Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

DANG NGOC VINH

Xe buýt
@duna: oạch, hóa ra thế. E lại cầm đèn chạy trước ô tô rồi, dưng mà phải công nhận là em ưng cái món AUX lắm (kể mà chuyển bài được trên vô lăng nữa thì coi như hoàn hảo). Có lẽ phải thỉnh thêm cụ Wa để hoàn thiện cái món này mới được :D
@2OK: em thấy cụ "đặt gạch" cái món đó lâu rồi mà chưa chịu xuống hoàn thiện nó à. Cái vụ ODB thế nào rồi, đã kết nối được với tablet chưa?

duna3

Xe điện
@duna: oạch, hóa ra thế. E lại cầm đèn chạy trước ô tô rồi, dưng mà phải công nhận là em ưng cái món AUX lắm (kể mà chuyển bài được trên vô lăng nữa thì coi như hoàn hảo). Có lẽ phải thỉnh thêm cụ Wa để hoàn thiện cái món này mới được :D
@2OK: em thấy cụ "đặt gạch" cái món đó lâu rồi mà chưa chịu xuống hoàn thiện nó à. Cái vụ ODB thế nào rồi, đã kết nối được với tablet chưa?
Theo cụ thì nên chế AUX hay làm bộ Yatour? Ý cháu hỏi là chất lượng âm thanh, giá cả và các tiện ích khác nó khác nhau như nào ạ?
Em hẹn cụ Wa tối thứ 2 tới cafe CM rồi, mời cụ qua đàm đạo cho cháu hóng tý. Nhân tiện kiểm tra V2 cháu có hiện tượng gì mà cháu không biết để bảo dưỡng luôn ạ :D
ì

KhaHon

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em thấy thằng bạn bên pháp nó bẩu, chi phí nhân công ở nc ngoài rất đắt nên hơn chục củ là đúng rồi. Bác ở úc ah? Bác có rành về món đồng hồ đeo tay ko?
Bác hỏi món nào chứ món này là em cũng khoái bác ạ. Bác định lên phát dây đồng hay dây bạc đới?

Chỉnh sửa cuối:

trungdt06

Xe buýt
Ơ, vụ độ tờ rim của chú đê-tê mà phải nhờ đại ca becho cơ á, giết gà cần gì dao mổ trâu, để em độ cho, mấy cái vụ khoan cắt đục đẽo ấy em làm được :))
Hehe vụ này ko đc đâu sói ơi :P anh rèn dao mổ nhợn mán đi, nuôi lâu da nó dày lắm đấy :)) e chờ lâu quá rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

duagang

Xe hơi
Híc em đang tính mua Avante, ngó qua boxMazazda em lại thấy Mazda6 hay hay :D không biết có nên chuyển phỏm không nhỉ?

mazda1279

Xe tải
Híc em đang tính mua Avante, ngó qua boxMazazda em lại thấy Mazda6 hay hay :D không biết có nên chuyển phỏm không nhỉ?
nên quá đi chứ...mấy anh xe Hàn ko ăn đc mazda6 đâu cụ à...e ra đường kể cả mấy chú Laceti, a tít a tiếc em cho ăn khói hết..thử mấy lần rồi...có lần e đi Mộc Châu cà cà một ông altis ..hắn đuổi theo e ko nổi, mà dân cứ tưởng truy bắt ....hehe..cụ cứ mạnh dạn đầu tư M6 đê...đầm , chắc, chạy cực phê...

FOCUS-1

Xe tăng
Các cụ cưỡi em nó mấy năm rồi mới phán thế chứ ng mới mua ô tô sợ bỏ mệ 10 tuổi, chả biết sắp tới sẽ die cái j. Hề hề em chém gió tí.

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Theo cụ thì nên chế AUX hay làm bộ Yatour? Ý cháu hỏi là chất lượng âm thanh, giá cả và các tiện ích khác nó khác nhau như nào ạ?
Em hẹn cụ Wa tối thứ 2 tới cafe CM rồi, mời cụ qua đàm đạo cho cháu hóng tý. Nhân tiện kiểm tra V2 cháu có hiện tượng gì mà cháu không biết để bảo dưỡng luôn ạ :D
ì
Hihi, e chưa sài cái món Yatour nên ko biết dư nào, còn về AUX về bản thân e thấy ổn, âm thanh từ IP đưa ra thấy ngon hơn mấy cái cd "hàng chợ" nhiều, nhạc dance, remix chỉ dám nghe volume mức 5-6 là cùng thôi cụ ạ.
Vụ cafe tối T2, chắc e cũng xin 1 chân hóng với ạ :)

DANG NGOC VINH

Xe buýt
E chưa được đi avante nên chẳng biết nói dư nào, chỉ thấy hôm rồi ông anh đi Atis 2.0 2012 ngồi lên chạy thử (đoạn Cầu rẽ - Ninh bình) rồi phán 1 câu xanh dờn: biết thế mua mẹ nó M6 chạy sướng hơn :D

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Các cụ cưỡi em nó mấy năm rồi mới phán thế chứ ng mới mua ô tô sợ bỏ mệ 10 tuổi, chả biết sắp tới sẽ die cái j. Hề hề em chém gió tí.
"hoa khôi" dòng M6 mà nói thế thì mấy cụ đang dập dòm chạy mất dép mất :)

FOCUS-1

Xe tăng
"hoa khôi" dòng M6 mà nói thế thì mấy cụ đang dập dòm chạy mất dép mất :)
Hề em chém tí thôi, chứ em khuyên các cụ sắp mua xe nên tránh dòng xe hàn ra, nhà em kinh nghiệm là em forte rồi, nhanh xuống lắm, đi như đang bay trên đg chả có cảm giác bám đg và còn nhiều cái chán khác. Nếu hiểu về xe mới thấy đẳng cấp của M6. b-)

FOCUS-1

Xe tăng
Nếu cụ chịu chơi thì nên sắm một bộ Yahoo à quên Yatour bên nhà Longthinh giá là 1.800.000vnđ sau đó sang nhà cụ Bean để chế lại mạch, theo em biết thì cụ mù tạt đã chơi món này rồi nhưng nếu gặp nhau thì đừng có nhẩy của em, em đặt hàng trước rồi đấy.
Hơ, giờ mới để ý là mình không được chở hàng nữa rồi chuyển sang chở khách.
@ đê tiện: C him cò thế nào rồi, sửa nhanh lên còn lấy vợ chứ.
Các cụ lưu ý là Yatour có 2 loại nhá: ipod/iphone adapter vá music changer adapter. Tùy nhu cầu sử dụng thì chọn loại thích hợp.

duna3

Xe điện
Cháu nghe nói không biết có phải không: Avante là dòng xe hạng nhỏ còn Mazda 6 là dòng hạng trung mà??

20K6644

Xe buýt
Em vẫn đang ngâm cứu thêm ạ, dạo này tương đối bận nên chưa có thời gian, khi nào được em báo cho để cùng sướng. "đặt gạch" rồi nhưng cũng vì bận nên chưa xuống để nhảy của lão mù tạt được.

duna3

Xe điện
Các cụ lưu ý là Yatour có 2 loại nhá: ipod/iphone adapter vá music changer adapter. Tùy nhu cầu sử dụng thì chọn loại thích hợp.
Có phải ipod/iphone adapter dành cho IP phát nhạc, cái Yatour chỉ chuyển tải vào CD? Còn Yatour music changer adapter là có thể cắm USB/thẻ SD vào là nó chuyển tín hiệu nhạc vào cho đầu CD luôn không ạ?. Cháu thì chỉ muốn cái nào mà chỉ cần cắm USB hoặc thẻ nhớ vào là nó hát luôn là OK

20K6644

Xe buýt
Có phải ipod/iphone adapter dành cho IP phát nhạc, cái Yatour chỉ chuyển tải vào CD? Còn Yatour music changer adapter là có thể cắm USB/thẻ SD vào là nó chuyển tín hiệu nhạc vào cho đầu CD luôn không ạ?. Cháu thì chỉ muốn cái nào mà chỉ cần cắm USB hoặc thẻ nhớ vào là nó hát luôn là OK
Chắc chắn là Yatour music changer adapter cụ nhé từ USB, SD đến Aux. Nhưng mua được rồi cụ vẫn phải gặp ngài Đậu thì mới chạy được ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng