Chi hội Hyundai I20 - Chi hội tạm thời

Donhau

Xe hơi
Nhờ bác nào member cũ đẩy giúp em sang sao vặt. E up mãi chưa đủ 100 bài. Con xe của em dky t12/2010 - chạy 5 vạn - Gia bán 450 - co thương lượng.

Guitar_xalo

Xe tải
Em cũng đang quan tâm cái giá
Ko biết i20 lướt bản full 2010 giá bao nhiêu là mua được các cụ nhỉ. Xe cụ trên kia màu xanh chứ đỏ là em qua xem đấy ah
Xe e cuối 2010 đk 2011, bản full đi đc 3 vạn, nội ngoại thất tương đối mới, giá thách cưới là bốn bốn lăm sau đó có bớt + gia lộc tương đối nữa, em đã sang tên và đk lại tên em chính chủ hết ~8tr. Thực ra e ko hợp màu xanh đâu, nhưng nói thật là mua xe cũ cốt đc xe ngon là e múc, xe e lấy đc các cụ e quen trong hãng đánh giá là còn rất mới và ngon nên e xúc luôn cụ a

LTS

Xe tải
Xe e cuối 2010 đk 2011, bản full đi đc 3 vạn, nội ngoại thất tương đối mới, giá thách cưới là bốn bốn lăm sau đó có bớt + gia lộc tương đối nữa, em đã sang tên và đk lại tên em chính chủ hết ~8tr. Thực ra e ko hợp màu xanh đâu, nhưng nói thật là mua xe cũ cốt đc xe ngon là e múc, xe e lấy đc các cụ e quen trong hãng đánh giá là còn rất mới và ngon nên e xúc luôn cụ a
Odo mấy vạn cụ ơi. Xe cụ bỉm hn hay bỉm tỉnh. Mai e cũng đi xem con bỉm tỉnh cuối 2010 giá thơm hơn ạ. Đang lăn tăn mỗi cái là xe ko ở hn để đánh ra gara cụ chọc check. Hôm cụ mua check xe kiểu gì mách em với ạ.

Guitar_xalo

Xe tải
Odo mấy vạn cụ ơi. Xe cụ bỉm hn hay bỉm tỉnh. Mai e cũng đi xem con bỉm tỉnh cuối 2010 giá thơm hơn ạ. Đang lăn tăn mỗi cái là xe ko ở hn để đánh ra gara cụ chọc check. Hôm cụ mua check xe kiểu gì mách em với ạ.
ODO khi e mua là 3,2 vạn cụ nhé. Xe e bỉm HN, chốt giá cả gia lộc là bốn ba mươi, xe bỉm HN nên e sang tên chỉ mất tiền thuế 2% + công chứng các kiểu = 7,8tr. E check xe thì mang qua ông anh quen ở Toy mỹ đình, đi cùng chủ xe (mà a chủ xe cũ cũng yêu cầu thế) ra cùng check xem lỗi lầm gì ko, kết quả là ngon nên e chiến luôn ko do dự. Sau đó nhờ ông anh quen ở Toy mỹ đình làm thủ tục các kiểu luôn, mất ngày sau e lấy đăng ký xe mới, ah xe e chủ cũ còn để lại bảo hiểm full (cả thuỷ kích) mới mua luôn ạ

Chỉnh sửa cuối:

Donhau

Xe hơi
Em cũng đang quan tâm cái giá
Ko biết i20 lướt bản full 2010 giá bao nhiêu là mua được các cụ nhỉ. Xe cụ trên kia màu xanh chứ đỏ là em qua xem đấy ah
Hi màu này lạ. Hehe

Donhau

Xe hơi
Qdiem cụ chuẩn

Hung05kc4

Xe đạp
Mình đi con i20 đời 2010 nó bị như vầy Bác nào bị giống mình chia sẽ kinh nghiệm giúp mình nhé! Khi Thắng thỉng thoảng nghe tiếng cụp tiếng đó giống như vật gì dội ngược lại Bác nào có kinh nghiệp giúp với!

LTS

Xe tải
ODO khi e mua là 3,2 vạn cụ nhé. Xe e bỉm HN, chốt giá cả gia lộc là ba ba mươi, xe bỉm HN nên e sang tên chỉ mất tiền thuế 2% + công chứng các kiểu = 7,8tr. E check xe thì mang qua ông anh quen ở Toy mỹ đình, đi cùng chủ xe (mà a chủ xe cũ cũng yêu cầu thế) ra cùng check xem lỗi lầm gì ko, kết quả là ngon nên e chiến luôn ko do dự. Sau đó nhờ ông anh quen ở Toy mỹ đình làm thủ tục các kiểu luôn, mất ngày sau e lấy đăng ký xe mới, ah xe e chủ cũ còn để lại bảo hiểm full (cả thuỷ kích) mới mua luôn ạ
Ba ba mươi thì lộc lá quá ah. Cụ nên mời toàn thể ae ofer đi ăn nhậu 1 bữa linh đình vì Bớt được 115tr
Mai em hẹn xe biển tỉnh xem chưa biết phải check thế nào. Xem xe đã tai nạn chưa. Cụ có cao kiến gì không giúp em với ạ

LTS

Xe tải
Mình đi con i20 đời 2010 nó bị như vầy Bác nào bị giống mình chia sẽ kinh nghiệm giúp mình nhé! Khi Thắng thỉng thoảng nghe tiếng cụp tiếng đó giống như vật gì dội ngược lại Bác nào có kinh nghiệp giúp với!
Cái này cụ nên mang ra hãng bảo họ kiểm tra trực tiếp đi ạ. Chứ để lâu gẫy cái gì ra đấy e sợ tốn nhiều thóc đấy

Guitar_xalo

Xe tải
Ba ba mươi thì lộc lá quá ah. Cụ nên mời toàn thể ae ofer đi ăn nhậu 1 bữa linh đình vì Bớt được 115tr
Mai em hẹn xe biển tỉnh xem chưa biết phải check thế nào. Xem xe đã tai nạn chưa. Cụ có cao kiến gì không giúp em với ạ
ôi em gõ nhầm ạ, bốn ba mươi, lộc lá 15 củ. sory các cụ vì sự nhầm lẫn, chứ mà 330 thì chắc mời cả a e ofer thật cụ ạ :D
Biển tỉnh xem xe ở tỉnh thì e ko có kinh nghiệm gì, còn nếu lên đc HN thì cùng chủ xe mang qua gara quen hoặc người quen trong hãng họ check cụ ạ, nâng lên kinh nghiệm nhìn biết ngay xe bị gì hay chưa

tuantu68

Xe buýt
cụ cho bảo dưỡng phanh và kiểm tra đôi má nào mòn thì thay là hết thôi mà cái này ko phải là bệnh mà do đường nhà mình rất bẩn bùn đất bám vào cụm phanh nên khi phanh hành trình ra vào của pit tong ko được chơn tru họ chỉ cần tháo ra rửa thật sạch cho mỡ mới lắp lại là em ngay

nguyendiep

Xe tải
Cụ kiểm tra xem lốp phụ ở cốp xe nhé. Em cũng bị và phải cố định lại lốp phụ giờ không thấy bị nữa. Trước em đi còn cứ tưởng ai húc sau đít xe.

Donhau

Xe hơi
ODO khi e mua là 3,2 vạn cụ nhé. Xe e bỉm HN, chốt giá cả gia lộc là ba ba mươi, xe bỉm HN nên e sang tên chỉ mất tiền thuế 2% + công chứng các kiểu = 7,8tr. E check xe thì mang qua ông anh quen ở Toy mỹ đình, đi cùng chủ xe (mà a chủ xe cũ cũng yêu cầu thế) ra cùng check xem lỗi lầm gì ko, kết quả là ngon nên e chiến luôn ko do dự. Sau đó nhờ ông anh quen ở Toy mỹ đình làm thủ tục các kiểu luôn, mất ngày sau e lấy đăng ký xe mới, ah xe e chủ cũ còn để lại bảo hiểm full (cả thuỷ kích) mới mua luôn ạ
430 chứ. Bác cứ làm giật tờ lờ mình

Donhau

Xe hơi
Xe t
Xe tai nạn cũng ko có giá 330. Cụ í vui tính quá