[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Forever One Love

Xe container
Đây là bức trăm hoa đua nở :)
Hum nào e nhờ cụ Nhím bổ túc rồi về bê để hắt sáng cho mợ :D

P/s: cccm mất ngủ mà toàn chui trong chăn phím ra, có mỗi e với cụ CuongNguyenPhuc71 ra ban công ngồi bật điện :P
Ngàn hoa đấy cụ, trăm đã ăn thua gì :P
Mùa nào hoa nấy em rải khắp nhà từ phòng khách tới phòng ngủ. Phụ nữ nhiều khi cứ bị hơi phù phiếm :P

Nhimtiu

Xe container
Ngày em hoạt động tới mức không có thời gian lượn of luôn í chứ, giờ mới giảm tần suất hoạt động đấy :P
Mợ làm nhiều thế không có td để tiêu bớt xiền nhỉ? Tối thì lại vào funland relax khỏi cần đi bar hay đi nhậu. :))

Nhimtiu

Xe container
Ngàn hoa đấy cụ, trăm đã ăn thua gì :P
Mùa nào hoa nấy em rải khắp nhà từ phòng khách tới phòng ngủ. Phụ nữ nhiều khi cứ bị hơi phù phiếm :P
Thế mợ đã đổ rượu vang mí hoa hồng vào bồn tắm nằm nghe violin chưa mợ ơi?:))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Forever One Love

Xe container
Thế mợ đã đổ rượu vang mí hoa hồng vào bồn tắm nằm nghe violin chưa mợ ơi?:))
Ngày bé em thích violin và cello, cũng có lúc mơ mình thành nghệ sĩ chơi violin tài ba (thuở bé ai cũng có ước mơ) :))
Nhưng sau này bỗng dưng em không thích mấy nữa, em thích nghe guitar và piano vì cảm giác tiếng 2 loại đàn này “mềm” và “mộc” hơn :D

Binhyennoiay

Xe điện
Ha ha, bạn gì mà dìm hàng nhau thế :))
Em cũng vụng lắm mà thích thì em cứ làm thôi, ai chê em bảo “có muốn block không thì bảo”, mọi người biết em thích được khen nên chả ai chê :))
Bạn thân mí thế mợ ạ. Em lại có hoa tặng mợ

Nhimtiu

Xe container
Ngày bé em thích violin và cello, cũng có lúc mơ mình thành nghệ sĩ chơi violin tài ba (thuở bé ai cũng có ước mơ) :))
Nhưng sau này bỗng dưng em không thích mấy nữa, em thích nghe guitar và piano vì cảm giác tiếng 2 loại đàn này “mềm” và “mộc” hơn :D
Thế hôm nay mợ nghe lại Thu Le đàn bài Bella Ciao cho vui nè. Nghe thủ

Chỉnh sửa cuối:

quanduc

Xe buýt
Có những ngày mệt mỏi như vậy......

Mình nhận ra bản thân chẳng còn được vô tư, vui vẻ như những ngày trước nữa.

Nhìn quanh chẳng có ai để kể, nên cứ thế im lặng nhìn thời gian vội vã qua nhanh.

Đã sang ngày mới, vẫn không sao ngụ được.

Có những ngày, chẳng biết làm gì khi khó ngủ như thế này, cứ nhìn trân trân lên trần nhà mà không biết đặt mắt vào đâu.

Bao nhiêu những chênh vênh mà ban ngày cố lấy công việc, lấy những câu chuyện phiếm để khoả lấp… đêm về giật mình nhận ra dường như còn chênh vênh hơn cũ.

Cccm thường làm gì khi bị mất ngủ? Còn ai thức, ngồi lại đây hàn huyên với em không?

Mợ đổi cái nick mới, thay forever bằng every 3 days, còn lại giữ nguyên.
Đảm bảo với mợ ngày nào cũng có ngủ ngon và sâu, đôi khi còn có cả oh yeah, come on bb...etc trong mơ nữa đó :)

ZynZyn

Xe lăn
Vâng, bên này các ngày lễ nhiều chương trình hay lắm mợ. Nhà e làm home bên đó mà những ngày chính hội chả khi nào đc ở :D, toàn phải đi trước thôi.
Năm nào Giáng sinh bên Ecopark cũng nhiều hoạt động hấp dẫn mợ nhỉ? Cuối tuần sau em cũng sang bên đó chơi.