Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

20K6644

Xe buýt
Vâng. Em đồng ý.
Dạo này thấy cụ 2ôkê chăm vợ mấy hôm mà cháu gặp còn chẳng nhận ra, Tiến hành lắp đặt hệ thống cống rãnh đi cụ nhá, hôm nào xong cháu lên để cho cháu cái ống nước rỉ của cụ nhá, về nghiên kíu chế cháo cái vụ on-ọp.

me_ accord

Xe buýt

100% là lão này để xe ngâm nước ngập nên lắm thứ hoành tráng thía.

Ngập đâu mà ngập, chỉ có Hà lội mới sợ ngập chứ Đông Hà có nước đâu mà ngập. Kiệt tác chuyến Đông Hà - Hòa Bình 3 ngày 2 đêm, một mình một ngựa của em đó

trungdt06

Xe buýt
Cụ Có Xe Dâu Mà Lại vào dòm hàng của cụ Wa nè. Có mấy món này:

me_ accord

Xe buýt
Em nhớ không nhầm là hàng này em lượm hết rồi mà. hay là kho của cụ Wa còn nhiều thế

Lethinh79_tn

Xe buýt
Cụ cò xe có lượm ko để E khuân nào? Cái dây tạo vòng 2 thon gọn kia thì E ko có nhu cầu! :D

silverhair117

Xe tăng
Em cũng còn nguyên một kho hàng, các xã viên khác cũng rứa! Ông nào cũng đầy một cốp xe, cứ ham hố ship về rồi lại khoanh tay nhìn đống đồ mà chả biết mần gì =))

me_ accord

Xe buýt
Thế thì mấy cụ show lên chứ cất giấu làm gì. Em đang cần nhưng chả biết cần cái gì nữa

wasabi

Xe tăng
Em nhớ không nhầm là hàng này em lượm hết rồi mà. hay là kho của cụ Wa còn nhiều thế
02 món trên là hàng của em, cụ đã khuân rồi. Cái còn lại đang nói là của nhà E4v3, của em đặt về ko vừa với bộ body kít độ nên thanh lý, nhà E thì té đi tìm râu ngô, em cũng quên đấy, nhà cò xe hỏi bộ calant em mới nhớ. Mệ lão này cắc bụp chắc té đâu mất tiêu. Hình như trong kho em còn nguyên bộ lọc gió động cơ và lọc gió điều hòa, ai dùng thì ới em. Em đang dùng lọc độ, còn lâu mới phải thay.

@ Gái làng: em thửa máy xạc ắc quy rồi đấy, cần thì qua em, 2 lít một lần, qua đêm thì gấp đôi :)):)):))
bữa trước nghe nói nhà đầu bạc có công nghệ tẩy ố kính, ko hiểu công nghệ iso bao nhiêu, chuyển nhượng đê, em đang sưu tầm các loại công nghệ để trùng tu siêu di sản. nhà nào có gì hay thì hú nhé

Em đang cần 04 quả 195/70R14, loại gì cũng được, sứt mẻ lồi rốn cũng ok miễn sao bơm hơi nó ko a bì sịt là được, sai lốp này của zace ngố, cụ nào lượn chợ giời hay có thông tin thì alo hoặc sms giúp em cái. ko thì cứ xuống tiền múc luôn em gửi lại 8->

hoangvietevn

Xe máy
Nhược điểm là mất giá và khó bán so với camry cùng đời còn mọi cái đều hơn

Lethinh79_tn

Xe buýt
Ơ hay quá, em có cái ốp gầm máy hịn, mới ship về tuần trước, mới kịp khui thùng ra dòm 1 cái chưa lắp cũng đang định thanh lý cho cụ nào hay trèo đèo lội suối :))
Cụ thay cái hịn của cụ vào đi rồi quẳng cho E cái ko hịn của cụ nhá (của E nó mất mệ từ bao giờ rồi ấy)! :) E ạ cụ!

Chỉnh sửa cuối:

20K6644

Xe buýt
Nhà cụ không dùng 2 cái lọc gió đấy thì chuyển lại cho em nhé. Còn vụ đặt mới thế nào rồi ạ. Em pm cho mỗi cụ và nhà trung đê tiện thôi mà sao các cụ khác chém ác thế như là biết hết món em đặt. Nào là ốp gầm máy, nào là cả kho hàng để đầy cốp rồi đứng nhìn.
02 món trên là hàng của em, cụ đã khuân rồi. Cái còn lại đang nói là của nhà E4v3, của em đặt về ko vừa với bộ body kít độ nên thanh lý, nhà E thì té đi tìm râu ngô, em cũng quên đấy, nhà cò xe hỏi bộ calant em mới nhớ. Mệ lão này cắc bụp chắc té đâu mất tiêu. Hình như trong kho em còn nguyên bộ lọc gió động cơ và lọc gió điều hòa, ai dùng thì ới em. Em đang dùng lọc độ, còn lâu mới phải thay.

@ Gái làng: em thửa máy xạc ắc quy rồi đấy, cần thì qua em, 2 lít một lần, qua đêm thì gấp đôi :)):)):))
bữa trước nghe nói nhà đầu bạc có công nghệ tẩy ố kính, ko hiểu công nghệ iso bao nhiêu, chuyển nhượng đê, em đang sưu tầm các loại công nghệ để trùng tu siêu di sản. nhà nào có gì hay thì hú nhé

Em đang cần 04 quả 195/70R14, loại gì cũng được, sứt mẻ lồi rốn cũng ok miễn sao bơm hơi nó ko a bì sịt là được, sai lốp này của zace ngố, cụ nào lượn chợ giời hay có thông tin thì alo hoặc sms giúp em cái. ko thì cứ xuống tiền múc luôn em gửi lại 8->

silverhair117

Xe tăng
Em chả biết gì đâu, chỉ nói sự thực thôi :D, lục lại kho thấy còn:
01 Rotuyn cân bằng trước bên phụ, 01 rotuyn cân bằng sau (trái phải như nhau), 01 van tiết lưu điều hòa, 01 lọc gió động cơ, 01 lọc gió điều hòa, 01 lọc dầu (mới ship về chưa bóc tem :) ), 01 quả cao su càng xoắn, 01 logo có đèn phát sáng (loại to như cái chậu thích hợp gắn kính hậu :D), 01 dây đai 6PK2260 hiệu TOYOPOWER (chuyên lắp cho camry) chạy lướt 1 vạn :D , ....và một mớ các loại clip, ốc nhựa, tapi mỗi thứ vài trăm con (chỉ tặng ko thanh lý)....
Các cụ nào cần cấp cứu thì cứ ới em =))
@wasabi: đúng là em còn chừng 100 ml dung dịch tẩy kính siêu hạng, mốc gì cũng bay chỉ cần dùng giẻ mềm thấm ướt chà lên mặt kính là hết, nhưng sau đó phải oánh bóng mới đẹp được. Ma Sấu chắc chỉ cần 50ml cho cả xe còn nếu cụ muốn trùng tu di tích thì phải dùng cả can mới đủ.

Chỉnh sửa cuối:

Lethinh79_tn

Xe buýt
01 Rotuyn cân bằng trước bên phụ, 01 rotuyn cân bằng sau (trái phải như nhau), 01 van tiết lưu điều hòa, 01 lọc gió động cơ, 01 lọc gió điều hòa, 01 lọc dầu (mới ship về chưa bóc tem :) ), 01 quả cao su càng xoắn, 01 logo có đèn phát sáng (loại to như cái chậu thích hợp gắn kính hậu :D), 01 dây đai 6PK2260 hiệu TOYOPOWER (chuyên lắp cho camry) chạy lướt 1 vạn :D , ....và một mớ các loại clip, ốc nhựa, tapi mỗi thứ vài trăm con (chỉ tặng ko thanh lý)....
@wasabi: đúng là em còn chừng 100 ml dung dịch tẩy kính siêu hạng, mốc gì cũng bay chỉ cần dùng giẻ mềm thấm ướt chà lên mặt kính là hết, nhưng sau đó phải oánh bóng mới đẹp được. Ma Sấu chắc chỉ cần 50ml cho cả xe còn nếu cụ muốn trùng tu di tích thì phải dùng cả can mới đủ.
Cái chỗ đo đỏ là áp dụng cho tất cả hả cụ ơi? :D

quandua

Xe buýt
hehe, đúng món nhà cháu đang thèm thử nhá, ki bo con nhà bà lò xo, hẹn cho nhà cháu rùi mờ lò xo kinh. Nhà cháu xin 30mil thui, hehee, còn 70mil cho con xịt lốp kia để tẩy lốp ạ.

20K6644

Xe buýt
Em tìm mãi mấy cái loại ốc nhựa mà chẳng có. Cụ cho em nhé.

20K6644

Xe buýt
Ngày hôm nay lên chém mình toàn đi xin. Ngại quá

trungdt06

Xe buýt
Nhà cụ không dùng 2 cái lọc gió đấy thì chuyển lại cho em nhé. Còn vụ đặt mới thế nào rồi ạ. Em pm cho mỗi cụ và nhà trung đê tiện thôi mà sao các cụ khác chém ác thế như là biết hết món em đặt. Nào là ốp gầm máy, nào là cả kho hàng để đầy cốp rồi đứng nhìn.
Hớ hớ, nghỉ lễ quốc khánh tàu khựa 10 ngày, cụ cứ bềnh tễnh. E cũng đang có 1 số đồ đầy cốp đây mà vưỡn đang định làm thêm ít nữa về ngắm cho thích đây :D

quandua

Xe buýt
Ngày hôm nay lên chém mình toàn đi xin. Ngại quá
Ui, đẹp giai không bằng trai mặt, lo gì? Tiếc là lão ở xa quá, chứ ở dưới này phần đa phải dùng phương pháp áp đáo tại gia cướp đồ, chứ xin xỏ bọt nhãi không á? Toàn lão lười, không chịu cầm đi theo xe or cho mình lấy dễ dàng đâu. Cứ phải anh - em ở nhà không anh qua mời cafe rùi cướp - vừa không mất tiền đồ, vừa được uống cafe free, tốn mỗi tiền xăng đi tới các kho.

Moe

Xe hơi
Em có hai cái nẹp chân kính trước (brand new, unused do order nhầm ), cụ nào có nhu cầu thì xúc hộ em cái :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng