Hyundai Elantra!

lapkid23

Xe tải
Củm ơn các cụ. hehe. đi đơn vị hum nay mới về cơ quan để chui vào OF. em quyết lấy Avante bản của anh Công roài... chắc là phải...đợi:(.
Có kết quả và biển em sẽ khoe xe ngay với các cụ ợ. Tiện cho em hỏi luôn.
Các cụ sành điệu cho em hỏi nên cần lắp thêm những option gì để em còn tham khao rổ giá...
E k cần DVD(mất tập trung lái) chẳng mấy khi dùng. Nhưng lại cực kỳ kết khoản âm thanh( nên chắc cái này phải "độ")
Thêm 1 số op nữa để gia tăng tính an toàn và ổn định của vợ em:D

Giải Phóng

Xe hơi
Củm ơn các cụ. hehe. đi đơn vị hum nay mới về cơ quan để chui vào OF. em quyết lấy Avante bản của anh Công roài... chắc là phải...đợi:(.
Có kết quả và biển em sẽ khoe xe ngay với các cụ ợ. Tiện cho em hỏi luôn.
Các cụ sành điệu cho em hỏi nên cần lắp thêm những option gì để em còn tham khao rổ giá...
E k cần DVD(mất tập trung lái) chẳng mấy khi dùng. Nhưng lại cực kỳ kết khoản âm thanh( nên chắc cái này phải "độ")
Thêm 1 số op nữa để gia tăng tính an toàn và ổn định của vợ em:D
Cụ lấy Avante bản gì mà phải đợi ạ?.

kokono

Xe hơi
Avante do anh Công bán là hàng tồn kho từ năm 2010, đã lỗi mốt nước ngoài nên anh Công đem về Việt Nam ráp để bán cho người dân Việt Nam.

trungdt06

Xe buýt
Avante do anh Công bán là hàng tồn kho từ năm 2010, đã lỗi mốt nước ngoài nên anh Công đem về Việt Nam ráp để bán cho người dân Việt Nam.
Chỉ có ở VN các cụ nhỉ, giá xe thì ngất ngưởng mà óp sần với mẫu mã lúc nào cũng đi sau :(

long_tuanpham

Xe tải
em thấy vấn đề này ai cũng biết rồi,nhưng quan trọng là nó có body kit mới ,với cả nó vừa tầm tiền thì mua thôi,còn sống ở VN nó thế thì phải chấp nhận thôi,

sonkh250

Xe buýt
Chỉ có ở VN các cụ nhỉ, giá xe thì ngất ngưởng mà óp sần với mẫu mã lúc nào cũng đi sau :(
Vịt Ngan là bãi rác của thế giới mà cụ. Dựa vào độc quyền + quan hệ = Hochiminh dolar thôi. A công mang rác về nhà, nói vậy các cụ chạy Avante đừng chửi e nhé, chứ e nhìn Avante 2011 xịn mà lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa.

hoanglo

Đi bộ
Thân gửi Bác Cả!

Bác tham khảo xe anh Hải đi: Forte SX AT 1.6 ( hộp số 6 cấp) giá chưa đăng ký: 580 tr ( có Km dán fim llumar thì phải)
Chúc bác ko lấy nhầm vợ bé!!! ok

dung2452000

Xe máy
Website
Honda5s.com
Chả là giữa năm nay nhà em có lấy thêm vợ 2 cho em. Ngân sách thì k nhiều ( 600-700) E dự sẽ lấy 1 em nhẹ nhàng và ăn uống như siêu mẫu các cụ ợ. E có tham khảo qua và dự là sẽ hỏi cưới Elantra hàng nhập. Nhưng ông anh mà em chơi cùng thì sắm Avante AT và nhận xét nó rất tốt... E phân vân quá. Mong các cụ mát tay làm mối cho em lấy đc vợ hiền...với dưới 700 thì vợ em chắc cũng thường thường thôi. Tiêu chí của em là lái ổn định(ngon,bổ) và ăn uống kiêng khem chút :D
Theo em thì bác cứ chơi em AVANTE 1.6 AT hoặc 2.0 AT là chuẩn nhất cho tầm tiền đấy, con này cũng là bản nâng cấp của Elentra thôi mà. Chất lượng của AVANTE thì bác hoàn toàn yên tâm, vì con này nhập CKD ( nhập 3 cục, linh kiện nhập 100%) chỉ có sơn và lốp là hàng VN chất lượng cao thôi. AVANTE thân vỏ nhập nên chắc chắn, cách âm tốt. Trên thực tế em chạy thì thấy con này khá em ái, tiết kiệm nhiên liệu gần bằng dòng xe của Toyota.

Bác nào có nhu cầu xem xe, chạy thử, mua xe thì mời qua cty em ( HYUNDAI GIẢI PHÓNG) 090 629 8886. Thankkkkkkkkk

sonymylove

Xe tải
cứ có xe đi là sướng rồi

gialuong

Xe hơi
E vote một phiếu cho Avante
với tầm tiền đấy e nghĩ hiện tại chưa có xe nào ổn hơn
óp sừn tương đối đầy đủ, cách âm tốt, tiết kiệm nhiên liệu

Vũ - AK

Xe tăng
cụ mua avante đi, em cũng đang di em avante 1.6 AT cảm giác ngon lắm,nói chung với tầm tiền đó thì mức xe hạng trung bao gồm đầy đủ các tiện ích như vô tăng tích hợp điều khiển, cửa sổ trời, âm thanh hay, chỗ ngồi rộng rãi thoải mái, hình thức tương đối được như vậy là ổn rồi. Xe Hyundai đi cũng bền lắm ngang ngửa với toyota rồi, bác xem đấy Hyundai năm trước bán hơn hẳn so với toyota và kia còn gì

demcuoi

Xe hơi
Theo em thì một phiếu cho Accent ! Nếu so sánh với Avante ( thực ra là Elantra 2009 ) thì Accent đẹp hơn từ trong lẫn ngoài. nhờ được thừa hưởng thiết kế từ đành anh Sonata. Còn so với Avante nhập M16 GDi thì loại từ vòng gửi xe nhé :)) , nói đi củng phải nói lại dù sao thì tầm tiền đấy cũng chỉ mua được Avante nhà anh Công cho dù có Thông tư 20 hay không thì khả năng Avante nhà anh Công vẫn bán được vì giá cả hợp lý với tính năng, trong khi Avante M16 GDi " Xe của năm 2012 " thì lại có giá siêu chát nên rất khó bán.

Chỉnh sửa cuối:

CP CITY

Xe tải
Chả là giữa năm nay nhà em có lấy thêm vợ 2 cho em. Ngân sách thì k nhiều ( 600-700) E dự sẽ lấy 1 em nhẹ nhàng và ăn uống như siêu mẫu các cụ ợ. E có tham khảo qua và dự là sẽ hỏi cưới Elantra hàng nhập. Nhưng ông anh mà em chơi cùng thì sắm Avante AT và nhận xét nó rất tốt... E phân vân quá. Mong các cụ mát tay làm mối cho em lấy đc vợ hiền...với dưới 700 thì vợ em chắc cũng thường thường thôi. Tiêu chí của em là lái ổn định(ngon,bổ) và ăn uống kiêng khem chút :D
e chưa biết giá chính xác elantra hàng nhập.nhưng ko rẻ hơn 35 ngàn đâu ạ.còn so elantra nhập với Avante lắp ráp thì hơi dở hơi.ko tương xứng.tầm tiền đó bác lấy Avante lắp ráp đi.đủ tiền đăng kí

Vũ - AK

Xe tăng
Cụ nên chọn Avante mà đi vì xe Elantra nó là đời cũ rồi, xe nhập với xe lắp ráp giờ nó cũng ngang nhau thôi cụ ạ.thực chất Avante là cải tiến của đời xe Elantra nó nhìn đẹp hơn về hình dáng, nội thất thì cũng tương tự như nhau thôi

CP CITY

Xe tải
Cụ nên chọn Avante mà đi vì xe Elantra nó là đời cũ rồi, xe nhập với xe lắp ráp giờ nó cũng ngang nhau thôi cụ ạ.thực chất Avante là cải tiến của đời xe Elantra nó nhìn đẹp hơn về hình dáng, nội thất thì cũng tương tự như nhau thôi
Avante và Elantra nhập khác xa so với lắp ráp.giá thành cũng khác xa đấy ạ.