[Funland] Hương hoa

sactimtn

Xe tăng
Lâu lắm rồi hôm nay em mới nhìn thấy hoa găng, nhưng thấy lác đác chứ ko nhiều lắm, mai em đỗ xe chụp xem có giống thằng dở ko? :))
Cà một trời thương nhớ của em ngày xưa đấy cụ ạ. Đi cắt một bó hoa găng về hàng hoa thuê gói tặng bạn gái mà nó nhìn mình như thằng dở người... còn bạn gái thì chết đứ đừ luôn!

anh kéo mo cau

Xe điện
Ôi thích thế, cụ có hay về không ạ?
Con gì thế ak?
Em chưa ăn lá cây tai chua bao giờ.
Em đang ở quê đây. Chắc 27 này em ra hà nội. Ku bạn thân học cùng đh cưới vk
Thấy bố bảo là chim vàng anh ạ
Còn lá cây tai chua thì nấu canh cá là tuyệt cú mèo. Nấu như canh khế hay là nấu dứa thôi. Mỗi cái là không cần cho thêm rau ngổ ạ

LeTai1979

Xe cút kít
Cà một trời thương nhớ của em ngày xưa đấy cụ ạ. Đi cắt một bó hoa găng về hàng hoa thuê gói tặng bạn gái mà nó nhìn mình như thằng dở người... còn bạn gái thì chết đứ đừ luôn!
Vậy mai em chụp 1 tấm tặng Cụ, ko chắc sẽ đẹp vì em thấy lác đác hoa chứ ko nhiều, sợ tự nhiên dừng xe xuống chụp cái hoa găng cũng dễ bị nhìn như thằng dở lắm. :))

sactimtn

Xe tăng
Vậy mai em chụp 1 tấm tặng Cụ, ko chắc sẽ đẹp vì em thấy lác đác hoa chứ ko nhiều, sợ tự nhiên dừng xe xuống chụp cái hoa găng cũng dễ bị nhìn như thằng dở lắm. :))
Cảm ơn cụ!
Những năm 95-96 ấy, lọ mọ cats được một bó tặng bạn gái mới thấy mình lãng mạn quá cụ ạ!
Ngắm những cánh hoa găng tim tím rơi lả tả trên bàn mới thấy nó đẹp mộc mạc. Nhưng đúng là xa rồi...

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ lãng mạn quá!

LeTai1979

Xe cút kít
Cảm ơn cụ!
Những năm 95-96 ấy, lọ mọ cats được một bó tặng bạn gái mới thấy mình lãng mạn quá cụ ạ!
Ngắm những cánh hoa găng tim tím rơi lả tả trên bàn mới thấy nó đẹp mộc mạc. Nhưng đúng là xa rồi...
Ngày ấy thiếu thốn mà Cụ, Cụ lãng mạn thế? Cụ chắc hơn em vài tuổi.
Chớp mắt cái hơn 30 năm, thời gian trôi nhanh quá.