Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza

_HaTroc_

Xe điện
Hic, bác làm em giật mình thon thót. :-&

Chắc bác nhầm em với đồng chí chủ trước của em đỏ ớt 30x rồi ạ (nick bác ý là coffeeheosua trên xv thì phải), vợ em màu ghi xám mà bác ơi :>

Đây roài Cụ ơi........
Dòng xe này giờ còn ít, để các em nó lưu lạc tội quá đi bác ạ. Bác cho chúng em xin số dây thép của bác để tiện liên lạc nhé

@HaTroc: ới bác ơi... hehe ;))
Đây roài Cụ ơi.........

Heosua_HN

Xe điện

Heosua_HN

Xe điện
Là lá la... hàng về là hàng về... đủ bộ roài đấy các bác ạ :o)

Cô chị khích lệ em trước khi bước vào phẫu thuật khớp háng

Chỉnh sửa cuối:

tinteu

Xe buýt
Uầy hàng đã về . Bác mang vợ 2 đi viện rồi đấy à , làm chân tay , mong má để diện thứ 7 phải ko ạ

Heosua_HN

Xe điện

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

bluesun

Xe đạp
xe bác chủ ngon nhỉ, em phải kiếm 1 chiếc

2fast2fear

Xe tăng
Em đang có cái xe phiên bản limited, có bác nào máu ko nào? Em xin giới thiệu sơ qua nhá:

Sau gần 20 năm nghiên cứu, cuối cùng thì hãng Daihatsu đã cho ra phiên bản limited được xây dựng trên cơ sở của phiên bản 1992 làm thoả mong ước của hàng chục nghìn fan hâm mộ.

Chiếc xe thuộc phân khúc SUV chuyên dành cho những ngưới thích du lich mạo hiểm, ưa cảm giác phóng khoáng. với khoảng sáng gầm xe lên đến 22cm, chiếc xe mang lại cảm giác tự tin trc bất cứ hòn gạch hay vỉa hè nào thấp hơn 21,99cm.

Phiên bản limited có Mầu đỏ kết hợp với mâu đen tinh tế đã mang lại niềm cảm hứng bất tận cho một ca khúc bất hủ của Mạnh đình: kiếp đỏ đen.

Thiết kế sunroof cực kỳ thông minh, hoạt động bằng cơm và có thể gỡ rời ra làm mâm tá lả hoặc kê bàn toạ:

Khi gắn trên xe, hệ thống sun roof có chế độ nghiêng giúp tài xế phì phèo thuốc lá thoải mái mà không ảnh hưởng tới môi trường trong xe

Đèn sương mù cao cấp được trang bị ở cản trước giúp chiếc xe không những đấm vỡ mặt bóng đêm mà còn có tính năng cao cấp dành riêng cho thị trường VN: chống văt trộm:

Để đảm bảo 100% công suất của: độ sáng của hệ thống đèn, hệ thống giải trí và các trang thiết bị cực kỳ hiện đại khác, chiếc ắc quy Atlas
65Ah mới 100%, đặc chủng gần như đc thiết kế và trang bị riêng cho chiếc xe

Bộ lốp 235 LTX AT được Michelin Ngọc Khánh nhận thầu. Để vận hành chiếc xe nhẹ nhàng và an toàn với bộ lốp Mit 235, rất may hãng Đai hát sự đã tích hợp hệ thống trợ lực nguyên bản mà ko cần độ thêm như các xe rẻ tiền khác. Ngoài ra, hệ thống phanh cũng được thay thế hoàn toàn mới cho phù hợp, đảm bảo lực phanh từ Pedan luôn ở mức cao nhất. Hỗ trợ cho hệ thống phanh là hệ thống ABS hoạt động bằng cơm cũng giúp người lái biến hoá các tình huống phức tạp trở nên đơn giản

Nếu không nói tới hệ thống khung gầm của chiếc Feroza limited sẽ ko thể thấy những nỗ lực của các kỹ sư thiết kế chiếc xe này. Điểm đầu tiên là toàn bộ hệ thống cao su, rô tuyn... đã được thay mới mang lại cảm giác êm ái ngay cả khi chiếc xe đang vận hành trên điều kiện xóc ko tưởng như tại VOC. Rất may mắn là chiếc xe trc khi nâng cấp thành phiên bản limited đã đc tối ưu hoá bằng việc tháo m-ịa nó cầu trước, giúp cho chiếc xe: giảm 5% trọng lượng, nhanh hơn, mạnh hơn, tiêu hao nhiên liệu hơn và trở nên rất thân thiện với môi trường

Nội thất:

Điển nhấn đầu tiên của không gian nội thất là toàn bộ được bọc bằng da nhân tạo cao cấp. Chất liệu da này hoàn toàn khac biệt với da bò rẻ tiền hay giả da toàn ni lông, bạn cần phải chạm vào để cảm nhận mức độ cao cấp của bề mặt (tks bác Hội Sài Gòn)

Cũng không giống các phiên bản Feroza thôg thường hay các dòng Mẹc GLK, Porche, Audi..bình dân, chiếc Feroza limited được bọc toàn bộ ghế, trần, sàn... Mang lại cảm giá thư giãn tuyệt đối trong các hành trình dài ngày

Điểm xuyết và kết hơp hoàn hảo với lớp da nhân tạo cao cấp là các chi tiết được chế tác mang mâu sắc Vân Gỗ:

Các kỹ sư cũng hết sức chú ý tới hệ thống giải trí trên xe bao gồm: đầu DVD tích hợp liền âm ly và hệ thống đài AM/FM trên 8 băng tần, hệ thống 4 loa được trang bị hoàn toàn mới khiến bạn đôi khi có cảm giác đang lái xe đâm sầm vào 1 dàn nhạc. Chiếc Feroza limited đã được trang bị hệ thống camera lùi, tích hợp cùng hệ thống DVD trên xe

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện
@2fast. bao nhiêu công phu cho em nó ngon nghẻ như hôm nay

lam.giathon

Xe buýt
Website
www.isuzuviethai.bonbanh.com
Em xem thớt này từ đầu đến giờ thấy kính phục niềm đam mê của các cụ quá. Rất phong cách ạ.
Bác fe tuy đã già rồi
Già rồi nhưng vẫn oai phong
....:D!!!!!!!Xe nào cũng Đẹp quá ạ !=P~=P~=P~

CôngNông

Xe điện
@ 2fast2fear
Em nghe đôn phiên bản limited của bác chỉ sản xuất mỗi 1 cái thôi nên đặc biệt lém. Quả này giá chát đây, bác nào máu đê

_HaTroc_

Xe điện
Hihi, cũng biết là thế nhưng mờ đi 2 xe thì chịu ko nổi Viper ơi!
Xe Cụ đẹp lắm... Dưng mà Cụ chỉnh lại chút nhoé, "Kiếp đỏ đen" là của Ca sĩ Duy Mạnh, Cụ ạ... Hề..hề...

k7610

Xe tải
Ơ thía cái quan trọng nhất để giao lưu với chiếc xe thì bác 2fast2fear lại ko thấy đưa ra nhẩy?????????????

09Dat

Xe máy
em thích sanurai hơn e này

k7610

Xe tải
các cụ nhà fer đã nhậu về hết chưa thế.
về rồi thì cho xin tí ảnh ọt đi