[Funland] Hương trinh nữ

Bino3

Xe tải
Đèo mợ, các cụ chém như đúng òi, em cũng từng xơi gái trinh mà có thấy mùi thơm gì đâu.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đèo mợ, các cụ chém như đúng òi, em cũng từng xơi gái trinh mà có thấy mùi thơm gì đâu.
Mùi đấy gọi là mùi cảm nhận, chứ có phải ngửi bằng mũi đâu =))

wave-tau

Xe container
Chủ thớt đang lỡn mợn toàn các ông vào phá đám. :))

phuongmit

Xe cút kít
Ngái ngái, nồng nồng, hôi hôi ;)) lếu lều thì khai mù ;))

gacan

Xe tăng
Cảm nhận tốt nhất là móc lốp rùi đưa lên mũi ngửi!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Toàn truyền thuyết. Mùi sau này thay đổi 1 là do ở dơ (vì không còn nhu cầu quyến rũ ai) 2 là do dùng nước hoa (để giữ chân ny, ck) thêm nữa khi có con có xu hướng mập lên thì có thể ra mồ hôi nhiều hơn nên mùi thay đổi chứ thơm hay hôi tự nhiên ở mỗi con người cơ bản là không thay đổi :))

Bino3

Xe tải
Mùi đấy gọi là mùi cảm nhận, chứ có phải ngửi bằng mũi đâu =))
À, thế thì phải gọi cái mùi trinh nữ là mùi niềm tin cụ ạ, chứ úp mẹt vào cái ngã ba đấy chỉ có mùi hoi hoi, nồng nồng, khắm khắm hoy :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Nếu chả may gặp hương thế này thì xử lý thế nào, em hóng
Toàn truyền thuyết. Mùi sau này thay đổi 1 là do ở dơ (vì không còn nhu cầu quyến rũ ai) 2 là do dùng nước hoa (để giữ chân ny, ck) thêm nữa khi có con có xu hướng mập lên thì có thể ra mồ hôi nhiều hơn nên mùi thay đổi chứ thơm hay hôi tự nhiên ở mỗi con người cơ bản là không thay đổi :))

hoangduc.sbr

Xe container
Vô thớt này chả biết còm j, tính vốn thẳng, thô, tục nên xin phép chốt: em thích liếm thịt và vét máng. Đã từng 3 lần hưởng qua hương trinh nữ.

6997

Xe container
Em cá là các cụ đều đã từng khen: ôi cái MẮM TÔM này THƠM thế!
Nhất là với lolo hay xịt dog ạ :D :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

15cm45p

Xe điện
Nhân có thớt nước hoa và phụ nữ, em chợt nhớ ra một mùi hương vô cùng quyến rũ và đắm đuối: mùi hương trinh nữ!

Chưa kịp còm, thì gặp cụ Trục thả 1 phát "Đếch mùi nước hòa nào thơm bằng mùi trinh nữ, em thề! ". Thêm chữ thơm trước trinh nữ nữa thì em hoàn toàn đồng ý về quan điểm này, nên mở thớt để các cụ mợ cùng bóng bàn và chia sẻ kinh nghiệm / trải nghiệm của mình.

Theo các cụ mợ thì mùi hương trinh nữ (em nhấn mạnh là mùi hương, hương thơm ý, chứ chả ai bảo là mùi hương khăm khẳm :D ) do đâu mà có? Cấu tạo, thành phần hóa học của mùi này như thế nào? nó thuộc vào dải mùi hương nào? Sao hấp dẫn thế mà các nhà SX nước hoa không nghiên cứu để sản xuất ra?.... vân vân và mây mây

Về kinh nghiệm, em xin chia sẻ trước:

Em đã gặp 02 cô gái khi còn là trinh nữ thì cơ thể tỏa ra mùi hương cực kỳ hấp dẫn và quyến rũ,. Mùi hương cơ thể đó mang lại cảm giác rất thuần khiết và trong sáng. Và mùi hương này dần mất đi khi các cô ý không còn là trinh nữ nữa!

Đến đây các cụ mợ đừng hỏi thêm là em có làm gì không nhá! Em ứ giả nhời đâu! Và em đủ tự tin cũng như tiếp cận đủ nhiều để phân biệt mùi hương đó không phải là mùi nước hoa, xà bông, sữa tắm, mỹ phẩm ....

Ảnh có tính minh họa!
Hang Dalat 83.jpg
E được hưởng mùi hương trinh nữ từ cái năm đầu đại học:"> cảm giác khó tả
Gọi là "thơm thịt" cụ ợ
Cụ thể là ở chỗ nào hở Lão?

Khụ
E đã hơn một lần được hưởng, ngày trước chỉ đơn giản gọi là mùi hương con gái. Ngày xưa thôi chứ bây giờ trong thế giới đầy rẫy các loại mỹ phẩm thì mùi này chắc sẽ bị mùi mỹ phẩm át hết, và chế độ ăn uống bây giờ cũng làm cho cái mùi trinh nữ ngày xưa của cụ chỉ còn là hoài niệm
Ý cụ thớt là mùi hương ngai ngái hử?
Ông nào đã từng quan hệ TD rồi mới phân biệt nổi mùi gái tơ chứ nhỉ? Lý thuyết cả Nam và Nữ mà lần đầu hít hơi nhau thì có căn cứ nào mà so sánh? 😀
Cụ phát triển loại sản phẩm có mùi thơm trinh nữ đê, em chắc các cụ sẽ mua về thổi bóng suốt :D

Cụ cho em thêm một khái niệm là mùi hương thơm ngai ngái. Chắc nó cũng như vodka làm từ nho phỏng cụ?
e họi tị là vào đến ĐH thì còn chênh đýt hay chênh dốn ợ?
Em đc biết cái mùi này hồi năm thứ 2 ĐH. Nhớ mãi không quên...
Các cụ làm cháu thèm quá... Khổ thân cháu... Các cụ ác thật....
Mịe. Mùa sv mới nhập học là vài cụ lại thèm. Haizzz, lại có một mớ các em vào đời
Thớt “hương trinh” mở lúc nửa đêm nghe hơi mơ hồ, xong tới tờ mờ sáng đã rõ ràng hơn rất nhiều!
Gớm, nó là mùi gái tơ, mà mùi này do thần kinh của các ông nó " tự sáng tác" chứ làm gì có mùi này để mà ngửi được bằng mũi :))

Ông nào ngửi mà phân biệt được còn trinh với mất trinh thì tôi lạy cả nón.
Mô tả : thơm như múi mít. Xơi 1 lần nhớ mãi >:)
Mùi hôi thời phát dục chứ có đếch gì :|
Mùi này theo bảng mùi vị nó có những thứ tổng hợp sau:
+ Mồ hôi
+ Mùi cơ thể
-> đấy là nếu ngửi rõ nhất ngay gáy sau tai, các cụ hít sâu sẽ thấy mỗi người có 1 mùi vị khác nhau do hệ GEN và ĂN UỐNG.
Còn chỗ khác nó có thêm 1 số mùi và vị khác nhau:
+ Thơm thơm
+ Ngọt ngọt
+ Ngai ngái
+ Khai khai
+ Hôi hôi
-> tùy vào đã choén nhao chưa:D nếu lần đầu thì thường chưa viêm hay chưa bị nhiễm khuẩn sẽ là 3 cái dấu (+) đầu tiên, còn nếu viêm thì 2 cái dấu (+) cuối=))