Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

LiemBlue

Xe lăn
Các cụ xin thành lập chi hội thì có thể được,nhưng sinh hoạt không thường xuyên và có những đóng góp cho diễn đàn thì lại lên đường nhé các cụ,cái gì cũng từ từ đã ạ

Chỉnh sửa cuối:

3yE

Xe máy
Thớt của cụ là có độ bi, dây curoa, dầu. Có 3 món đấy fai ko ạ?

LiemBlue

Xe lăn
Thớt của cụ là có độ bi, dây curoa, dầu. Có 3 món đấy fai ko ạ?
Ở trên này nhà cháu chỉ tư vấn kỹ thuật xe hay giải đáp thắc về lỗi của xe còn cụ muốn làm cụ thể về cái gì thì cụ phải nêu rõ hộ nhà cháu với ạ

long_tuanpham

Xe tải
nếu làm tất cả như xe của cụ trừ dây curoa, thì hết khoảng bao nhiêu hả cụ ,cụ pm vào inbox hộ cái.thanks cụ

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
nếu làm tất cả như xe của cụ trừ dây curoa, thì hết khoảng bao nhiêu hả cụ ,cụ pm vào inbox hộ cái.thanks cụ
Dạ thưa cụ cụ có thể alo trực tiếp cho nhà cháu theo số 0906263799 có thể nt cụ ạ,hoặc alo cụ Shark 0915396818-0982396818

thudq

Xe đạp
đông vui quá! :). các cụ cho em nhập hội với. Em trẻ người non dạ cũng muốn học hỏi ạ :)

ducanh91

Xe điện
Hnay e vừa làm con power a ak :D cảm giác tăng tốc thì có hơn tí xíu k đáng kể ,nhưng đc cái là tăng tốc đã đỡ hú rùi ,đi tầm 80km đã ngon hơn hẳn .Tầm sang mai e lên chỗ bác Sơn chơi rửa cái lọc bằng dung dịch :D a wa chơi chạy xe e coi :D để e gọi nốt thằng trung lên cho đủ ae hehe :D

vkd

Xe buýt
lại một bác nữa hội chứng sh sport như kiểu một bác hội chứng li việt vậy ^^. hài vãi luyện. mà bác liêm ơi. bác đi thử xe chú e Trung chưa, quả sh của e ý cũng ghê thật đấy nhé. đấy là mới lên đủ bài của bác Sơn thôi đấy chứ còn nếu mà còn chơi quả dây của bác vào nữa thì có khi nhất nhì hà nội này đấy nhỉ ( sorry bác vì chưa đi xe của bác nên cũng chưa đánh giá đc, có khi hơn thì sao)

Hội chứng gì chứ bác . Tại e thấy trên Hn ae máu sh sporty hơn sh thường . E thấy ảnh hok có cái nào thấy lạ lên hỏi thui . Còn đâu e cũng chạy sh thường và ở dưới Hp e cũng toàn sh thường . Ít sporty lắm

LiemBlue

Xe lăn
Hnay e vừa làm con power a ak :D cảm giác tăng tốc thì có hơn tí xíu k đáng kể ,nhưng đc cái là tăng tốc đã đỡ hú rùi ,đi tầm 80km đã ngon hơn hẳn .Tầm sang mai e lên chỗ bác Sơn chơi rửa cái lọc bằng dung dịch :D a wa chơi chạy xe e coi :D để e gọi nốt thằng trung lên cho đủ ae hehe :D
Thế bây giờ anh em mình tư vấn hay là độ xe để tỉ thí đây hả,trưa nay anh cũng vừa ở chỗ bác Shark em ạ,vừa làm 1 con Mio Yamaha ngon thôi rồi

q630666

Xe tải
Cách này có làm đc trên LX Nhập không các bác. E nhìn yêu quá :D

ducanh91

Xe điện
Thế bây giờ anh em mình tư vấn hay là độ xe để tỉ thí đây hả,trưa nay anh cũng vừa ở chỗ bác Shark em ạ,vừa làm 1 con Mio Yamaha ngon thôi rồi
e bảo a wa là để chạy thử xe e mà :D chứ tỉ thí gì đâu :D ai tư vấn chẳng đc giúp ae trên này là chính thui
Ps : vụ Mio thì còn n ch vui lắm a ak =))

