[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

MuathuHN252

Xe cút kít
Mợ đảm đang thế, việc nhà chồng đã chu toàn, việc nhà cũng 1 tay lo hết. Thế này ox mợ phải nâng niu mợ như trứng ấy nhỉ :D
Ck e có ở nhà đâu mà chả 1 tay e lo hết mợ ơi. Em gái e sang tháng cưới, mà vừa phát hiện có bầu nên nhà ck cũng xin đưa về bên ấy chăm rồi. Giờ có mỗi 3 mẹ con ở với nhau buồn thiu đây này

Forever One Love

Xe container
Ck e có ở nhà đâu mà chả 1 tay e lo hết mợ ơi. Em gái e sang tháng cưới, mà vừa phát hiện có bầu nên nhà ck cũng xin đưa về bên ấy chăm rồi. Giờ có mỗi 3 mẹ con ở với nhau buồn thiu đây này

Vất vả, đảm đang thế thì chồng phải thương yêu quý trọng và biết ơn là đúng rồi các cụ Nhimtiu thichrauxanh nhỉ :D

Em nể các mợ có chồng đi làm xa mà vẫn chu toàn mọi việc lắm 🥰
Chúc mừng em gái mợ và gia đình nhé!

ZynZyn

Xe lăn
Xăm hình mợ à, chứ “săm” e lại nghĩ đến chuyện 3 người ;));));))
Mợ lại cứ đùa e, e cũng suốt ngày giơ đt ra chụp, chụp đến cháy máy mà lâu lâu chả được kiểu nào đẹp :)) :D

Ơ, thế là xăm chứ hông phải săm ạ, em bị lẫn nặng òi :))

Ah, em thích bày vẽ linh tinh. Thấy cái gì cũng giơ đt chụp 1 vài cái, lâu lâu lại có cái ảnh đẹp chứ bình thường xấu mù 😂. Mợ góp ý cho em với nhé :D

MuathuHN252

Xe cút kít
Vất vả, đảm đang thế thì chồng phải thương yêu quý trọng và biết ơn là đúng rồi các cụ Nhimtiu thichrauxanh nhỉ :D

Em nể các mợ có chồng đi làm xa mà vẫn chu toàn mọi việc lắm 🥰
Chúc mừng em gái mợ và gia đình nhé!
E tắt máy lên giường rồi đây. Chiều nhóm e họp, làm dở cái file, 1 em bảo up lên drive, ai cần bổ sung thì làm nốt. Vậy mà giờ e vào drive ko thấy file đâu. E điền 1 ít phần e vào file cũ xong đi ngủ, mai rap vậy.
Em chúc mợ và ccm ngủ ngon. Hi vọng là giờ e ngủ dc.

Nhimtiu

Xe container
E tắt máy lên giường rồi đây. Chiều nhóm e họp, làm dở cái file, 1 em bảo up lên drive, ai cần bổ sung thì làm nốt. Vậy mà giờ e vào drive ko thấy file đâu. E điền 1 ít phần e vào file cũ xong đi ngủ, mai rap vậy.
Em chúc mợ và ccm ngủ ngon. Hi vọng là giờ e ngủ dc.
Các mợ ngủ thì em lại dậy chơi. =))

thichrauxanh

Xe điện
Ah quên, cầm tay mợ thì em có thể sơn móng giúp mợ.
Cụ thichrauxanh có sơn móng không thì đưa tay em cầm nào. Móng mình thì em chỉ sơn 1 màu như mợ Zyn, chứ móng cụ thì vẽ hoa lá cành hay gắn đá là em làm được hết ;))
Đây đây, e ko sơn móng nhưng mợ vẽ cho e cái bánh vào lòng bàn tay là đc :)

Nhimtiu

Xe container
Vâng cụ, e thoát dần, để lại 1/2 gửi ngâm hàng trứng ;)) Cụ có ra vào dì hôn ạ?
Em đợt này chỉ om tí ti theo dõi thôi chứ kiểu gì chả có cú sập mạnh để bbs còn oánh hàng giờ khó kiếm roài cụ ạ, làm việc tay phải là chính thôi.

Forever One Love

Xe container
Thộn nhà em 8t mà đọc mấy chuyện này k biết có ổn k nhỉ mợ Forever One Love ? Em chưa xem kĩ nội dung. :((

Ha ha… nàng Thộn nhà ta người lớn ghê nhỉ :D

Các câu chữ trong đó trong veo, nhưng nó là cuốn dành cho người đã mỏi mệt với cuộc sống này tìm về những hồi ức ngây ngô để chữa lành, hoặc cho lứa tuổi teen tìm thấy sự đồng cảm dễ thương, các cô gái trăng náu mộng mơ.

Nói là phù hợp hay chưa thì em cũng không chắc. Mỗi cá nhân sẽ có những ngưỡng phát triển khác nhau, phải tuỳ tính cách và suy nghĩ mà nhận xét. Sách của Lam dễ thương, cả hình, cả chữ, cả cảm xúc đều trong veo, mỏng tang mà an tĩnh.

Nhìn Lam vẽ này, có phải là hợp với em Thộn lắm không :D

PS: ah, bạn nhà mợ beloren2021 mà thuộc tip mộng mơ chắc cũng sẽ thích bạn Lam này í. Masy hnay mợ ấy đi đâu mà làm các cụ buồn hiu chả muốn còm ý nhở :P

Chỉnh sửa cuối:

ZynZyn

Xe lăn

Forever One Love

Xe container
Mợ là bông hoa đẹp nhất rồi, cạnh mợ tất cả các loài hoa khác đều bị lu mờ ;P
Phụ nữ xấu vẫn thích được khen xinh, nhất là người đàn ông của mình :D
Mợ Zyn mà là đàn ông khéo em đổ nghiêng đổ ngả mất thôi :))