[Funland] Hublot Classic Fusion 542 vs 565

bút hêt mực

Xe tăng
Hublot đẹp nhưng không đặc biệt...Hublot làm truyền thông, quảng cáo, mảketing rất giỏi nên luôn là niềm ao ước của giới diễn viên, ca sỹ và các cầu thủ bóng đá. Những người đam mê đồng hồ mà E biết đều không sở hữu một chiếc nào. Đơn giản vì họ hiểu giá trị thực nằm ở đâu của chiếc đồng hồ. Đây hoàn toàn là chia sẻ cá nhân không mang tính chất thương mại, hay quảng cáo...hoàn toàn vui thôi ;).
Kể ra bỏ trên dưới trăm củ cho con máy base trên sellita sw300-1 thì cũng hơi khoai cụ nhỉ.

Vũ Cao

Xe đạp
Chiếc day c này của em 1 auth 1 rep em đố cụ nào phân biệt dc nếu chỉ cầm trên tay mà ko mở máy đấy :). E ko tính cụ nào đã đeo daytona nhé vì mình đeo lâu sẽ có 1 cái cảm quan nhất định để phân biệt được :D

Con bên phải hàng rep fk cụ.
Em là fan của Omega và AP

Ở Việt Nam thì luxury đang bán 130:

https://luxuryhanoi.vn/hublot/dồng-hồ-hublot-classic-fusion-42mm-542-nx-7170-lr-853.html

Metropole LTK bán đắt hơn, 140.

E tính mua jomashop, tất tần tật về tay mình tầm 110
Link cụ gửi em hỏi ngu tí là e sợ là hàng fake hay sao ấy vì nhìn ốc nó xoay các hướng rất thiếu thẩm mỹ. Trước em vào Húp lồ bên hongkong thì dc nhân viên tư vấn của hãng nói là 100% đồng hồ hãng có ốc xoay thành 1 chiều thuận nhau rất đẹp mắt.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
em nghèo những cũng thích đồng hồ, éo có tiền xài những thương hiệu chiếu trên nhưng quan điểm là thà xài hàng noname nhưng chính hãng chứ éo xài hàng fake, fake các tên danh giá càng lố bịch và thô thiển.
đồng hồ em đeo mấy con hàng bình dân Swiss made Frederique Constant, có mấy chục, rẻ hều nhưng chính hãng
bác lói có ný. e đang tính mua con casio fake loại 2 nhưng chắc thôi. để tết lãnh thưởng mua con chĩnh hãng cho oai :))

bleo

Xe tăng
Link cụ gửi em hỏi ngu tí là e sợ là hàng fake hay sao ấy vì nhìn ốc nó xoay các hướng rất thiếu thẩm mỹ. Trước em vào Húp lồ bên hongkong thì dc nhân viên tư vấn của hãng nói là 100% đồng hồ hãng có ốc xoay thành 1 chiều thuận nhau rất đẹp mắt.
Chắc là hãng nói quá thôi chứ mấy con húp lô này em thấy ốc vít linh tinh xèng. Kể cả hàng auth luôn.

bút hêt mực

Xe tăng
Mặt trước của hub là ốc vặn bắt thẳng vào ren nên mỗi con một hướng, cũng lung tung tí mẹt thôi cụ, chỉ có ốc AP là ốc cài vặn từ đằng sau thì mới xếp được đúng hướng.

Hai Toan

Xe container
Em thấy kiểu dáng của AP,HL với lại MR giông giống nhau,mà MR rẻ nhất không biết có ổn không ạ vì em cũng đang ngắm một em,giờ mới định nhảy hố vôi xin các cụ chỉ giáo.

bleo

Xe tăng
Em thấy kiểu dáng của AP,HL với lại MR giông giống nhau,mà MR rẻ nhất không biết có ổn không ạ vì em cũng đang ngắm một em,giờ mới định nhảy hố vôi xin các cụ chỉ giáo.
Hublot nó nhái nguyên mẫu AP royal oak nhưng nó làm marketing cực giỏi nên thậm chí bây giờ người ta còn ko để ý đến điều đó nữa. Kẻ đánh cắp vĩ đại là đây :D
Chiếc MR bác nói dân chơi hay gọi là mặt lờ ML aikon. Đeo thì cũng được nhưng tốt nhất là ko mua cụ ạ. Trông thì giống nhau đấy nhưng lên tay thì không ngửi nổi. Cùng tầm tiền có rất nhiều lựa chọn hợp lý hơn là đeo mấy mẫu giả cầy này !

Hai Toan

Xe container
Hublot nó nhái nguyên mẫu AP royal oak nhưng nó làm marketing cực giỏi nên thậm chí bây giờ người ta còn ko để ý đến điều đó nữa. Kẻ đánh cắp vĩ đại là đây :D
Chiếc MR bác nói dân chơi hay gọi là mặt lờ ML aikon. Đeo thì cũng được nhưng tốt nhất là ko mua cụ ạ. Trông thì giống nhau đấy nhưng lên tay thì không ngửi nổi. Cùng tầm tiền có rất nhiều lựa chọn hợp lý hơn là đeo mấy mẫu giả cầy này !
VÂng em viết nhầm ML mới đúng ạ,không thì tầm tiền đấy chỉ mua được mấy em Longines mạ thôi ạ.

bleo

Xe tăng
VÂng em viết nhầm ML mới đúng ạ,không thì tầm tiền đấy chỉ mua được mấy em Longines mạ thôi ạ.
Breitling, nomos, tagheuer, BM, longines, omega đời cũ 1 tí. Bản thân mấy mẫu ML khác cũng rất đẹp nhưng tại em ác cảm với chiếc aikon kia thôi :)

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
nhìn ảnh fán fake hay auth thì hơi khó, mịe, trừ những thứ fake lòi liếc cái ra ngay
nhưng cảm giác bóng của em thì con Rô mặt số học trò là hàng auth, đúng ko cụ?
2 chiếc rl đều auth cụ ạ, hb fake

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy bọn trẻ giờ đeo hublot ( fake ) nhiều lắm, cỡ 3 củ là được em long lanh rồi.

calvin_klein

Xe tải
AP nó là một trong 3 Holy trinity of watches rồi cụ ạ, chứ U Blow không đủ tuổi để so sánh rồi. Cụ chơi rolex đi cho lành

doanhmarket

Xe tải
Website
korean-air.biz
Nhiều hàng ngon quá :D