Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net

quandua

Xe buýt
Cám ơn các cụ tư vấn, vừa ung thủ vừa bị vợ cấm vận thì thôi cho lành :D.
Nhưng nhìn quả pô nguyên bản tiu nghỉu như lá chuối hơ bếp lò cũng thấy ghét.
Nhà cháu thì thấy thế này

Một đời ngang dọc núi sông

Mà sao đứng trước cái mông vưỡn thèm...

Thế nên cụ Moe ạ, kệ đi, đằng nào : Chính chuyên chết cũng ra ma - Lẳng lơ chết cũng tha ra ngoài đồng - Lẳng lơ con bế con bồng - Chính chuyên lắm mối nằm không một mình.

Nhà lão đã máu rùi thì ngợi làm gì nữa, một đời ta dăm ba đời nó cơ mà. Rùi nữa, chơi chán lão undo 1 phát lại về original cơ mà.

me_ accord

Xe buýt
thank kiu nhà mê ắc cọt nhé, đường cut-off như vậy là ổn rồi, độ khít ổn rồi, mỗi tội ánh sáng có vẻ không ổn. ko biết do chụp hay do cái gì.
@ moe: thành thật là ko nên chơi, nhức đầu lắm, mỗi lần rít tý lấy phê thì chủ yếu thằng ngoài đường nó hưởng, còn mềnh ngồi trong xe ung thủ. Cụ có biết em mua cái lon kiểu vậy 5 củ, lắp vào phải thêm 15 củ chống ồn mới tạm gọi là thanh tịnh đấy. Nhà em vẫn còn vứt chỏng gọng một quả của thailand đấy, đang định rỗi chế vào CD5 xem nó kêu dư lào X_X[/QUOT
Ánh sáng là do em chụp đó, máy ảnh lởm + trời mưa + trình chụp = kém quá chứ ánh sáng nó hơi bị ngon đó. Cụ còn một quả thì vứt cho em đi, em thay cái bô cũ xem như lào nhé

phuongnf

Xe hơi
Tương vào đầm đây, trời mưa không có chổ chụp

phuongnf: Chủ nhật này cụ đi đám cưới phải không, xe cụ là 74A -007.02? Xe cụ ổn chưa, hôm trước cụ làm xe ở ga ra nào vậy
đúng rồi cụ ạ, em dự xe em phải bỏ tầm chục củ nữa mới ngon được, hôm trước mua xe hết 415t, giấy tờ xong xuôi hết 440 triệu, ra tết em định bán rồi nhưng nghĩ đi nghĩ lại bán rồi không tìm được chiếc nào tầm tiền đó mà xe ngon được như thằng mazda 6 này. Hôm trước em đưa xe ra gara Tiến Khoa kiểm tra, họ nói phải thay càng I bên lái và rotuyn lái bên phụ + đèn đóm phải khắc phục thêm một số thứ nữa + thay 02 quả lốp. Xong là chuẩn luôn.

silverhair117

Xe tăng
Các kụ đừng có mà tưởng bở, ôm em M6 vào rồi thì chả biết đâu là điểm dừng đâu mà phán ngon với cả chuẩn :D,....
Ở cái bản Mờ Xấu này có cái kụ thầy giáo Già Làng 77 kia là điềm đạm nhất hội mà từ hồi chén Ma Sấu, có vôi ve chút đỉnh và up tý dàn kèn, chân cẳng quay đi quay lại đã lên 1B4 có lẻ. Cậu em ValkyLen hiền ngoan là thế mà loay hoay một hồi đèn đóm, decal với em Ma Sấu giờ CP đầu tư cũng lên đến ngót 1B, chưa kể bo đì kiss.
Đấy chỉ là vài ba thứ màu mè ngoài da chưa đi vào tim gan phèo phổi, rồi thì up Tu Bô, up Hát Pê,..., còn tốn lúa nhiều :D

phuongnf

Xe hơi
đấy là em dự số tiền để con ma sấu của em nó có thể hoạt động một cách bình thường, chứ còn độ đẽo như mấy cụ thì em hổng dám vì obama chưa cấp giấy phép ạ. mà ở quê em muốn độ mấy thứ đó cũng không ai làm được, nếu có nhu cầu em ôm xe ra thủ đô gửi nhờ các cụ mấy hôm nhé. hehe.

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Các kụ đừng có mà tưởng bở, ôm em M6 vào rồi thì chả biết đâu là điểm dừng đâu mà phán ngon với cả chuẩn :D,....
Ở cái bản Mờ Xấu này có cái kụ thầy giáo Già Làng 77 kia là điềm đạm nhất hội mà từ hồi chén Ma Sấu, có vôi ve chút đỉnh và up tý dàn kèn, chân cẳng quay đi quay lại đã lên 1B4 có lẻ. Cậu em ValkyLen hiền ngoan là thế mà loay hoay một hồi đèn đóm, decal với em Ma Sấu giờ CP đầu tư cũng lên đến ngót 1B, chưa kể bo đì kiss.
Đấy chỉ là vài ba thứ màu mè ngoài da chưa đi vào tim gan phèo phổi, rồi thì up Tu Bô, up Hát Pê,..., còn tốn lúa nhiều :D
Ặc thẻo nào hôm nay bị ho quá. Lão đừng có nói quá thế, toàn đồ handmade ngon bổ rẻ, mà nhà em lông dân không biết bia bọt gái gú gì đã tít kiệm ra ối rồi. Cụ phuongnf cứ nghịch đi, so với những trò khác thì cái này tiết kiệm hơn hẳn :))

wasabi

Xe tăng
Ánh sáng là do em chụp đó, máy ảnh lởm + trời mưa + trình chụp = kém quá chứ ánh sáng nó hơi bị ngon đó. Cụ còn một quả thì vứt cho em đi, em thay cái bô cũ xem như lào nhé
eo ôi kin, nhà mê ắc cọt cũng mấu thế ah. chú sướng thì anh chiều thôi, đợi lúc nào gửi hàng vào thì em gửi luôn cho. Mệ, sau này chạy xe qua địa phận tỉnh QT lại nghe thấy thèng nào rít rẩm trc mẹt mình thì chít với thầy

đấy là em dự số tiền để con ma sấu của em nó có thể hoạt động một cách bình thường, chứ còn độ đẽo như mấy cụ thì em hổng dám vì obama chưa cấp giấy phép ạ. mà ở quê em muốn độ mấy thứ đó cũng không ai làm được, nếu có nhu cầu em ôm xe ra thủ đô gửi nhờ các cụ mấy hôm nhé. hehe.
luôn đi cưng, bọn em nhiều khoan cắt bê tông với cưa đục lắm. Đảm bảo sau một buổi là cụ shock.:D

@daumom: quả bi dlaa bé tý hạt tiêu mà gớm phết nhỉ, cut-off ngon sắc nét và sáng kinh, đầu tư làm 03 bộ, mỗi bên 3 quả bi cho máu. Đảm bảo đi tới đâu sáng bừng góc phố đến đấy.:D mỗi bên đeo 03 bi thế này chị em nhìn thấy thì phải biết :)):)):))

PORTUNAL

Đi bộ
Có em có một cái tàng tàng cụ ah, em vào tìm bạn đường có cụ nào cùng đường với em k?

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Các cụ chém gió gì đấy ợ huhu, chuẩn bị xèng đóng 180k/ tháng cho bảo trì đường bộ và 20 củ / năm phí lưu hành đi kìa. Mua vé ở các trạm đăng kiểm =.=

Moe

Xe hơi
[/B]
Thế nên cụ Moe ạ, kệ đi, đằng nào : Chính chuyên chết cũng ra ma - Lẳng lơ chết cũng tha ra ngoài đồng - Lẳng lơ con bế con bồng - Chính chuyên lắm mối nằm không một mình.

Nhà lão đã máu rùi thì ngợi làm gì nữa, một đời ta dăm ba đời nó cơ mà. Rùi nữa, chơi chán lão undo 1 phát lại về original cơ mà.
[/CENTER]
Nghe cụ nói em phấn chấn hẳn :D. Khi nào các cụ cafe ở cafe 3B Lê Văn Lương thì ới em nhé.
Nhà em ở ngay Ngụy Như Kon Tum gần đó. Cho em ngồi thử pô hú của các cụ xem có chịu nổi nhiệt không.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cụ mà muốn khảo pô cụ Dùa thì phải về quán nhà cụ ý ở Phương Mai ấy ạ. Cụ đến là thấy ngay :D

FOCUS-1

Xe tăng
@ Đau mồm: Lên vành đê:

PS: Tàu đã chuyển bánh mà chú cứ mải miết lái lít chả chịu tìm link nên anh mạn phép cho sang chuyến 19 roài :P

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Em bị móm rồi, giờ phải lo cày để kiếm tiền đóng phí lưu hành đã :)) ko thì vành lốp đẹp cũng chỉ để nghỉ :))

FOCUS-1

Xe tăng
Con này đã đúng ý cụ Đau mồm chưa ạ? Có giống cái mà CON BÒ hôm trước lắp chưa?

Moe

Xe hơi
Các cụ chẩn giúp em xem xe em bị sao với.
Lúc mới khởi động (để qua đêm, máy nguội) vòng tua vọt lên 1500, sau đó giảm đột ngột xuống 1000, máy rung giật nhiều như muốn chết máy rồi lại vọt lên 1300 rồi giảm dần xuống 800.
Em đã vệ sinh bím, họng hút, van không tải nhưng không hết.

Moe

Xe hơi
Quên em chưa nói rõ, máy chỉ bị rung giật khi giảm đột ngột vòng tua xuống 1K thôi. Còn sau đó thì nó không rung giật nữa, máy lại êm và chạy bt.
Khởi động lúc máy nóng thì chẳng sao cả.
Nếu bị bỏ máy thì lúc nào nó cũng rung giật chứ nhỉ?

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Quên em chưa nói rõ, máy chỉ bị rung giật khi giảm đột ngột vòng tua xuống 1K thôi. Còn sau đó thì nó không rung giật nữa, máy lại êm và chạy bt.
Khởi động lúc máy nóng thì chẳng sao cả.
Nếu bị bỏ máy thì lúc nào nó cũng rung giật chứ nhỉ?
Ắc quy của cụ dùng bao lâu rồi ạ? À em quên cái nữa là cái lọc gió cụ dùng bao lâu rồi, đợt này độ ẩm cao, nếu lọc gió bẩn quá có thể bị thiếu gió, đường bù nó nhảy linh tinh.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng