Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

FOCUS-1

Xe tăng
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

laze_a1

Xe tăng
Cụ chả hiểu ý bọn nó rồi, tháo cả bộ nhưng về vứt vành đi lấy...lốp bán >:), nhất là mấy cụ đi lốp Mit đó =))
Cụ nào đi lốp này cùng vào giật mềnh cái đê.
Vụ thịt thế nào nhỉ cụ Becho ơi? Lâu rôi lại ko tu tập các xã viên

20K6644

Xe buýt
Các cụ dạo này đi đâu hết thế nhỉ ?, nhà cháu vừa tham gia giải đua xuồng máy TN mở rộng mà không thấy mấy lão Ăn Toàn Khoai đâu :))
Cụ lên chiều qua à. Trận mưa hôm qua ở TN to lắm đấy. Em đi công tác gọi điện về nhà bảo to lắm, nhiều người mãi muộn mới về được đến nhà vì gập.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net

Moe

Xe hơi
Nhà cửa vắng vẻ quá, em post tí cho nó hot.

Em thấy các quán cave đều lấy đèn đỏ làm tông màu chủ đạo. Lấy ý tưởng đó, nhân tiện vợ con đi vắng, em vật ngửa con xế già ra chiến.
Trời tối nhưng em vẫn chong đèn phang:

Đèn soi chân ca bin phong cách hỏa diệm sơn:

Lò than tổ ong sau calăng (thương hiệu đầu bạc :D) + đèn gầm. Mấy cái đèn gầm này em nhét trong hốc của cản trước nên ánh sáng nó không tỏa rộng mà thành 1 bãi lùm lùm trước đầu xe. Cụ nào có cao kiến chỉ cho em cách làm cho nó lan rộng ra.

FOCUS-1

Xe tăng
Tình hình vụ thịt trâu thế nào các bác nhể? Thời tiết này mà ngồi nhâm nhi thì vô đối >:)

wasabi

Xe tăng
Mưa gió mát giời làm trận thịt choá đê, em có quán ruột dưới hà đông, nhà focut biết quán đó ko nhể, chỗ đó có món gan quấn lá mắc mật nướng giòn tuyệt luôn, món này tốn rượu phải biết.
cụ nào sướng thì chiều nay hết giờ mình triển khai nhé, ai có chai rượu ngon thì mang đi, nhà trung dê tiện có tham gia ko ???? :)):)) nhớ ới sư thầy Moe nhé, éo hiểu ở cữ kiểu gì mà miếng thịt chuột còn ko dám sờ .

quả bếp lò calant trước thì bỏ cái đèn gầm phía trong đi, thay vào đó dùng mấy thanh led modul 3 bóng smd mầu đỏ, cho hắt từ trên hắt xuống sẽ có hiệu ứng mờ ảo kiểu " đèn lồng đỏ treo cao" nếu hắt thẳng ra phía trước sẽ ko đẹp. Led 3 bóng smd xin nhà gái làng ý, lão ý cả rổ. Làm độ 4 thanh đó là ngon.

vinhbt

Xe buýt
Mưa gió mát giời làm trận thịt choá đê, em có quán ruột dưới hà đông, nhà focut biết quán đó ko nhể, chỗ đó có món gan quấn lá mắc mật nướng giòn tuyệt luôn, món này tốn rượu phải biết.
.
Quán ở chỗ nào hả thầy ơi ? Hay là quán ở ven mương/hồ thì phải ? Bên cạnh có cái nhà nghỉ :)) Nếu đúng thì quán đấy nổi tiếng với mấy món lợn mán + lá mắc mật ;) Thầy confirm đi :)) Ko thì lên google maps vẽ cho a e với b-)

trungdt06

Xe buýt
Bẩm các thầy, e vừa có con phơm của nhà Moe rồi là "Anh dek ăn đc", thịt trâu thì xơi đc =)) dưng chiều nay lại bận. E thì thích Trâu hơn là Chó :D hay là các cụ xếp lại cái lịch nhỉ, e sợ mọi người bận ;) còn riệu thì E đăng ký 5 lit sim thơm ngon bổ rẻ ạ.

Báo cáo các cụ ăn toàn khoai là cái hình đấy e lượm trên phây búc, đưa lên đây xem các cụ trên ấy có tham gia đua xuồng không thôi :P hehe e mà lên thì khắc ới các cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Giời mát thế này có tí chóa thì tuyệt. Hic nhưng em chưa bít có tham gia được không, với ,lại ghét cái lão nghị phân biệt đối xử, éo thèm nhắn 1 cái tin.

Ơ, xóm diêm dúa mới thuốc được thêm thành viên Moe à :))

Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
Quán ở chỗ nào hả thầy ơi ? Hay là quán ở ven mương/hồ thì phải ? Bên cạnh có cái nhà nghỉ :)) Nếu đúng thì quán đấy nổi tiếng với mấy món lợn mán + lá mắc mật ;) Thầy confirm đi :)) Ko thì lên google maps vẽ cho a e với b-)
chính hắn đấy, ngay chân cầu rẽ vào.
@ gái làng già mồm: em sms group đấy, all đều ok, có mỗi thầy nó báo éo biết đang ở đâu :)) mà cái alo lởm của mụ thì liên lạc ko đc cũng ko có gì là ngạc nhiên.
Nhà trung deeeeeeeeee tiện share cho anh ít rượu ra cái hồ lô, chiều tối anh mang đi chiến nhé, rượu quán ko ngon, chỉ có mỗi vordka men thôi.

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
@ gái làng già mồm: em sms group đấy, all đều ok, có mỗi thầy nó báo éo biết đang ở đâu :)) mà cái alo lởm của mụ thì liên lạc ko đc cũng ko có gì là ngạc nhiên.
Nhà trung deeeeeeeeee tiện share cho anh ít rượu ra cái hồ lô, chiều tối anh mang đi chiến nhé, rượu quán ko ngon, chỉ có mỗi vordka men thôi.
Tối hay mai tìm cho nhà em cái sạc cái nhá, đang tháo đồ, vặn tô vít trợt cả tay.

trungdt06

Xe buýt
Đi đứng thế nào đây các cụ ơi ?

Lethinh79_tn

Xe buýt
Chúc các cụ nhậu nhẹt no say nhé! Nhờ cụ Cải uống hộ cháu mỗi cụ 1 ly nhá! :) Tiện thể hôm nào mát giời mời các cụ lên ATK làm tý ngựa cho nó máu ạ!

Lethinh79_tn

Xe buýt

laze_a1

Xe tăng
Quán chóa này ngon thật, các cụ xúc tiến sớm đê, hôm nay mát giời là quá hợp ní rồi

Becho

Xe tải
Chiều đi nhớ ới nhà cháu đấy nhá các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng