là xả ạ.....................

Và đã cân chỉnh xong và chuẩn bị lắp vào và lưu ý không cẩn thận sẽ bị xì nhớt ạ..............:))

Em xin kính các cụ ợ:))

namcaothu

Xe buýt
Em xin phép nhận hàng ạ @@ . Sau khi em nó được mổ xẻ và được bác Liêm tận tình "Thượng cẳng tay,hạ cẳng chân" em nó, em có cảm nhận sau. Lap gần như...im re, ngoan ngoãn chứ không " gào thét trong... Toa lét"nữa ạ. Vấn đề về xupap: trước khi em nhận hàng thì ông Cầu "cống" đã test thử và có cảm nhận như em. Máy êm, tiếng máy, độ ồn, ru g giật giảm đáng kể.1 lần nữa chân thành cảm ơn bác Sơn, Liêm và Trung đã "phá" vợ 2 của em, giúp "cô bé" lên 1 tầm cao mới.hix. Nhìn quả xe của em bị lột trần chuồng trông tởm lợm thật đấy, xấu hổ qué cơ