Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungdt06

Xe buýt
kiếm một phát dc ca 4 quả dều nhau hơi khó...còn 2 quả lốp thì thỉnh thoảng e vẫn gặp...cụ nào ở hà đông chạy qua Bách Thái, Lốp dân chủ..tuần trước e qua vẫn có...cụ nào ở Cầu Giấy qua bên sườn Big C nhà Trường lốp có 2 quả cũng ngon.
E ở gần BigC, Trường lốp có 2 quả là loại gì thế cụ ơi để e chạy ra xúc luôn :D

20K6644

Xe buýt
=)).....nhà 20k ở chỗ nào TN đấy, trước e co tgian ở Sông Kong TN...
Em ở thành phố ạ, trên này còn 3 cụ nữa, nhà Gái học, nhà 6622, nhà hoang nữa, túm lại phân đà trên này có 4 người ạ.
@ nhà thái nguyên: hôm qua lang thang ở Lương Ngọc Quyến, thấy con 9468 vàng chóe đã độ body chạy ngược chiều, cho em hỏi nó ở đâu vậy.

Chỉnh sửa cuối:

vinhbt

Xe buýt
Tiện đây hỏi các cụ luôn và muốn xin số điện thoại của các cụ..có j ps cho e xin số vào in box nhé...hôm trước e vào gara thay quả rotuyn cang i gara nó báo hơn 2 củ, e gọi tiênhoang có 7 lít...nên muốn hỏi các cụ xem nên thế nào mà đếu có số cụ nào cả, may còn số cụ dungadieu, gọi tham khảo thấy bảo thay tienhoang cung dc, e thay mệ tienghoang...chạy thấy cung ok...
Cụ ới. Ga ra thì nó cũng phải lấy ở 1 số nơi như tienhoang, tkc...thôi. Làm gì có sẵn cho cụ :) Nhưng mà nó nhập 1 đồng thì nó tính 3 :)) Đắt lòi tù và. Ga ra ngon thì nó bẩu mình đi mua rồi về nó lắp cho :D e hay làm trên X10 nên thoải mái cái vụ này lắm.

mazda1279

Xe tải
Cụ ới. Ga ra thì nó cũng phải lấy ở 1 số nơi như tienhoang, tkc...thôi. Làm gì có sẵn cho cụ :) Nhưng mà nó nhập 1 đồng thì nó tính 3 :)) Đắt lòi tù và. Ga ra ngon thì nó bẩu mình đi mua rồi về nó lắp cho :D e hay làm trên X10 nên thoải mái cái vụ này lắm.
X10 ở chỗ nào cụ nhỉ? mà lúc thấy e mua tienhoang về thay, gara nó cũng đưa ra cái rotuyn cang i để so sánh, thấy của gara cũng nét hơn thật, e lăn tăn ko biết chất lượng mấy ông tienhoang, Cuong Chien Thăng thế nào..chứ đi vài tháng lại tèo thì cũng thế...

vinhbt

Xe buýt
X10 ở chỗ nào cụ nhỉ? mà lúc thấy e mua tienhoang về thay, gara nó cũng đưa ra cái rotuyn cang i để so sánh, thấy của gara cũng nét hơn thật, e lăn tăn ko biết chất lượng mấy ông tienhoang, Cuong Chien Thăng thế nào..chứ đi vài tháng lại tèo thì cũng thế...
X10 ở đối diện sân Mỹ Đình cơ cụ ạ :) Cụ có nhu cầu thì alo e để e đưa qua :)

mazda1279

Xe tải
Trường lốp chuyển về khu ngã tư Trunng Kính cụ trungdt ạ

trungdt06

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
Rắc thính cái lào, chợ taobao ế ẩm quá :)) đợt này em chơi ít dung dịch tẩy kim phun, xupap, đỉnh piton buồng đốt và hệ thống cấp nhiên liệu. có nhà nào đú đởn với em không.

@ gái học : múc bộ rẻ rẻ nhà đê tiện gửi ý, nó ko có hộp đk trung tâm, về đấu luôn vào hộp đk trung tâm cũ là ok, thằng nào nhẩy bộ đó của thầy về cũng dek dùng được đâu vì thằng đấy phải có hộp đk trung tâm mới sáng. Múc thì luôn nhé

FOCUS-1

Xe tăng
Rắc thính cái lào, chợ taobao ế ẩm quá :)) đợt này em chơi ít dung dịch tẩy kim phun, xupap, đỉnh piton buồng đốt và hệ thống cấp nhiên liệu. có nhà nào đú đởn với em không.

@ gái học : múc bộ rẻ rẻ nhà đê tiện gửi ý, nó ko có hộp đk trung tâm, về đấu luôn vào hộp đk trung tâm cũ là ok, thằng nào nhẩy bộ đó của thầy về cũng dek dùng được đâu vì thằng đấy phải có hộp đk trung tâm mới sáng. Múc thì luôn nhé
Cho em đú đởn với, cụ đặt món j thì cho em đặt cùng luôn.
@ Gái học: em vẫn chưa về nhà nên chưa tìm link cho cụ đc nhưng cụ nên tìm link loại mà giống cái cũ cho đỡ phải cắt gọt.

hoang_2512

Xe hơi
Bẩm các cụ!E mới mua xe đc thời gian.Ngắm nghía V2 của các cụ 20 (e ở Thái nguyên) thấy nhiều cái hay hay.Mon men gọi là độ chút mấy món sau : Tích hợp đk trên Vôlăng,Độ xinh an Gương.Mong các cụ chỉ bảo ( Chi phí,cách lắp đặt,Nhờ cụ nào Ship đồ).Đấy là 2 vấn đề chính,ngoài ra e thích độ bóng đèn trần sáng xanh(trắng),núm điều hòa nũa hiiii.Thank All!Chúc htx nhà mình có ngày mới vui vẻ!

quandua

Xe buýt
Úi rùi, mới vậy mà máu lên mũi rùi thì gặp mấy thằng cha phá giời ở dưới này chắc lão về bán nhà máy gang thép quá, kệ mấy lão ấy đê, ko lỡ ngã vào taobao là toi đấy, toàn tập style ko phải xe của mình việc éo gì phải ngợi đấy!

Chỉnh sửa cuối:

duna3

Xe điện
Bẩm các cụ!E mới mua xe đc thời gian.Ngắm nghía V2 của các cụ 20 (e ở Thái nguyên) thấy nhiều cái hay hay.Mon men gọi là độ chút mấy món sau : Tích hợp đk trên Vôlăng,Độ xinh an Gương.Mong các cụ chỉ bảo ( Chi phí,cách lắp đặt,Nhờ cụ nào Ship đồ).Đấy là 2 vấn đề chính,ngoài ra e thích độ bóng đèn trần sáng xanh(trắng),núm điều hòa nũa hiiii.Thank All!Chúc htx nhà mình có ngày mới vui vẻ!
Thôi xong rồi. Lại có người định nhảy hố vôi à? Em thì mới mon men thôi/cũng chưa máu bằng cụ lày :))

Trạng thái
Thớt đang đóng