Thảo luận Jolie - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật - Part 2

i30cw9912

Xe tăng
E nghe không khả thi cho lắm cụ ạ, vụ đóng thùng e đã thử với loa xe yaris chuẩn nhất vẫn cứ lắp nguyên bản vào cái gì mình có sẵn thiếu tiếng bass thì lắp thêm sub thôi ạ. Cụ cứ chuột bạch đi rôi chia sẻ với a e nhé!
Để mai rảnh em thử hỏi mấy ông bạn xem sao?

Truongmaivan

Xe hơi

Mấy hôm nay em vào trang bốn bánh thấy hàng anh Tập nhãn hiệu Zotye xe SUV ngon bổ rẻ. Em lại có ý địnhu đổi xe vậy nhở các Cụ xem giùm nhé, Em có đưa mấy Picture để các Cụ tiện coi, cảm ơn các Cụ nhiều.

i30cw9912

Xe tăng

Mấy hôm nay em vào trang bốn bánh thấy hàng anh Tập nhãn hiệu Zotye xe SUV ngon bổ rẻ. Em lại có ý địnhu đổi xe vậy nhở các Cụ xem giùm nhé, Em có đưa mấy Picture để các Cụ tiện coi, cảm ơn các Cụ nhiều.
Ảnh Die rồi cụ

i30cw9912

Xe tăng
Chào cụ Khoái cụ xem hộ em con Zotye hàng anh tập nhé. em kết quá hjhj...
http://www.bonbanh.com/Xe-Zotye-T600-2.0-Turbo-2015-326360.html
Xe này 1 lần em xem trên triển lãm rồi, đến gần trông các nút bấm nó dại dai lắm. Cá nhân em suy nghĩ nếu hàng TQ thì xe máy thì được (vì nó ít tiền, bỏ đi không tiếc), cái ô tô là cả vấn đề lớn, đầu tư nhiều tiền mà nhỡ xảy ra chuyện gì lại khổ chủ. Đợt em sang TQ thấy họ chạy xe volkswagen và nội địa sản xuất cũng nhiều. Nhắc lại mới nhớ ngày đầu tiên xe máy Lifan về Việt Nam, em đang đi trên đường gặp một anh đi xe rõ khủng, hỏi ra a ý bảo là xe Lifan TQ và đang đi chụp ảnh quảng cáo, lúc nghe giá cũng giật mình có 18tr. Em quay về lấy tiền ra lấy luôn, chạy được một thời gian thi thoảng thấy xe giật giật khó nổ. Mang xuống các cao thủ dưới Phủ Doãn các bác ý bảo thiết kế sai so với PKL. Nghe vậy chán nên em bán luôn.
Nếu cụ định lấy thì em nghĩ cụ nên cân nhắc kỹ và tìm được ai đã sử dụng dòng này rồi trao đổi xem sao.

i30cw9912

Xe tăng
Nhưng e dự rằng xe mình 7 chỗ lắp loa j30 vào xẽ ko được bằng như để nguyên bản xe nó đâu ạ, với thiết kế cánh cửa của j30 cũng khác nữa
Sáng nay em vừa nhờ cậu cháu trong SG tìm cho Vô lăng Grandis rồi, nếu có cụ có lấy không, em làm luôn cả thể. Loa xe I30 em cũng báo lại sẽ lấy 2 quả lắp cho cánh sau xem âm thanh có cải thiện được gì không, bên bán đang đòi 1tr cho 2 loa không biết có đắt không cụ nhỉ ?

Truongmaivan

Xe hơi
Xe này 1 lần em xem trên triển lãm rồi, đến gần trông các nút bấm nó dại dai lắm. Cá nhân em suy nghĩ nếu hàng TQ thì xe máy thì được (vì nó ít tiền, bỏ đi không tiếc), cái ô tô là cả vấn đề lớn, đầu tư nhiều tiền mà nhỡ xảy ra chuyện gì lại khổ chủ. Đợt em sang TQ thấy họ chạy xe volkswagen và nội địa sản xuất cũng nhiều. Nhắc lại mới nhớ ngày đầu tiên xe máy Lifan về Việt Nam, em đang đi trên đường gặp một anh đi xe rõ khủng, hỏi ra a ý bảo là xe Lifan TQ và đang đi chụp ảnh quảng cáo, lúc nghe giá cũng giật mình có 18tr. Em quay về lấy tiền ra lấy luôn, chạy được một thời gian thi thoảng thấy xe giật giật khó nổ. Mang xuống các cao thủ dưới Phủ Doãn các bác ý bảo thiết kế sai so với PKL. Nghe vậy chán nên em bán luôn.
Nếu cụ định lấy thì em nghĩ cụ nên cân nhắc kỹ và tìm được ai đã sử dụng dòng này rồi trao đổi xem sao.
Ok mình cũng cảm nhận giống cụ, hôm nọ ra showroom 127 Nguyễn Văn cừ xem rồi, nhìn qua ảnh thì trông hoành tráng thế nhưng ra tận mắt xem thì ôi thôi trông toàn bộ xe nó không khác gì đồ hàng mã, giống như cụ nói trông nó dại lắm, quả đúng như vậy. Nhìn con Luxgen bên cạnh hàng Taiwan thì sao nó đẹp vậy. Cảm ơn cụ đã khuyên nhé hjhj....

kars

Xe tải

dacmd1

Xe hơi

C
ác bác cho em hỏi chế hòa khí Jolie là loại trên này hay là loại dưới đây ạ

Emmanuel

Xe hơi

kars

Xe tải
Cụ báo giá cho em bộ mặt máy Jolie nhé[/QUOTbacsxe cụ dzz
Cụ báo giá cho em bộ mặt máy Jolie nhé
jolie của anh đời bao nhiêu ạ! và bác cần mặt không hay cả bộ cam cò ạ

C
ác bác cho em hỏi chế hòa khí Jolie là loại trên này hay là loại dưới đây ạ

nhìn cái thứ 2 giống hơn bác ạ! bác cần hàng cũ hoặc hàng mới bác cứ alo cho em chứ cái này đường xăng và khí phức tạp nhầm 1 đường cũng khó bác ạ

ifindyou

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi phát?
Xe em jolie 2000 CHK. Em mới lôi cái lọc gió ra ngâm omo, sunlight,..... vệ sinh sạc sẽ... giờ đang phơi cho khô.
Em muốn hỏi là cái lọc gió jolie nó bằng vải sợi ép , vệ sinh xong có cần thấm dầu luyn vào lọc gió động cơ này không?
Hay cứ phơi khô xong lắp lại như cũ là zong?