[Funland] Kết hôn trên 10 năm vẫn say mê nhau

ubisapro

Xe trâu
Món này … e chịu :))

Niceday2022

[Tịch thu bằng lái]
Ko hiểu sao có thể say mê nổi phụ nữ u40. Em là em chịu đấy :(

Tutuchien

Xe tải
Nói thật bao giờ nó cũng phũ phàng. Toàn những lần đi tiếp khách - nhưng năm chỉ 1-2 lần - vì công việc. Thấy cũng xót tiền. Có lần nằm với gái trẻ xinh mà em không có cảm xúc để xxxx, chỉ nói chuyện linh tinh và bo động viên.
Định com nhưng chán chả muốn nói nữa _ Đúng chịu cụ

Nắng nhạt

Xe điện
Thực ra con đường đi đến hạnh phúc cũng gian nan lắm.
Hồi chưa cưới, ox ko có tật xấu nào bộc lộ vì mình khá kén chọn+ khó nữa. Cưới xong là lộ nguyên hình
1- HÚT THUỐC: giờ kêu ổng bỏ thuốc chắc ổ bỏ mình luôn quá😁.
Mình mua 1 cây thuốc lá gói quà thật đẹp, để đầu giường tặng ox làm ảnh xúc động lắm cho tới lúc mở gói quà ra.

" có hút thuốc thì anh ráng hút nhiều nhiều nhanh nhanh để nếu có lên đường thì em kịp làm tập 2 ván mới nha a iu😄"
Sau đó thì m ngồi đốt thuốc hút trong phòng
" à, hút thuốc cũng nên có bạn chứ nhỉ. E hút xem thuốc ngon ko nào"
Sau khi ổ buột miệng nói m" khùng thiệt rồi", thì bỏ ra ngoài phòng. Thấy ổ ra thì m ngưng hút nhưng lấy hộp quẹt đốt thuốc liên tục cho hôi rình cái phòng zj á.
Rùi ổ bỏ thuốc hồi nào m ko rõ. Chỉ biết ế gần nguyên cây thuốc lá mua cho ổ.kkk
Mợ cá tính mạnh giống em đấy :)
Em ghét nhất là nói nhiều. Nói ít, hành động dứt khoát vừa hiệu quả vừa đỡ mệt

buicongchuc

Xe ba gác
Thực ra con đường đi đến hạnh phúc cũng gian nan lắm.
Hồi chưa cưới, ox ko có tật xấu nào bộc lộ vì mình khá kén chọn+ khó nữa. Cưới xong là lộ nguyên hình
1- HÚT THUỐC: giờ kêu ổng bỏ thuốc chắc ổ bỏ mình luôn quá😁.
Mình mua 1 cây thuốc lá gói quà thật đẹp, để đầu giường tặng ox làm ảnh xúc động lắm cho tới lúc mở gói quà ra.

" có hút thuốc thì anh ráng hút nhiều nhiều nhanh nhanh để nếu có lên đường thì em kịp làm tập 2 ván mới nha a iu😄"
Sau đó thì m ngồi đốt thuốc hút trong phòng
" à, hút thuốc cũng nên có bạn chứ nhỉ. E hút xem thuốc ngon ko nào"
Sau khi ổ buột miệng nói m" khùng thiệt rồi", thì bỏ ra ngoài phòng. Thấy ổ ra thì m ngưng hút nhưng lấy hộp quẹt đốt thuốc liên tục cho hôi rình cái phòng zj á.
Rùi ổ bỏ thuốc hồi nào m ko rõ. Chỉ biết ế gần nguyên cây thuốc lá mua cho ổ.kkk

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
bán hú nhau tiếng nhá! đận này già rồi đi con này hay hay lão ah! nhớ đận 2000 phi tận thái nguyên ôm nyc, he he:P
Đến 2003 em mua Novo, nên cho em nó nghỉ ngơi dưỡng sức. Mà đến nay con Novo đời 2003 của em vẫn còn. Không hiểu sao em chỉ thích thêm mà không bớt, kể cả ngan già cũng gìn giữ :))

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ko hiểu sao có thể say mê nổi phụ nữ u40. Em là em chịu đấy :(
cụ ấy 60 rồi thì sao cụ? E thì thấy 40t e tự tin hơn e ở tuổi 20t. Kỹ năng pro hơn, mạnh mẽ, quyến rũ hơn và dám thể hiện là chính mình, chứ 20t thì lúc đó gầy gò, ngại ngùng, ngờ nghệch...sao hấp dẫn dc bằng u40 nhỉ?

Niceday2022

[Tịch thu bằng lái]
cụ ấy 60 rồi thì sao cụ? E thì thấy 40t e tự tin hơn e ở tuổi 20t. Kỹ năng pro hơn, mạnh mẽ, quyến rũ hơn và dám thể hiện là chính mình, chứ 20t thì lúc đó gầy gò, ngại ngùng, ngờ nghệch...sao hấp dẫn dc bằng u40 nhỉ?
Về khoản kĩ năng pro mạnh mẽ thì em đồng ý.
18-20t nó thơm như múi mít, phấn ko cần đánh má mịn như lông tơ, rửa sạch mặt bôi chút son là rạng ngời.
Tắm sạch là người tự thơm chả cần nước hoa
Tròng mắt trong vắt, lòng đen ra đen, trắng ra trắng chứ ko bị đục đục dần như u30-40.
Môi căng mọng nước, chả cần dưỡng
Da dù đen hay trắng thì lỗ chân lông mịn nhỏ
Chất thịt săn mà ko cứng (tập gym hay bị cứng kiểu cục), đàn hồi nhịp nhàng như sóng
Tóc dày và mượt
Mắt ko vết chân chim, bọng mắt
Bụng phẳng như nước hồ thu
Còn khoản thuỷ điện như lũ sông đà
....
...vân vân và mây mây

Còn u40 thì tất cả những thứ trên ngược lại mất rồi, chỉ có sự hung hãn do từng trải đến phát sợ...mất đi sự e thẹn tinh khôi mà dữ dội khi cao trào của thời 20 :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
18-20t nó thơm như múi mít, phấn ko cần đánh má mịn như lông tơ, rửa sạch mặt bôi chút son là rạng ngời.
Tròng mắt trong vắt, lòng đen ra đen, trắng ra trắng chứ ko bị đục đục dần như u30-40.
Chất thịt săn mà ko cứng (tập gym hay bị cứng kiểu cục), đàn hồi nhịp nhàng như sóng
Tóc dày và mượt
....
...vân vân và mây mây

Còn u40 thì tất cả những thứ trên ngược lại mất rồi, chỉ có sự hung hãn do từng trải đến phát sợ...mất đi sự e thẹn tinh khôi mà dữ dội khi cao trào của thời 20 :))
Kụ chuẩn. Múi mít nghe là thèm dồi!

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Tóc dày và mượt
....
...vân vân và mây mây

Đọc cụ tả mà e cười ngây ngất, e tầm tuổi này xấu dã man, người gày gò hốc hác, đẻ xong 1 lứa mới có da có thịt tẹo, nên e chả thấy thơm như múi mít gì cả, để alo lão người yêu cũ hỏi xem thịt có thơm như múi mít k nào =))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Đọc cụ tả mà e cười ngây ngất, e tầm tuổi này xấu dã man, người gày gò hốc hác, đẻ xong 1 lứa mới có da có thịt tẹo, nên e chả thấy thơm như múi mít gì cả, để alo lão người yêu cũ hỏi xem thịt có thơm như múi mít k nào =))
Thế mợ phải để lão ý hưởi 1 lần nữa ở thì hiện tại thời kết quả mới chuổn ợ

Mợ_Toét_2710

Xe điện