[Funland] Kết hôn trên 10 năm vẫn say mê nhau

Han Riverside

Xe buýt
Em U40 , giờ em thấy con ngan già nhà em là em ngán đến tận cổ :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
cụ ấy 60 rồi thì sao cụ? E thì thấy 40t e tự tin hơn e ở tuổi 20t. Kỹ năng pro hơn, mạnh mẽ, quyến rũ hơn và dám thể hiện là chính mình, chứ 20t thì lúc đó gầy gò, ngại ngùng, ngờ nghệch...sao hấp dẫn dc bằng u40 nhỉ?
Em nay 46t, vợ 41. Nói chung chịu khó thể dục với ăn đói đi tí thì vẫn giữ được tí phom dáng, mỗi cái nó không khít khao, hùng hục như xưa thôi :)) :))

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

MANDALA2022

Xe hơi
Đọc cụ tả mà e cười ngây ngất, e tầm tuổi này xấu dã man, người gày gò hốc hác, đẻ xong 1 lứa mới có da có thịt tẹo, nên e chả thấy thơm như múi mít gì cả, để alo lão người yêu cũ hỏi xem thịt có thơm như múi mít k nào =))=))
Công nhận mợ ạ, nghe tả như tả Dương Quý Phi trong truyền thuyết ấy =))

Bebon

Xe tăng
Đọc cụ tả mà e cười ngây ngất, e tầm tuổi này xấu dã man, người gày gò hốc hác, đẻ xong 1 lứa mới có da có thịt tẹo, nên e chả thấy thơm như múi mít gì cả, để alo lão người yêu cũ hỏi xem thịt có thơm như múi mít k nào =))
Thế là lộ chuyên cho lão người yêu cũ ấm chén rồi nhá! Lão đương nhiệm đâu vào nhận hàng nè. Kekeke

vieteuro

Xe container
Ở đây có cụ nào lấy phải vợ it's chịu dọn dẹp nhà cửa ko.lúc nào cũng để bẩn bụi. Nhắc nhở bao nhiêu lần vẫn vậy

2- NHẬU NHẸT
Tửu lượng thì m gấp đôi ck á z mà cưới xong là ổ cứ đi nhậu tới khuya làm mình bực bội.
Bữa ổ nhậu từ trưa tới 9-10g tối chưa về nên m đt :
" nửa tiếng sau a chưa về tới nhà thì em đi nhậu đó".
Trước giờ m nói là làm nên m cũng thay đồ đẹp, xức ít nước hoa cho ck. Nếu ổ chịu về đúng giờ thì...thưởng ổ, ko thì m đành đi bụi😭
Và ổ về muộn. Ultr. M off đt chạy ù về nhà bm cách đó 2km để ngủ nghỉ 1-2 tiếng. Nửa đêm trước khi về nhà thì ghé vỉa hè ăn hột vịt lộn + chai bia.
Về nhà gặp ck thấy m có hơi men là ổ lo, biết lỗi nên ko cà khịa với m và từ đó biết m nói là làm nên ổ đi nhậu là uy tín giờ giấc luôn.
Cái này thì nghi nghi lắm! Mình gặp rất nhiều phụ nữ + đàn bà rồi. Và rất hay được nghe tâm sự ---> theo kinh nghiệm thì trường hợp này là: mợ đi ngủ với nyc hoặc tìm bạn tình qua đường chứ k có chuyện về nhà mẹ đẻ ngủ rồi đi ăn trứng vịt lộn + chai beer đâu. Vì sao? ??????? Vì đêm hôm khó có phụ nữ nào, kể cả người mạnh mẽ có thể ngồi uống bia ngoài đường 1 mình, phụ nữ là giống loài đam mê phiêu lưu, thèm cái vừa lạ vừa quen từ trong xương tủy rồi!