vkd

Xe buýt
e bảo a wa là để chạy thử xe e mà :D chứ tỉ thí gì đâu :D ai tư vấn chẳng đc giúp ae trên này là chính thui
Ps : vụ Mio thì còn n ch vui lắm a ak =))
Sau khi xe các bác làm chạy maxspeed đc bnhieu thế ? E tò mò quá . Vừa e mới đi test xe e xong chạy đầm 2 hok núp gió . 2 người nặng 130kg . Chạy lên đc 110 chưa hết tay ga nhưng e hok dám kéo tiếp hjx

LiemBlue

Xe lăn
Sau khi xe các bác làm chạy maxspeed đc bnhieu thế ? E tò mò quá . Vừa e mới đi test xe e xong chạy đầm 2 hok núp gió . 2 người nặng 130kg . Chạy lên đc 110 chưa hết tay ga nhưng e hok dám kéo tiếp hjx
Để test được Max tốc độ thì phải có đường nào đủ chuẩn và phải có hoa tiêu thì test với an toàn nhất cụ nhé,đừng có liều mạng quá ạ.Con 2k8 chạy thử ở đường Lê Đức Thọ sân vận động Hoa Kỳ Đình chạy 2 người kg cũng như của cụ thì đang lên hơn 120 thì bắt buộc phải giảm tốc độ cụ ạ.Vì xe 2k8 của nhà cháu chạy dây cu roa Malossi ăn nước hậu cực tốt cụ nhé.

vkd

Xe buýt
Để test được Max tốc độ thì phải có đường nào đủ chuẩn và phải có hoa tiêu thì test với an toàn nhất cụ nhé,đừng có liều mạng quá ạ.Con 2k8 chạy thử ở đường Lê Đức Thọ sân vận động Hoa Kỳ Đình chạy 2 người kg cũng như của cụ thì đang lên hơn 120 thì bắt buộc phải giảm tốc độ cụ ạ.Vì xe 2k8 của nhà cháu chạy dây cu roa Malossi ăn nước hậu cực tốt cụ nhé.
Vâng vì e cũng sợ chết lên hok dám kéo tiếp hjhj . Tại tối nay mấy ae tụ tập lượn lờ xuống Đồ Sơn lên đường e muốn test qua xe chút . E cũng muốn độ côn giống như các ae trên này . Lên e mới hỏi vụ tốt độ hj

LiemBlue

Xe lăn
Vâng vì e cũng sợ chết lên hok dám kéo tiếp hjhj . Tại tối nay mấy ae tụ tập lượn lờ xuống Đồ Sơn lên đường e muốn test qua xe chút . E cũng muốn độ côn giống như các ae trên này . Lên e mới hỏi vụ tốt độ hj
Cụ phải hiểu từ độ ở đây là tất nhiên chạy thì phải nhanh roài,còn cái chính là độ bền và độ ổn định trong quá trình vận hành xe nó phải đảm bảo an toàn và chất lượng tất nhiên phải hơn nguyên bản là điều rõ ràng cụ nhé.

vkd

Xe buýt
Cụ phải hiểu từ độ ở đây là tất nhiên chạy thì phải nhanh roài,còn cái chính là độ bền và độ ổn định trong quá trình vận hành xe nó phải đảm bảo an toàn và chất lượng tất nhiên phải hơn nguyên bản là điều rõ ràng cụ nhé.
Cái này thì chưa bik đc vì e nghĩ là sh là dòng xe ga cao cấp . Bao nhiêu bọn đầu to nó mới thiết kế ra . Tụi nó cũng tính hết quá trình vận hành của xe rùi . Còn mình nói thật ra chuyên môn hok thể bằng người ta đc . Lên hiện tại đi thấy ngon nhưng tương lai thì phải 1 thời gian nữa mới bik đc . E nói vậy có gì hok phải cụ bỏ qua hjhj