[Funland] Huấn hoa hồng mua xe mất biển của công ty thành quý bắc kạn - có cụ nào dính đạn không

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Huấn dốt là đúng rồi, còn đại gia BK kia cũng thuộc loại giẻ rách, lắm tiền mà hành xử như phường khố rách, thử hỏi cái xe sh của ông ý ko có cái biển 99999 thì có thằng điên nào nó mua giá ấy, ông cầm đủ bằng ấy tiền rồi ông lại lợi dụng sự ngu dốt của Huấn để định ăn không lại cái biển 99999, đại gia kiểu này cũng khốn phết. Chưa kể thằng đại gia kia kinh doanh lĩnh vực cực kỳ nhạy cảm ở BK (khoáng sản, xây dựng) thì tự dưng nổi quá cũng thành dở việc.

Chỉnh sửa cuối:
Huấn dốt là đúng rồi, còn đại gia BK kia chúng thuộc loại giẻ rách, lắm tiền mà hành xử như phường khố rách, thử hỏi cái xe sh của ông ý ko có cái biển 99999 thì có thằng điên nào nó mua giá ấy, ông cầm đủ bằng ấy tiền rồi ông lại lợi dụng sự ngu dốt của Huấn để định ăn không lại cái biển 99999, đại gia kiểu này cũng khốn phết. Chưa kể thằng đại gia kia kinh doanh lĩnh vực cực kỳ nhạy cảm ở BK (khoáng sản, xây dựng) thì tự dưng nổi quá cũng thành dở việc.
Quả này cho thằng Huấn nó bớt ảo tưởng bản thân và mxh của nó đi, cứ ngu dốt là mất tiền thôi.

Mr.Alo

Xe lăn
Các cụ cứ chửi thằng hhh ngu chứ nó vẫn khoe của , vẫn ở nhà đẹp xe xịn khoe suốt , hơn phần lớn các cụ trên này :))

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Quả này cho thằng Huấn nó bớt ảo tưởng bản thân và mxh của nó đi, cứ ngu dốt là mất tiền thôi.
E nói đến 1 khía cạnh ông đại gia BK kia nữa, cũng thuộc loại bẩn và có thể thiệt hại của lãi đại gia bẩn này còn lớn hơn cái biển 99999

hatatthanh2008

Xe buýt
Xác định là mất, không bao giờ lấy lại, lên mạng đăng clip làm gì để thiện hạ thấy cái việc sai của mình, VIỆC HỌC QUAN TRỌNG ạ

Muaxuan47

Xe buýt
Website
fb.com
Các cụ cứ chửi thằng hhh ngu chứ nó vẫn khoe của , vẫn ở nhà đẹp xe xịn khoe suốt , hơn phần lớn các cụ trên này :))
Với em nó vẫn chỉ là thành phần cặn bã, rác rưởi thôi.🐒

toimuondie

Xe container
E nói đến 1 khía cạnh ông đại gia BK kia nữa, cũng thuộc loại bẩn và có thể thiệt hại của lãi đại gia bẩn này còn lớn hơn cái biển 99999
Giả sử cụ là ông đại gia kia, em đố cụ làm cách nào chuyển được cái biển đấy cho HHH đấy.
Không thích dùng biển đấy thì nhà nước thu cụ nhé.
Còn tôi bán cho anh rồi đấy, anh làm thế nào sở hữu là việc của anh.

DucHoan

Xe tăng
Tưởng khôn ngoan thế nào, thằng này năm ngoái khi chưa áp dụng luật đinh danh biển số xe, nó bảo BKS đã gắn vào xe nào thì khi sang xe khác (cùng chủ) phải đúng hạng phân khối, ko có chuyện biển xe SH gắn lại vào xe wave cơ, cầm đèn chạy trước ô tô, mà đèn tắt lúc nào ko biết.
Còn bảo ăn c cả nước cơ, nhưng sau thì cùn. Có điều thằng Huấn nó có thể kiện đc tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản không nhỉ.

poiuy

Xe ba gác
Giả sử cụ là ông đại gia kia, em đố cụ làm cách nào chuyển được cái biển đấy cho HHH đấy.
Không thích dùng biển đấy thì nhà nước thu cụ nhé.
Còn tôi bán cho anh rồi đấy, anh làm thế nào sở hữu là việc của anh.
Đơn giản thế thì đã không có câu chuyện này. Tại sao lại xuất hiện câu chuyện thu hồi biển để gắn lên xe khác?

homemade

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, giờ em muốn tra xem mình có bao nhiêu cái biển định danh và tình trạng biển thì có phần mềm hoặc trang web nào hỗ trợ không ạ.

DucHoan

Xe tăng
Quan trọng biển đẹp đâu phải dễ mua ở nơi mình có hk, bọn họ toàn mua ở các tỉnh lẻ kiểu như Hhh nó mua cho rẻ và dễ săn.
Thằng hhh này nó còn ôm đống xe ô tô vs xe máy biển đẹp nữa, chắc từ ngày chính thức biển định danh là ngồi trên đống lửa rồi. Trừ những biển nó nhờ ng nhà đứng tên hộ thì còn giữ được.
Đợt trước đã bảo thằng này dính phốt này rồi, i như rằng, biển đẹp mà ko phải xe của mình thì kể cả không ra định danh, rồi cũng có ngày dính phốt. Những em thấy nhiều người bảo thằng Huấn vẫn có thể kiện đòi tiền được, không rõ mấy cụ am hiểu luật nghĩ thế nào

toimuondie

Xe container
Đơn giản thế thì đã không có câu chuyện này. Tại sao lại xuất hiện câu chuyện thu hồi biển để gắn lên xe khác?
Giờ cụ đăng ký xe mới, việc đầu tiên là nó gắn cái biển đấy cho cụ, có muốn tránh cũng không được.
Khi cụ bị 1 cái biển xấu, muốn tránh nó chỉ có 2 cách:
1. Bán xe và đợi đủ lâu để nhà nước thu hồi biển.
2. Vẫn giữ xe đấy, mua xe mới, cấp biển mới rồi hãy bán xe cũ đi.

Chỉnh sửa cuối:

Thiet Moc Lan

Xe đạp
Ko hiểu sao nhìn mặt ô H tui ko thấy có tý cảm tình nào