Hyundai đem con bỏ chợ các bác ơi!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe là nhà

Xe hơi
Bác có còn lưu giữ các giấy tờ liên quan đến vụ này không, cho e xin một bản sao, nếu sự việc chính xác như vậy thì e sẽ giúp bác tới cùng vụ này
Bác lại nhỡ mồn rùi, rùi thì bác cũng thành họ Hứa thôi. Bác thấy không Bác chủ thớt đã gọi thẳng lên Thành Công để khiếu nại rồi vây mà TC lại nói là trách nhiệm thuộc về Việt Hàn, như vậy rõ ràng là TC có ý đùn đẩy, chứ nếu TC có trách nhiệm thì đã trực tiếp lam việc với VH về trường hợp này rồi, vì như bác Ngọc Khánh nói, ai chả muốn được làm đại lý và ở trong một hệ thống mạnh. Bác xem bác Equus nói mạnh vậy mà có dám tuyên bố gì cụ thể như bác đâu, mà bác ý làm việc trực tiếp chứ không phải gián tiếp như bác.
Còn bác nói HuynDai giờ tiếng tăm nổi hơn trước, thì là do xe nó tốt, nhiều dòng xe phù hợp với VN, gia phù hợp, nên nó nổi, mà nó nổi trên toàn thế giới cơ bác à, chứ ko phải vì bác làm 6 tháng nay mà nó nổi đâu bác ơi. Thế HD mới leo lên top 5 trong làng oto thế giới đấy có phải do TC ko bác.

tunchit

Xe tải
chán nhỉ, cái người mua xe cần nhất là dịch vụ hậu mãi chẳng thấy đâu, đùn ra đẩy vào thế này, bác chủ thớt cứ tìm các báo mà giã tin thì may ra nó mới nhúc nhích được tẹo nào bác ạ :77:

heroesdaubu

Xe điện
Buồn thật, bây giờ người ta chỉ muốn bán hàng thôi, còn giải quyết sau bán hàng thì chỗ nào cũng giống nhau cả.:77:
Mà sao nhiều kụ có chức sắc họ Hứa và là NATO members thế ợ? No Action Talk Only

pence

Xe tải
Lẽ ra những lúc này mới cần đến chế độ BH, thì các bố lại chuồn mất, ở VN đa số bọn bán hàng chán kinh khủng.

trunghieu27

Xe tải
Hyundai Thành Công thuê văn phòng cùng tầng với công ty em, tòa nhà 3D ở Nguyễn Phong Sắc kéo dài, có em lễ tân xinh phết. Em té đây :P

lntin

Xe máy
Em là em nghi bác quocthai75 và bác Equss lắm. Mod check xem có phải làm âm binh k ạ?

quocthai75

Xe hơi
Bác lại nhỡ mồn rùi, rùi thì bác cũng thành họ Hứa thôi. Bác thấy không Bác chủ thớt đã gọi thẳng lên Thành Công để khiếu nại rồi vây mà TC lại nói là trách nhiệm thuộc về Việt Hàn, như vậy rõ ràng là TC có ý đùn đẩy, chứ nếu TC có trách nhiệm thì đã trực tiếp lam việc với VH về trường hợp này rồi, vì như bác Ngọc Khánh nói, ai chả muốn được làm đại lý và ở trong một hệ thống mạnh. Bác xem bác Equus nói mạnh vậy mà có dám tuyên bố gì cụ thể như bác đâu, mà bác ý làm việc trực tiếp chứ không phải gián tiếp như bác.
Còn bác nói HuynDai giờ tiếng tăm nổi hơn trước, thì là do xe nó tốt, nhiều dòng xe phù hợp với VN, gia phù hợp, nên nó nổi, mà nó nổi trên toàn thế giới cơ bác à, chứ ko phải vì bác làm 6 tháng nay mà nó nổi đâu bác ơi. Thế HD mới leo lên top 5 trong làng oto thế giới đấy có phải do TC ko bác.
E không nhỡ đâu bác, nếu giúp gì được bác ấy e sẽ giúp tới cùng vụ này.

Chỉnh sửa cuối:

quocthai75

Xe hơi
Em là em nghi bác quocthai75 và bác Equss lắm. Mod check xem có phải làm âm binh k ạ?
E và bác EQuss cùng làm trong TCG nhưng khác chuyên môn và bộ phận, bác nào cần giao lưu thì e và bác EQuss sãn sàng thôi :D

Như vậy là thông qua những gì mà 2 đại diện của TC ở đây thì chúng ta có thể tự hiểu rằng, hiện tại Thành Công chưa có bất kỳ một xưởng bảo hành nào cho sản phẩm của mình nói riêng và của Hyundai nói chung. Do vậy các cụ đã, đang và sẽ chạy xe Hyundai nếu có vấn đề gì về bảo hành thì vẫn phải tới các xưởng cũ của Hyundai. Việc này lỗi không phải hoàn toàn do TC mà là do cả Hyundai HQ, họ đã quá tin vào báo cáo của những người có liên quan về sự sẵn sàng tiếp nhận chuyển giao dịch vụ BH từ HMV, cuối cùng khách hàng là người chịu thiệt thòi nhất, âu cũng là nạn nhân của bệnh "......báo cáo hay" và tính quan liêu của Hyundai HQ.
Em xin có mấy lời kết như vậy và như đã hẹn, em xin phép đóng thớt.

Trạng thái
Thớt đang đóng