[CCCĐ] Kenya - chuyến đi của kẻ liều mạng

Kết thúc một chuyến đi đáng nhớ với bao dấu ấn không thể nào phai mờ, đẹp xấu lẫn lộn. Nhưng dù là kỷ niệm đẹp hay xấu thì nó đều có một điểm chung đó là luôn mang đến cho em những cảm giác rất mạnh, những cảm xúc rất mới lạ lần đầu mới biết. Đơn giản chỉ vì : đó là CHÂU PHI !!!! THAT IS AFRICA.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E nhớ bộ giáo và khiên 30usd rồi đấy nhá, chán cụ hú e là e bê đấy:)):)):)), hóng tiếp vụ phượt tiếp của cụ, tks cu avl-bg. 60usd bị cướp cụ cứ chia đeu cho các món nhá.
Cụ đã tiên liệu trước được vấn đề. Mời cụ ~o)

xelubabanh

Xe buýt
Cụ là một người cực kỳ dũng cảm ( em nói thật, không hề đùa đâu ) vì khi trước em chỉ khâm phục cụ về độ " lì " khi " cất bước giang hồ ". Nhưng khi cụ show những thiên thần của cụ thì em xin ngả mũ kính cụ....khi cụ dám dứt áo ra đi, dấn bước vào xứ sở hoang dã theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng, nơi mà " đang đi taxi mà thấy có hai xe cặp hai bên là xác cmn định....". Trời ơi, em nói thật, chỉ có mình mình thì em k sợ, chứ còn cả những thiên thần như thế này thì .....em hóng thôi. Lần sau nếu có đi, cụ chọn chỗ nào " độc " cỡ như Nam Phi là ok rồi để offer có hóng là được, chứ " quá độc " thế này, mình vừa hóng mà vừa run....mà qua đây, em cũng xin " khoanh tay cúi đầu " ạ em HC một cái, trình của em này nếu tham gia OF chắc sẽ lên ngay hàng top

Cụ là một người cực kỳ dũng cảm ( em nói thật, không hề đùa đâu ) vì khi trước em chỉ khâm phục cụ về độ " lì " khi " cất bước giang hồ ". Nhưng khi cụ show những thiên thần của cụ thì em xin ngả mũ kính cụ....khi cụ dám dứt áo ra đi, dấn bước vào xứ sở hoang dã theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng, nơi mà " đang đi taxi mà thấy có hai xe cặp hai bên là xác cmn định....". Trời ơi, em nói thật, chỉ có mình mình thì em k sợ, chứ còn cả những thiên thần như thế này thì .....em hóng thôi. Lần sau nếu có đi, cụ chọn chỗ nào " độc " cỡ như Nam Phi là ok rồi để offer có hóng là được, chứ " quá độc " thế này, mình vừa hóng mà vừa run....mà qua đây, em cũng xin " khoanh tay cúi đầu " ạ em HC một cái, trình của em này nếu tham gia OF chắc sẽ lên ngay hàng top
Con vợ em nó cũng cay em cái chuyện e hay đi lang bang lắm. Ko giết được em thì phải chịu thôi. Ngay cả chuyến đi Kenya vừa rồi e cũng chả nói gì. Đến khi thấy e hí húi sắp xếp chuẩn bị hành lý thì hắn ta mới ngã ngửa ra là em đi châu Phi =))=)). 30/4 hay nghỉ lễ dài dài thì hòng có chuyện e ngồi nhà. Dòng máu chó nó chảy trong người khổ thế đấy :-j. Về ngồi chưa ấm mít mấy thằng đã rủ rê cuối tháng này đi Hoàng Su Phì rồi đấy

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Con vợ em nó cũng cay em cái chuyện e hay đi lang bang lắm. Ko giết được em thì phải chịu thôi. Ngay cả chuyến đi Kenya vừa rồi e cũng chả nói gì. Đến khi thấy e hí húi sắp xếp chuẩn bị hành lý thì hắn ta mới ngã ngửa ra là em đi châu Phi =))=)). 30/4 hay nghỉ lễ dài dài thì hòng có chuyện e ngồi nhà. Dòng máu chó nó chảy trong người khổ thế đấy :-j. Về ngồi chưa ấm mít mấy thằng đã rủ rê cuối tháng này đi Hoàng Su Phì rồi đấy
Diệu ngô hà giang phê lắm bác ợ, e chửa đc đi cơ mà uốn cái anh cay cay này rồi, say rất riêng liêng biêng buồn cười lắm, ko như diệu miền xuôi.

bet

Xe máy
Em hâm mộ cụ quá

actcuong

Xe máy
Chuyến đi thật tuyệt, cảm ơn cụ thật nhiều. E chờ mấy món hàng của cụ nhé.

2 em bé nhà cụ yêu thế :)
Em định sang năm xách cổ con chị quay lại Kenya đấy. Thấy tụi tây đưa con đi rất nhiều nên cũng đinh bon chen học chúng nó. Với con trẻ thì ko bài học nào tốt hơn những trải nghiệm đó

F.ACURA

Xe container
Chẹp.. định khen chuyến đi của bác, cơ mà ngó thấy hai thiên thần kia lại thay đổi ý định ;))