Hyundai Elantra!

lapkid23

Xe tải
Chả là giữa năm nay nhà em có lấy thêm vợ 2 cho em. Ngân sách thì k nhiều ( 600-700) E dự sẽ lấy 1 em nhẹ nhàng và ăn uống như siêu mẫu các cụ ợ. E có tham khảo qua và dự là sẽ hỏi cưới Elantra hàng nhập. Nhưng ông anh mà em chơi cùng thì sắm Avante AT và nhận xét nó rất tốt... E phân vân quá. Mong các cụ mát tay làm mối cho em lấy đc vợ hiền...với dưới 700 thì vợ em chắc cũng thường thường thôi. Tiêu chí của em là lái ổn định(ngon,bổ) và ăn uống kiêng khem chút :D

minhkhoi87

Xe tải
em vừa đọc về elantra thấy cũng rất đẹp và dc đánh gia cũng cao... nếu đủ lấy avanter thì nhìn đẹp hơn nữa.

actn

Xe máy
Chả là giữa năm nay nhà em có lấy thêm vợ 2 cho em. Ngân sách thì k nhiều ( 600-700) E dự sẽ lấy 1 em nhẹ nhàng và ăn uống như siêu mẫu các cụ ợ. E có tham khảo qua và dự là sẽ hỏi cưới Elantra hàng nhập. Nhưng ông anh mà em chơi cùng thì sắm Avante AT và nhận xét nó rất tốt... E phân vân quá. Mong các cụ mát tay làm mối cho em lấy đc vợ hiền...với dưới 700 thì vợ em chắc cũng thường thường thôi. Tiêu chí của em là lái ổn định(ngon,bổ) và ăn uống kiêng khem chút :D
Elantra hàng nhập mà 700tr hả cụ.Ở đâu cụ chỉ em với :P

_HaTroc_

Xe điện
E vote 1 phiếu cho Avante......

Begau_Hyundai

Xe máy
Tầm tiền đấy cụ mua Avante 1.6 AT rất hợp lý, cả đăng ký vào nữa... tất tần tật đã ngót nghét 700tr rồi. Khoang xe rộng rãi, đầy đủ tiện nghi: cửa sổ nóc, điều hòa tự động, CD, nói chung những cái cơ bản là ổn. Chưa kể xe đi chắc chắn, tiết kiệm. Buổi tối nhìn đèn pha viền bi nhỏ, ai không biết cứ tưởng xe sang;))

uduchi

Xe container
Giữa năm cụ mới lấy xe thì nên chờ sát thời điểm mua hãy than khảo,lúc đấy thông tin chuẩn hơn.

Ncgroup

Xe tải
Nếu lựa chọn giữa Elantra forte sli và avante thì sao các bác nhỉ ?

lapkid23

Xe tải
Tầm tiền đấy cụ mua Avante 1.6 AT rất hợp lý, cả đăng ký vào nữa... tất tần tật đã ngót nghét 700tr rồi. Khoang xe rộng rãi, đầy đủ tiện nghi: cửa sổ nóc, điều hòa tự động, CD, nói chung những cái cơ bản là ổn. Chưa kể xe đi chắc chắn, tiết kiệm. Buổi tối nhìn đèn pha viền bi nhỏ, ai không biết cứ tưởng xe sang;))
E k ham xe sang cụ ợ. Cơ mà thêm chút lấy Elantra cũng đc. Nhưng các cụ nhà em bảo là k cố nữa:D. Có lẽ em sẽ đổ cô Avante 1.6AT như cụ nói ợ. E cũng đc ngồi chứ chưa lái thử, Dưng mà em Avante này đi em có cảm giác cứ bồng bềnh thế nào ấy. Còn nghe bên box Toy 1 số cụ ném đá cho em nó k còn mặt mũi nào. 600-700 có cho thêm tiền e cũng k cưới em người "mẩu" Vios. Cụ nào cưới và cưỡi em Avante chia sẻ em chút để thêm an tâm k. Vẫn thấy ảo quá và bất an các cụ ợ, hồi hộp...:P

long_tuanpham

Xe tải
em cũng đi Avante AT của Anh Công,cá nhân em thấy ok so với tầm tiền bỏ ra,với tầm tiền của cụ thì em thấy cụ thích xe nào thì cứ lấy thôi,chứ Elantra nhập em e rằng không đủ đâu.tầm tiền này có Avante,forte,là ok thôi cụ ạ

lapkid23

Xe tải
Sa cụ ko ưng Kia Forte ah? e thấy hình thức và chất lượng của Forte cũng ổn đấy chứ?
Forte mà tầm xiền đấy thì em trệu cụ ợ. thằng em của em cũng nóng vội lấy của rẻ giờ thì ôm hận. tóm lại là k thể so đc với Avante về cơ bản và càng k thể so đc với Elantra cụ ợ:D

DHQA

Xe hơi
Chào cụ!

Chúc mừng cụ đã được vợ cả cho lấy thêm vợ 2. Tôi đang phân vân không biết bạn đang nói đến Elantra của Thành Công nhập hay các Showroom nhập về. Nếu là bản Thành Công thì bạn nên lấy AVANTE của chính anh Công lắp giáp trong nước hơn. Còn nếu là bản Elantra của các Showroom thì bây giờ gần như không có hàng. Và nếu có thì với khoản tiền đó bạn cũng không mua được. Bên cạnh đo bạn còn có vài lựa chọn khác là Accent và Forte.

Chúc bạn sớm có vợ 2 vể vi vu tắc đường.

lapkid23

Xe tải
Chào cụ!

Chúc mừng cụ đã được vợ cả cho lấy thêm vợ 2. Tôi đang phân vân không biết bạn đang nói đến Elantra của Thành Công nhập hay các Showroom nhập về. Nếu là bản Thành Công thì bạn nên lấy AVANTE của chính anh Công lắp giáp trong nước hơn. Còn nếu là bản Elantra của các Showroom thì bây giờ gần như không có hàng. Và nếu có thì với khoản tiền đó bạn cũng không mua được. Bên cạnh đo bạn còn có vài lựa chọn khác là Accent và Forte.

Chúc bạn sớm có vợ 2 vể vi vu tắc đường.
Cụ chúc thâm thế thì chết em. E ở tỉnh lẻ cụ ợ. nếu có tắc thì chắc cũng đến lúc em về hưu. Thấy các cụ nô nức đi cưới vợ 2 E cũng học đòi làm cái xe đi tránh mưa tránh gió cho 2 cụ nhà. E vẫn ngả hẳn về Avante. vì đã có người đi và nhận xét tốt. có điều chưa hiểu biết lắm về các dạng xe nhập ( gà mà) nên mạo muội khăn gói lên OF xin lời khuyên. Cụ nói rõ hơn tại sao Avante bản nhập lại k bằng bản của anh Công với. E đang thắc mắc...#:-s

long_tuanpham

Xe tải
Cụ chúc thâm thế thì chết em. E ở tỉnh lẻ cụ ợ. nếu có tắc thì chắc cũng đến lúc em về hưu. Thấy các cụ nô nức đi cưới vợ 2 E cũng học đòi làm cái xe đi tránh mưa tránh gió cho 2 cụ nhà. E vẫn ngả hẳn về Avante. vì đã có người đi và nhận xét tốt. có điều chưa hiểu biết lắm về các dạng xe nhập ( gà mà) nên mạo muội khăn gói lên OF xin lời khuyên. Cụ nói rõ hơn tại sao Avante bản nhập lại k bằng bản của anh Công với. E đang thắc mắc...#:-s
cụ không hiểu ý cụ DHQA rồi,ý cụ DHQA nói là Elantra thành công lắp không bằng Avante ,chư Avante nhập thì không nói rồi,bản đó thì đẹp và giá đắt ,gần 40k usd cơ

IamDragon

Xe buýt
Em đang đi Avante của anh Công, bản 2.0 AT, đi được hơn 9k km thấy cơ bản là ok. Xe đi đầm, cho đến nay chỉ thấy đèn ESP off sáng mấy lần, đi scan mà vẫn chưa dứt điểm được.

smsc1a

Xe đạp

Em đang lái AVANTE bản của Thành Công 1.6 AT. Cảm giác tốt, hợp lý so với tầm tiền ( 700tr giá tại thời điểm này nếu bác ở HN, ở tỉnh thì chắc chỉ 630tr thôi). Đi 90km, 100km trên thì không đầm lắm, em cũng chưa bao giờ lái xe khác không biết có đúng ko hay chỉ là cảm giác của em thôi. Nói chung AVANTE hay ELANTRA nhập thì 700tr ko mua được vì vậy nếu Hyundai là thương hiệu bác lựa chọn thì có lẽ AVANTE TC là hợp lý với tầm tiền đó.

Nho'c kon

Xe hơi
Bác thử em Huyandai Accent nhập đi, hợp túi tiền, kiểu dáng đẹp, trẻ trung, ăn uống vừa phải. Em thấy đi trong thành phố cũng ngon lành đấy, đi cao tốc trên 100km thì tay lái hơi nhẹ thật.

uduchi

Xe container
Hiện tại xe Avante/Elantra nhập khẩu gần như đã bị thông tư 20 làm cho tuyệt chủng.Lựa chọn chỉ có thể là Avante do anh Công lắp ráp,linh kiện vẫn là nhập khẩu 100%.Cụ có thể tham khảo thêm về Avante anh Công tại đây ợ http://www.otofun.net/threads/319270-chi-hoi-eva-club-elantra-avante-chung-niem-dam-me-show-room-2