[Funland] Hương trinh nữ

cưỡi chổi

Xe lăn
Nhân có thớt nước hoa và phụ nữ, em chợt nhớ ra một mùi hương vô cùng quyến rũ và đắm đuối: mùi hương trinh nữ!

Chưa kịp còm, thì gặp cụ Trục thả 1 phát "Đếch mùi nước hòa nào thơm bằng mùi trinh nữ, em thề! ". Thêm chữ thơm trước trinh nữ nữa thì em hoàn toàn đồng ý về quan điểm này, nên mở thớt để các cụ mợ cùng bóng bàn và chia sẻ kinh nghiệm / trải nghiệm của mình.

Theo các cụ mợ thì mùi hương trinh nữ (em nhấn mạnh là mùi hương, hương thơm ý, chứ chả ai bảo là mùi hương khăm khẳm :D ) do đâu mà có? Cấu tạo, thành phần hóa học của mùi này như thế nào? nó thuộc vào dải mùi hương nào? Sao hấp dẫn thế mà các nhà SX nước hoa không nghiên cứu để sản xuất ra?.... vân vân và mây mây

Về kinh nghiệm, em xin chia sẻ trước:

Em đã gặp 02 cô gái khi còn là trinh nữ thì cơ thể tỏa ra mùi hương cực kỳ hấp dẫn và quyến rũ,. Mùi hương cơ thể đó mang lại cảm giác rất thuần khiết và trong sáng. Và mùi hương này dần mất đi khi các cô ý không còn là trinh nữ nữa!

Đến đây các cụ mợ đừng hỏi thêm là em có làm gì không nhá! Em ứ giả nhời đâu! Và em đủ tự tin cũng như tiếp cận đủ nhiều để phân biệt mùi hương đó không phải là mùi nước hoa, xà bông, sữa tắm, mỹ phẩm ....

Ảnh có tính minh họa!
Hang Dalat 83.jpg
Gặp em trinh nữ nhưng bị viêm cánh thì sao hả cụ ;))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

xemay_oto89

Xe điện
Ông éo nào cũng kêu vài lần biết mùi trinh nữ , trinh éo đâu mà lắm thế nhể :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Không biết còn là trinh nữ không?

AKAN_N

Xe buýt
Cụ nào starup hãng nước hoa mùi Trinh Nữ đi, em ủng hộ chục chai :D

Kuu

Xe lăn
Công nhận mợ, hoặc các cụ ấy nghe bịa nhiều.
Trinh nữ thì công nhận có nhiều chỗ thơm. Miệng, cổ, nách, ngực, tóc... thơm. Cơ mờ vì là Trinh nữ nên các cháu ấy chưa hiểu cách vận hành khu vui chơi như các chị các mẹ lọc lõi, nên là nghĩ chỉ để đi tè.
Kinh nghiệm em 1 lần vục mặt vào thì ôi thôi, khai nhức óc luôn, phải trồi lên ngay. Về sau khi biến nàng thành hết trinh nữ rồi thì dậy bảo lại thơm tho đâu vào đấy.
:D
Nên tính hương Trinh nữ thơm, thì phải là Trinh nữ mà vừa mất độ nửa tháng.
Và tất nhiên ko tính các trinh nữ 40, 45 nhé.
:))
Em tưởng mùi vị của cái của nợ ấy nó như thế nào là do cơ địa và vấn đề vệ sinh của mỗi người chứ. Phụ nữ cũng như đàn ông, khi còn trẻ cơ thể nhẹ mùi; càng già càng nặng mùi.
Nhiều Cụ chém vãi, ngửi mùi thì biết thế quái nào được trinh nữ hay không còn trinh nữ :D

Kể cả là trinh nữ mà lười vệ sinh thì đến ngay mấy ông tevez chuyên nghiệp úp mẹt vào đấy phát cũng phải bỏ chạy mất dép ngay :))

asensio

Xe tăng
Các cụ có tin u4x vẫn còn là trinh nữ ko?
Cái bà ở cty em bẩu chưa được yêu ai bao giờ.... cũng tội!

caisua

Xe lăn
E đã hơn một lần được hưởng, ngày trước chỉ đơn giản gọi là mùi hương con gái. Ngày xưa thôi chứ bây giờ trong thế giới đầy rẫy các loại mỹ phẩm thì mùi này chắc sẽ bị mùi mỹ phẩm át hết, và chế độ ăn uống bây giờ cũng làm cho cái mùi trinh nữ ngày xưa của cụ chỉ còn là hoài niệm
Vẫn còn ạ, mỗi lần bước vào xe là ngào ngạt luôn. Em cứ kêu nàng chịu khó đi bộ xa tẹo cho xe đỡ phải chui vào đường tắc lắm, thực ra là để càng được hít đậm hơn

Kend Trần

Xe hơi

Đây. Gửi các cụ. Loài hoa trinh nữ. Màu tím. Mùi hương dịu nhẹ. Có thể là nước hoa. Dễ trồng. Hay đc gọi là xấu hổ. Tên khoa học là fanhradico ạ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thật hay đùa đấy Mợ Toét :P
Đã khắm lại còn hôi - ghê thế thì có khi em phải từ bỏ ý định iu đương thôi :|
Nhưng mà nó lại hấp dẫn, gay nghien, khổ thế :))

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Em tưởng mùi vị của cái của nợ ấy nó như thế nào là do cơ địa và vấn đề vệ sinh của mỗi người chứ. Phụ nữ cũng như đàn ông, khi còn trẻ cơ thể nhẹ mùi; càng già càng nặng mùi.
Nhiều Cụ chém vãi, ngửi mùi thì biết thế quái nào được trinh nữ hay không còn trinh nữ :D

Kể cả là trinh nữ mà lười vệ sinh thì đến ngay mấy ông tevez chuyên nghiệp úp mẹt vào đấy phát cũng phải bỏ chạy mất dép ngay :))
Các cụ ấy đang nói đến mùi thơm nhẹ trên da lúc cụ lướt môi trên một cái cổ trắng ngần thì hương thơm nó tự nhiên thoảng qua chứ không phải cái kia =))

Ama-Kia

Xe buýt
Lúc đó em mới ra trường đi làm về mệt! Cô hàng xóm đón em ở ngỏ vào, em được hửi cái mùi cô ấy và ngất ngây đến giờ nầy vẫn còn nhớ! Sau đó cô ấy chuyển nhà đi đâu ko còn gặp!

Hieu Altis2011

Xe buýt
Em nào bản tính sạch sẽ thì lúc nào cũng thơm như múi mít, còn gặp em luộm thuộm thì có 10 trinh cũng vẫn hôi như cú, lão thớt lại hão huyền :P :P