Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham van sang

Xe máy
- Chào các bác e xin đường đột được thưa với các bác ạ:
- Cũng là việc gia đình e thôi ạ.
- Nhà e, e là trai trưởng lên em được phép cưới 2 vợ ạ, vợ 2 của e được e cưới trước từ đầu năm 2011, do nàng to cao khỏe mạnh làm e chịu không được. Cuối năm 2011 e cưới thêm vợ cả, nay đã là cuối trung tuần 2012 các bác biết tâm trạng của e thế nào không ạ. Vợ cả của e sang đầu tháng tặng e 1 chú rồng, mà nhà e thì chặt, giường chỉ đủ cho 2 người lớn và 1 người nhỏ, nên e tạm thời chia tay vợ 2 bác nào có nhu cầu cho e gủi với ạ, e xin cảm ơn trước thiều hậu tạ sau ạ.
E buồn thương, qưyết định chia tay vợ 2 xịnh đẹp, cao to , mình trắm, trắng trẻo đẹp không có nét nào để chê được ạ, tên vợ 2 của e là......... ÔI nhắc tên e mà đau đứt ruột.. :((..... nhưng e vẫn phải nhắc. E tên là MAZDA 6 năm sinh 2003 e mới vào đàn có ji các bác phân tích giùm e, cho e hiểu, các bác đừng mắng e nhé, e dễ khóc lắm vì e đang sắp phải chia tay vợ 2...........

pham van sang

Xe máy
- E chia tay vợ 2 MAZDA 6 mầu bạc, tên cá nhân mặc dù vợ 2 của e sinh năm 2003 nhưng e vẫn là người đến sau, từ lúc sinh ra e đã được 1 người khác đặt mối rồi ạ. Vợ 2 e để dành cho e là 51000 quan tền ( Km), mọi thứ nguyên bản......... vì thời gian e có hạn e xin phép thưa vắn tắt cho các bác rễ hiểu ạ.
- MAZDA 6 mầu bạc, số tay, máy xăng 2.0, thân vỏ máy móc nguyên bản, điều hòa mát lạnh.
- Vũ khí tự vệ của vợ 2 e rất tốt, túi khí hàng ghế trước, hệ thống chống trơn trượt, phanh ABS.
- Vốn nghệ sỹ ổ CD 6 đĩa, loa xịn nghe mê luôn.
- Sợi dây xích giữa e và vợ 2 là 0906 255 658 ai muốn giúp đỡ e xin hãy chặt đứt sợi xích này giúp e ahj.

mazda1279

Xe tải
chào các cụ! e muốn nhờ các cụ chỉ cho e chỗ mua lốp M6/2003 ngon, bổ, rẻ với ạ....

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
chào các cụ! e muốn nhờ các cụ chỉ cho e chỗ mua lốp M6/2003 ngon, bổ, rẻ với ạ....
Lốp M6 cũng có khác gì lốp khác đâu cụ ơi, mà cụ định mua lốp mới hay lốp lướt? lốp lướt thì phải chịu khó sục mấy hàng thay mâm lốp, lâu lâu mới có cái ngon, còn lốp mới thì cụ phải chịu khó so sánh giá ở mấy cửa hàng :))

@Cụ Pham Van Sang : cụ chở củi về rừng à, mà bây giờ em mới biết M6 to cao =))

Chỉnh sửa cuối:

mazda1279

Xe tải
Lốp M6 cũng có khác gì lốp khác đâu cụ ơi, mà cụ định mua lốp mới hay lốp lướt? lốp lướt thì phải chịu khó sục mấy hàng thay mâm lốp, lâu lâu mới có cái ngon, còn lốp mới thì cụ phải chịu khó so sánh giá ở mấy cửa hàng :))

@Cụ Pham Van Sang : cụ chở củi về rừng à, mà bây giờ em mới biết M6 to cao =))
dạ , cảm ơn cụ..

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cuối tuần cụ Wa với cụ Lây zờ kéo nhau xuống Hải Phòng check hàng, cụ GL gạ đi VMS rồi lại mất hút, cụ Dùa thì lang tháng Pico ngắm teen... ngồi nhà chán quá cháu lại phá tí

LED siêu sáng hàng hịn :)) Gắn lên thanh thép làm tản nhiệt luôn, giữa là kem Arctic Silver 5 trộn bạc (hàng của dân chơi máy tính :)) ) Viền keo Epoxy loại trong suốt (cũng của Pioneer tầu nhưng trong suốt + ko nặng mùi như keo bình thường màu xám).

Test thử ánh sáng để căn chỉnh + cố định vị trí led

Cặp đôi hoàn hảo, mai cháu lắp xong sẽ demo lại ánh sáng

Ốp thêm cái chóa cho dân chơi, cơ mà cháu hơi ngại về cái mặt nhựa của chóa chả biết có chịu được nhiệt ko

Dây đã bọc cách nhiệt và mặt bi đã trong :D :D

Chỉnh sửa cuối:

trungdt06

Xe buýt
Cuối tuần cụ Wa với cụ Lây zờ kéo nhau xuống Hải Phòng check hàng, cụ GL gạ đi VMS rồi lại mất hút, cụ Dùa thì lang tháng Pico ngắm teen... ngồi nhà chán quá cháu lại phá tí
Hix, thế mà cụ chả ới nhà cháu tham gia phá với, ở nhà cả buổi chiều hôm qua ra ra vào vào chả biết làm gì (:| cũng may đi lang thang thì tóm đc 2 cụ Lây zơ với cả Wa đang thi hút nước mía :D (hình như là check hàng quá sức sao ế, e nhìn mặt lão nào cũng nghệt ra :)) ) hôm nay thì nhà cháu hẹn cụ Moe thay vụ cao su phanh :D chúc các cụ đưa các cháu đi phá cỗ tối nay zui zẻ nhé, các cô teen teen thì để nhà cháu với cả Valky phá cho ạhh :>

Cháu update quả phá xe nhà cháu từ sáng đến giờ hix hix, sáng ra ăn bát phở bò Kobe tay khỏe hơn hẳn bình thường các cụ ạ và kết quả là con ốc kia nó đứt làm 2, lúc ấy nhà em với nhà Moe mặt xanh như *** nhái. Nhà cháu nản quá đi làm vại beer về mắt mũi thế nào lại nhìn ra hòn đá nó nằm kẹp dưới cái lò xo thế là giải quyết đc cái tiếng lọc cọc bánh sau :)) cụ đầu bạc ạh :D và đây là cặp đôi cọc cạch

Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
Ốp thêm cái chóa cho dân chơi, cơ mà cháu hơi ngại về cái mặt nhựa của chóa chả biết có chịu được nhiệt ko
Led tỏa nhiệt ở chân, ánh sáng lạnh ko tỏa nhiệt, vì vậy ko lo về chóa. Bọc cách nhiệt dây là thừa.
Dạo này HTX tuyền đi check hàng có khác, bảo sao thầy " pham van sang " vào đây múa gậy như chỗ không người.=D>

ValkyrieLenneth

Xe tăng
À, cái choá là em sợ nó om nhiệt trong đèn lâu ngày nó lại mủn ra như nhựa thông thường ấy anh :D
Còn cái dây là vì nó tì thẳng vào thanh kim loại em dùng làm đế tản nhiệt cho LED nên bọc vào cách ly đi cho chắc :D :D

PS: Cục cưng mới thế nào rùi ạ ;))

laze_a1

Xe tăng
À, cái choá là em sợ nó om nhiệt trong đèn lâu ngày nó lại mủn ra như nhựa thông thường ấy anh :D
Còn cái dây là vì nó tì thẳng vào thanh kim loại em dùng làm đế tản nhiệt cho LED nên bọc vào cách ly đi cho chắc :D :D

PS: Cục cưng mới thế nào rùi ạ ;))
Mai show cục này cho các xã viên bình loạn, gắng chờ nhé

kame2+2

Xe hơi
Nhanh tay nhặt hàng không là hết :bz

kame2+2

Xe hơi
Sút đi cụ ợ :)

silverhair117

Xe tăng
Cục đá, cục đá. Em đang cần hai cái này, các cục giúp em với

Cái lưới hút gió dưới kia thì em có, tặng kụ cho đỡ chật kho, nếu thích nồi đồng cối đá thì kiếm cái lưới tổ ong mà chế vào.
Còn cái ốp lỗ móc cáp cứu hộ thì e rằng phải ship

Có đúng cái này ko, hay là cái này

Ship về đâu đó khoảng 100K - 150K. Chợ Giời có khi đầy mà ko biết!

Chỉnh sửa cuối:

quandua

Xe buýt

100% là lão này để xe ngâm nước ngập nên lắm thứ hoành tráng thía.

Ơ thế các lão ko cho cháu xin ý kiến trưng cầu kia à?

20K6644

Xe buýt
Dậo này em đang chăm vợ vừa sinh cháu nên bây giờ mới vào chém tiếp được. Cụ lại giúp em nhé, đã gứi thư riêng cho cụ. Em cám ơn cụ nhiều.
Led tỏa nhiệt ở chân, ánh sáng lạnh ko tỏa nhiệt, vì vậy ko lo về chóa. Bọc cách nhiệt dây là thừa.
Dạo này HTX tuyền đi check hàng có khác, bảo sao thầy " pham van sang " vào đây múa gậy như chỗ không người.=D>

Lethinh79_tn

Xe buýt
Dạo này thấy cụ 2ôkê chăm vợ mấy hôm mà cháu gặp còn chẳng nhận ra, Tiến hành lắp đặt hệ thống cống rãnh đi cụ nhá, hôm nào xong cháu lên để cho cháu cái ống nước rỉ của cụ nhá, về nghiên kíu chế cháo cái vụ on-ọp.

Trạng thái
Thớt đang đóng