Tuantinhte

Xe hơi
tuyệt vời, 2 cụ có chơi môn tt nào ko? cụ có hay bia rượu ko ạ

buicongchuc

Xe ba gác
Về khoản kĩ năng pro mạnh mẽ thì em đồng ý.
18-20t nó thơm như múi mít, phấn ko cần đánh má mịn như lông tơ, rửa sạch mặt bôi chút son là rạng ngời.
Tắm sạch là người tự thơm chả cần nước hoa
Tròng mắt trong vắt, lòng đen ra đen, trắng ra trắng chứ ko bị đục đục dần như u30-40.
Môi căng mọng nước, chả cần dưỡng
Da dù đen hay trắng thì lỗ chân lông mịn nhỏ
Chất thịt săn mà ko cứng (tập gym hay bị cứng kiểu cục), đàn hồi nhịp nhàng như sóng
Tóc dày và mượt
Mắt ko vết chân chim, bọng mắt
Bụng phẳng như nước hồ thu
Còn khoản thuỷ điện như lũ sông đà
....
...vân vân và mây mây

Còn u40 thì tất cả những thứ trên ngược lại mất rồi, chỉ có sự hung hãn do từng trải đến phát sợ...mất đi sự e thẹn tinh khôi mà dữ dội khi cao trào của thời 20 :))
Cụ nhắc làm em thèm quay về quá khứ :))

buicongchuc

Xe ba gác
Đọc cụ tả mà e cười ngây ngất, e tầm tuổi này xấu dã man, người gày gò hốc hác, đẻ xong 1 lứa mới có da có thịt tẹo, nên e chả thấy thơm như múi mít gì cả, để alo lão người yêu cũ hỏi xem thịt có thơm như múi mít k nào =))
Đấy là mợ nghĩ thế chứ đàn ông chúng tôi lại cảm nhận khác :D Tất nhiên, khi phụ nữ ở tuổi của "mùa Thu" sẽ có nét duyên cuốn hút riêng, còn ở giai đoạn mùa Xuân cũng có nhành lộc mập, lộc gầy, nhưng nói chung đụng vào sẽ cảm thấy rõ nét sự mơn mởn, run rẩy :D Đã thích rồi chẳng đàn ông nào để ý đến cái nhược điểm ốm đói đâu, nhưng dù cơ thể có ốm đói chăng nữa thì ở vài điểm quan trọng vẫn là mầm Xuân :))

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
cụ ấy 60 rồi thì sao cụ? E thì thấy 40t e tự tin hơn e ở tuổi 20t. Kỹ năng pro hơn, mạnh mẽ, quyến rũ hơn và dám thể hiện là chính mình, chứ 20t thì lúc đó gầy gò, ngại ngùng, ngờ nghệch...sao hấp dẫn dc bằng u40 nhỉ?
40 chớm tuổi xuân hồi
Có da có thịt , núi đôi căng tròn
Kĩ năng ăn đứt gái son
Y như quả chín gợi đòn ...ôi phê
Nghe mà dãi tứa dầm dề
Hồi xuân là nỗi đam mê cháy bùng
Vừa quyến rũ , sức lại sung
Luôn thèm rách chiếu sập mùng thăng hoa
40 mọi thứ chưa già
Thơm như Mít Đọng thịt da mỡ màng ...kkk

Chỉnh sửa cuối:

Xe 4 chân

Xe hơi
Vì các mợ thế này nên phụ nữ ngày nay càng ảo tưởng sức mạnh. Nữ quyền thời nay là các bà muốn ngồi lên đầu đàn ông.
Quên đi rằng mình vẫn là phụ nữ. Cho mình quyền công bằng không sai. Nhưng đừng dùng quyền công bằng để nói rằng đàn ông phải thế này thế kia mà quá phận

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
40 chớm tuổi xuân hồi
Có da có thịt , núi đôi căng tròn
Kĩ năng ăn đứt gái son
Y như quả chín gợi đòn ...ôi phê
Nghe mà dãi tứa dầm dề
Hồi xuân là nỗi đam mê cháy bùng
Vừa quyến rũ , sức lại sung
Luôn thèm rách chiếu sập mùng thăng hoa
40 mọi thứ chưa già
Thơm như Mít Đọng thịt da mỡ màng ...kkk
Phét lác

ZARG

Xe container
Em với gấu cưới nhau 11 năm nhưng tính thời gian sống chung chắc 22 năm :))

Các cụ còn đi làm này nọ chứ em với gấu 24/7 làm chung, ăn chung, ngủ chung he he...

Cũng vẫn vui đới.

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Ở đây có cụ nào lấy phải vợ it's chịu dọn dẹp nhà cửa ko.lúc nào cũng để bẩn bụi. Nhắc nhở bao nhiêu lần vẫn vậy
thay vì nhắc cụ làm luôn đi. khó thay đổi đấy. vk e nó mặc định chuyện lau nhà là của e. nó chỉ dọn dẹp thôi.