Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

laze_a1

Xe tăng
Vụ này xong nhé, anh lôi thêm đồng đảng cho LÕM nuôn. Po mai a ném vào thùng xe chạy qua Cty e nhé.
Ôi, mình thần tượng anh í rồi đấy. hí hí. Có rượu Cây 1 củ rót sẵn, cộng thêm với món cò, vạc lai rai, ngon lém, khẩn trương nhá. Nhân tiện cụ nào có nhã hứng thưởng thức thì cho thằng em được mời luôn thể ạ, em thực lòng đấy.
@Cụ Wa: giúp em nhá, Ếch nó chờ cụ lâu rồi đấy. Tiện thể cho em í thay pô mới thôi <:-P

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
kakakakaka. Cụ quá nhời. Còn Gôn thì nhà e cóc đủ trình để ngó. Ké tí lấy bách gờ rao thôi ợ.
Hôm tới rảnh qua e cafe tét xe oánh cái giá sản phẩm này nhé cụ.

wasabi

Xe tăng
nhà đầu bạc đang rủ rê rắc thính cháu đi shoping, cụ nào có nhu cầu thì ho lên nhé. Vụ bóng đèn xinhan với đèn lùi sướng thì cho số lượng để cháu làm vài hộp về. PM nhé
@ laze : ếch nhà cụ để cuối tuần cháu đi chợ mua măng ớt nhé :P

silverhair117

Xe tăng
Nào các kụ cùng ngó xuống gầm đi để gom hàng mua một thể nào. Sang tuần nhà cháu đi Quảng Châu xách về cho :D

FOCUS-1

Xe tăng
Nào các kụ cùng ngó xuống gầm đi để gom hàng mua một thể nào. Sang tuần nhà cháu đi Quảng Châu xách về cho :D
Hề hề hay quá vậy cụ giúp em việc này nhá, xách tay cho em nguyên 1 con Mazda 6 về để em tháo đồ ra thay dần vào con xe của em. OK? ;))

E43000

Xe tăng
Cụ mang nhiều hàng qua HQ nó tặng cho cái phiếu đi kho bạc thì quá tội tiền ship cụ ơi =))

wasabi

Xe tăng
gớm các cụ cứ dậy ..ĩ.. vén váy, thế thì chơi làm éo gì. Ngày xưa em đi, cái gì to nặng, giá trị , hàng cấm ... em tuyền thuê cửu vạn nó khênh qua biên, tội gì . Mai có cụ nào rỗi thích nghịch xe thì qua sân HTX nhé. Có con gà mới, rê rắt mãi giờ mới lùa được :21::21::21:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
gớm các cụ cứ dậy ..ĩ.. vén váy, thế thì chơi làm éo gì. Ngày xưa em đi, cái gì to nặng, giá trị , hàng cấm ... em tuyền thuê cửu vạn nó khênh qua biên, tội gì . Mai có cụ nào rỗi thích nghịch xe thì qua sân HTX nhé. Có con gà mới, rê rắt mãi giờ mới lùa được :21::21::21:
Liều nhể, trước ông anh vợ nhà ngay Lạng Sơn nhờ CV nó khuân hộ bộ dàn xong nó té luôn đấy. Nhờ vả mãi mới lấy lại được.
Mà Lão nói cho chính xác đi, con ếch hay con gà thía :D
Chắc nhà cháu không qua được, công chúa đang sốt quá, chắc đêm nay thức trông rồi!!!

Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
Ếch xào măng lão gái làng ah, nửa tháng trời mưa gió không sờ đến cờ lê mỏ lết đâm lại ngứa ngứa. Vụ hàng qua biên là gửi chỗ bọn chuyên cẩu hàng cơ, ko phải mấy ông cửu vạn ngồi cửa khẩu đâu. Chỗ bọn bán hàng nó có mối sẵn rồi. cho nó địa chỉ, số ĐT rồi mềnh lại lượn shoping tiếp. Bảo đảm ko phải lo.

thangdat

Xe tải
Các Cụ thức khuya ghê.
:P:P:P
HE,
Chào các Cụ Xã viên box HTX, Nay rảnh rỗi trời quang mây tạnh làm vài pô tranh thủ khoe các cụ VỢ Cháu cái nhé, mấy lần lỡ hẹn chưa cho các cụ chiêm ngưỡng dung nhan em nó rồi. CÓ gì còn THiếu các Cụ bổ sung giúp cho em nó thêm tuơi mát cái ạ. TKS cả nhà:
Khai sinh E nó sinh tháng 11 năm 2004 ạ, Mẹt nè:
[/IMG]
Mông nè, bóng bẩy ra phết đấy ạ, nhìn là muốn phát luôn:
[/IMG]
Nội y hàng sau nè:
[/IMG]
vô lăng khâu da, cảm biến lùi, chỉnh media nè:
[/IMG]
Này thì ki lô mết này, chắc ko ai tin đâu nhỉ, hi hi, quay công cho xe lun, cái này là em khoái nhất, vì em nó "mất" ít quá:
[/IMG]
Gương gập điện là đây sao:
[/IMG]
AUX tìm mãi mới thấy, đây rồi:
[/IMG]
Và cuối cùng là quả ca mê ra lùi trên gương:
[/IMG]
Tạm thời thế đã

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
@ thangdat: trông chất quá !!! Trước khi chụp choạch cũng chuẩn bị kỹ lưỡng quá, Kiểu này nhà đau mồm bị cạnh tranh rồi :D
Cái màn gương cụ mới lắp à, không biết xài hãng gì nhưng cái này nhanh tèo lắm, trước em cũng đú 1 cái, được đúng 1 năm thì cho nó vào sọt. Hy vọng của cụ không đen đủi như em.

@wasabi: món ếch xào măng thế nào rồi, cho mấy đồng Pic nhá :D

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Phê bình cụ Khoa chiều ko qua đóng phế cho nhà cháu nhé. Hôm nay tiểu thư sốt ko đi học ạ :P ?

thangdat

Xe tải
@ thangdat: trông chất quá !!! Trước khi chụp choạch cũng chuẩn bị kỹ lưỡng quá, Kiểu này nhà đau mồm bị cạnh tranh rồi :D
Cái màn gương cụ mới lắp à, không biết xài hãng gì nhưng cái này nhanh tèo lắm, trước em cũng đú 1 cái, được đúng 1 năm thì cho nó vào sọt. Hy vọng của cụ không đen đủi như em. :D
Cảm ơn Cụ, màn gương của em là màn tàu, 2 triệu ạ, nhìn đêm sáng như ban ngày, phê lòi, làm chỗ bác Mr Bean
E ko chuẩn bị gì cả, thề luôn, xe em nó thế mà.
Tiện thể, các cụ cho em lời khuyên với tông màu này nên lắp đuôi cá kiểu nào ạ, có 3 loại:
1 là kiểu như em Mátda 6 đỏ cụ Wasabi,
2 là kiểu này:
[/IMG]
và 3 là đây ạ:
[/IMG]

wasabi

Xe tăng
dạ cụ chơi đúng y sì thằng M6 vàng mứt cho em, đảm bảo đẹp, nhớ chơi cả cái lip sườn thì nó mới đẹp. còn quả đen đen nhìn thấy chán òm. Nói chung thực tế em thấy M6 đen con nào cũng ô mai sấu đáy lọ hết :P:P

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Phê bình cụ Khoa chiều ko qua đóng phế cho nhà cháu nhé. Hôm nay tiểu thư sốt ko đi học ạ :P ?
Đại công chúa sốt quá, vẫn đang phải trông nên không đóng phế được, hic :P
Hình như mệnh cụ thangdat hợp với màu vàng hay sao ý nhể??? ngày ngày muốn đổi sang màu vàng thế. Em có ý kến nhỏ thôi, là màu vàng cực kén xe đấy nhá cụ nhá. Phần lớn xe làm màu vàng sẽ xấu, thi thoảng mới có cái đẹp thôi đới cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng