Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungdt06

Xe buýt
đù mệ, con mụ quần đùi này lại chửi khéo thầy, sáng nay có khứa alo mời cafe, em ngồi dạng háng há mồm chờ mãi chả thấy đâu. Tiếp đến con mụ gái làng bẩu đầu giờ chiều cuối cùng cũng mất hút, gọi mãi éo nghe máy. Cuối cùng gom được 5 thầy trò ngồi chém gió chán rồi qua Nhất ly làm nồi nẩu dê chém tiếp.
Hôm qua ở Nhất Ly về phê quá cơ :)) đêm íu ngủ đc cả rượu cả dê làm e cứ hừng hực.

Dao em đang mài rùi nè, bao giờ thì triển đây :P
Mà cản trước bao gồm cả 2 bộ đèn sương mù đó cụ
Ơ sao lại mài dao thịt e :)) nhà e còn 1 ô trống rất to, cụ gửi cản vô đây là e cứ chém đẹp hơn là cụ đi gửi vàng $-) đèn sương mù thì e chơi 2 quả LED bể cá rồi :D cụ để đôi đèn đấy vào kho HTX đi. Khi nào cụ mần xong 2 cái cản mps thì chở qua nhà em :D

wasabi

Xe tăng
Nhà đà điểu em hỏi phát, xe em đăng kiểm vẫn còn, phí đường bộ đóng rồi, giờ đổi biển đi đăng kiểm lại có phải nộp phí đường bộ không,
cái chân máy kia gọi là chân máy bên trái, bên tài. tưởng hỏi chân giữa mới khó :ar!

FOCUS-1

Xe tăng
Nhà đà điểu em hỏi phát, xe em đăng kiểm vẫn còn, phí đường bộ đóng rồi, giờ đổi biển đi đăng kiểm lại có phải nộp phí đường bộ không,
cái chân máy kia gọi là chân máy bên trái, bên tài. tưởng hỏi chân giữa mới khó :ar!
Cái món này em cũng đã rất quan tâm nhưng chưa 1 ai đưa ra câu trả lời đáng tin cậy nhất :-w

quandua

Xe buýt
Quá đơn, vì cuộc sống là nên chờ đợi thì ráng đợi tớ tới 23/4 này đi đăng kiểm tớ hỏi luôn nhá. Còn nếu muốn luôn và ngay, chi 500k đây, tớ nhờ Già Làng qua đăng kiểm 3/2 check hàng ( bao ghi âm và quay video ), giao hàng tận nơi.

dungdadieu

Xe buýt
Của em tháng 5 hết hạn nên em đăng kiểm luôn, Của Cụ nếu mà còn hạn ngắn thì cũng đăng kiểm luôn cho nó tiện, vì mất có 260k mà (em đăng kiểm tại Yên Nghĩa - Hà Đông không mất 1 xu nào tiền ngoài). Nếu còn dài thì phải hỏi Cụ nào ở bên đăng kiểm tư vấn, cái nềy iem chiệu.
@wasabi: Có phải cái chân máy trên ảnh không hở cụ

giangvo502

Xe tải
Cái món này em cũng đã rất quan tâm nhưng chưa 1 ai đưa ra câu trả lời đáng tin cậy nhất :-w
Các cụ ở HN khổ nhỉ. SG em sếp phó phòng đã lên báo phát biểu trên báo nên quán triệt hết cho các bạn ở dưới. Em hỏi các bạn xxx, bạn nào cũng biết là không cần đăng kiểm lại :))

Phí đường thì đương nhiên không phải đóng lại rồi cụ Mù tạt ạ!

Mà ở xứ thủ đô ngàn năm văn hiến gì mà chán nhỉ. Cà số khung số máy 500k trong khi em cà trong SG có 50k (mà ở đấy chỉ có 1 đội cà duy nhất thôi nhé). Nộp hồ sơ sang tên em kẹp 200k thì chú xxx trả lại không lấy :x

Đóng thuế và nộp tiền kho bạc cũng chẳng tốn xu teng nào. Ôi em yêu cái chế độ này quá đê :D

Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
đã ko muốn chửi rồi mà nhà keo 502 lại gãi, đù mệ cái lũ chúng nó, ko bằng 1 phần trong nam. Đến đi nộp tiền thuế cho tổ quốc mà chúng nó còn củ hành vòi tiền nữa, ko biết nói gì cho thỏa. Hôm đi nộp thuế em đã kẹp 2 loét vào đang kiểm rồi, khi nộp thì thầy đ/c nữ cũng đứng tuổi mặt mũi phúc hậu hiền lành đâm ra em lại e ngại, họ đàng hoàng tử tế mà mình lại làm cái việc ko hay ho gì nên ........... em rút vốn về:)), kết quả chờ mút mùa, cuối cùng nó vứt qua cửa bên cạnh cho con mẹ trẻ hơn, bựa hơn xử lý em. Con mẹ đó hạch họe em đủ điều, muỗi, kiểu gì em cũng chơi, đến khi ko còn gì để củ hành nữa thì nó cứ giở đi giở lại bộ hồ sơ của em. Đù mệ, biết đến tầm rồi nên em chẳng thèm nói câu nào lấy lại quyển đăng kiểm kẹp 1 lit vào đó rồi vứt lại bàn phủi mít té, lúc sau có kết quả luôn .
Trong nam cung cách làm việc và dịch vụ khác hẳn ngoài này, chúng em muốn làm người lương thiện cũng khó, cuối cùng phải học cách chí phèo, xuôi theo dòng đời thôi.

@ đà điểu : là cái trong hình đó, khi nào cần độ chân giữa thì hỏi mụ gái, em hỏi vậy vì T5 này em chạy sapa.
Mụ quần đùi đâu rồi, lên tường thuật vụ đ/c khám xe chiều nay cho lão keo 502 ngất luôn

quandua

Xe buýt
Ấy ấy, để nhà cháu lấy biển đã không lại giữa đường gặp du côn thì toi,hehe.

me_ accord

Xe buýt
***, đổi biển từ 4 số sang 5 số, từ tên người khác qua tên mình cứ gọi là thay đổi all. Không khám lại mới hay . Cụ Wa: Anh khám lại thì vẫn đóng thêm phí nhưng đóng từ ngày cuối cùng trên cái tem phí đến ngày cuối trên tem đăng kiểm thôi . Em chuột rồi

FOCUS-1

Xe tăng
Ấy ấy, để nhà cháu lấy biển đã không lại giữa đường gặp du côn thì toi,hehe.
"Du côn" gặp du côn mà phải xoắn sao =)) nghe giang hồ đồn có ng sắm quả đầu đinh ra nhập hàng ngũ côn du b-)

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
đã ko muốn chửi rồi mà nhà keo 502 lại gãi, đù mệ cái lũ chúng nó, ko bằng 1 phần trong nam. Đến đi nộp tiền thuế cho tổ quốc mà chúng nó còn củ hành vòi tiền nữa, ko biết nói gì cho thỏa. Hôm đi nộp thuế em đã kẹp 2 loét vào đang kiểm rồi, khi nộp thì thầy đ/c nữ cũng đứng tuổi mặt mũi phúc hậu hiền lành đâm ra em lại e ngại, họ đàng hoàng tử tế mà mình lại làm cái việc ko hay ho gì nên ........... em rút vốn về:)), kết quả chờ mút mùa, cuối cùng nó vứt qua cửa bên cạnh cho con mẹ trẻ hơn, bựa hơn xử lý em. Con mẹ đó hạch họe em đủ điều, muỗi, kiểu gì em cũng chơi, đến khi ko còn gì để củ hành nữa thì nó cứ giở đi giở lại bộ hồ sơ của em. Đù mệ, biết đến tầm rồi nên em chẳng thèm nói câu nào lấy lại quyển đăng kiểm kẹp 1 lit vào đó rồi vứt lại bàn phủi mít té, lúc sau có kết quả luôn .
Trong nam cung cách làm việc và dịch vụ khác hẳn ngoài này, chúng em muốn làm người lương thiện cũng khó, cuối cùng phải học cách chí phèo, xuôi theo dòng đời thôi.

@ đà điểu : là cái trong hình đó, khi nào cần độ chân giữa thì hỏi mụ gái, em hỏi vậy vì T5 này em chạy sapa.
Mụ quần đùi đâu rồi, lên tường thuật vụ đ/c khám xe chiều nay cho lão keo 502 ngất luôn
Chắc 2 mợ kia nhìn lão ứ tin gặp người lương thiện đấy mà :)) :)) :))

quandua

Xe buýt
" Gạt giòng lệ cuối ,gọi sau cùng
Gạt cả cuộc đời mộng khó chung
Gạt dáng ai về bên sánh rượu
Gạt sầu còn mãi đọng vành chung"

laze_a1

Xe tăng
Ảnh quần đùi làm được quả chính chủ là cũng xuống tóc hoành quá, cơ mà vụ này em hơi áy náy, thấy có lỗi với gia chủ quá, hôm nào làm bữa lẩu đuôi giải đen thôi anh nhờ.
Báo cáo các cụ là đơn hàng đã chuyển đi hôm nay, các cụ ráng đợi, vài hôm nữa có báo giá nhà cháu thu tiền ngay, nhà everich ko phải xoắn he he

dungdadieu

Xe buýt
Cụ Quần đùi tiếc cái biển hay sao mà phọt ảnh đầy tâm sự thế ạ. Em đây 9587 còn chưa tiếc nữa là :P

FOCUS-1

Xe tăng
" Gạt giòng lệ cuối ,gọi sau cùng
Gạt cả cuộc đời mộng khó chung
Gạt dáng ai về bên sánh rượu
Gạt sầu còn mãi đọng vành chung"

Tiếc quá thì cụ cứ để đấy mờ dùng, đổi chi cho tốn xèng >:). Anh em nhà này khóc gì mà toàn ra cái nước trắng trắng, vãi 8-x

laze_a1

Xe tăng
Cụ nào chưa chuyển biển thì làm ngay đi này:
"Tại điểm đăng ký phương tiện giao thông trên đường Láng (quận Đống Đa, Hà Nội), Trung tá Vũ Thanh Ba, Đội trưởng Điểm đăng ký phương tiện giao thông số 3 (Phòng CSGT Công an Hà Nội) cho rằng, với những phương tiện đăng ký lần 2 quá thời hạn sang tên đổi chủ, lực lượng làm nhiệm vụ vẫn chỉ dừng lại ở khâu nhắc nhở, tạo điều kiện cho người dân đi làm thủ tục sang tên đổi chủ mà chưa thực hiện xử phạt."
http://docbao.vn/News.aspx?cid=29&id=175790&d=16042013

quandua

Xe buýt
Nghe có mùi tự kỉ ghê, MecS 7 túi khí cứ yên tâm, có gì cứ bẩu em ở bên HTX là thoải mái đi.

quandua

Xe buýt
Buổi ọp tuần này thật buồn khi nghe hung tin, tận đáy lòng được chia sẻ với nỗi mất mát của phận làm con.

Khóc Mẹ

Kết mảnh băng tang khóc mẫu từ
Trời ơi con mất mẹ rồi ư?
Thời gian ly cách ngàn thương nhớ
Sao chẳng kịp về mẹ lại đi.

Mẹ hỡi từ nay vĩnh biệt rồi
Cành huyên gãy đổ giọt sương rơi
Mẹ như cánh hạc bay về núi
Gió bãi trăng ghềnh mây nước trôi

Còn biết phương nào con viếng thăm
Bao giờ thấy lại bóng từ thân
Để nghe mẹ dạy lời nhân ái