Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

FOCUS-1

Xe tăng
Em lại show tí ảnh cho đỡ vật vậy, bận quá nên tiến độ thi công cũng chậm :P

[FONT=&quot]
[/FONT]

[FONT=&quot]
[/FONT]

Lethinh79_tn

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

hamcuare!

Xe container
mất cả xe tải thóc đi sờ pa có khác, trông cũng nuột ku nhỉ.
ko cắt, dán, hút, độn gì thêm cho e nó à?:D

Moe

Xe hơi
báo cáo cả làng

Cuối tuần sau, chắc khoảng thứ 7, vào chiều tối, HTX tổ chức vụ chim chuột. Hàng sẽ do nhà E4v3 đặt ở bển về, hàng đảm bảo sạch, tuyền gặm nấm linh chi, sâm HQ với khoai lang nhật. Khi có hàng ae sẽ tổ chức bay, diễn tại ổ nhền nhện nhà nây dơ. Kính đề nghị các mợ cho ý kiến.
Nhà becho, moe xinh gái, vinh bờ to ... cố gắng tham gia nhé. Mệ, lão vinh bờ to này chắc ko phải nhắc, có rượu có gái là kiểu gì cũng có mẹt.
Cả nhà cho ý kiến sớm để lão E còn xúc tiến ship hàng ở bển về nhé. Đến cuối tuần này chốt hạ. sang tuần oder sớm ko lại éo có cái gì mà măm đâu
Em đếch hiểu lắm, ăn chim chuột thật hay là phang hàng? :D
Chim chuột thật thì em chịu, em chỉ ăn các con phổ thông như bò, lợn, gà thôi. Ngoài mấy con đó ra em chẳng dám ăn con nào khác.

Becho

Xe tải
Chim chuột thật thì em chịu, em chỉ ăn các con phổ thông như bò, lợn, gà thôi. Ngoài mấy con đó ra em chẳng dám ăn con nào khác.
Em một chân nhá,cụ chọn ngày sớm để em xắp xếp công việc, chăng may đung hôm trực còn đổi được.

Becho

Xe tải
báo cáo cả làng

Cuối tuần sau, chắc khoảng thứ 7, vào chiều tối, HTX tổ chức vụ chim chuột. Hàng sẽ do nhà E4v3 đặt ở bển về, hàng đảm bảo sạch, tuyền gặm nấm linh chi, sâm HQ với khoai lang nhật. Khi có hàng ae sẽ tổ chức bay, diễn tại ổ nhền nhện nhà nây dơ. Kính đề nghị các mợ cho ý kiến.
Nhà becho, moe xinh gái, vinh bờ to ... cố gắng tham gia nhé. Mệ, lão vinh bờ to này chắc ko phải nhắc, có rượu có gái là kiểu gì cũng có mẹt.
Cả nhà cho ý kiến sớm để lão E còn xúc tiến ship hàng ở bển về nhé. Đến cuối tuần này chốt hạ. sang tuần oder sớm ko lại éo có cái gì mà măm đâu
Cho em một chân,cụ fix ngày sớm, chẳng may đúng hôm em trực viện em còn đổi được ợ.

Becho

Xe tải
E tặng các cụ 1 con chuột 47 đây ạ, hôm tới mà thịt được con này thì thơm phải biết :)) tiếc quá em không tham gia đc huhuhuhu, chiều qua nghe cụ Cải xếp xong lịch mà em buồn rười rượi :(

http://www.netqsoft.com/ngocquyen.jpg (hình độ phân giải cao, còn nguyên bản chưa độ đẽo photoshop :D em up nguyên Thùy Linh để các cụ xem cho đã :)) )[/QUOTE
Thề với chú hàng này hông sạch!

trungdt06

Xe buýt
Sau một thời gian vắng bóng cho vợ đi sờ pa, Em đưa vợ E trở lại chào các cụ ợ:
Bóng gì mà bóng thế cụ ơi :D cụ dắt vợ xuống giao lưu và cho em nó tham gia chym chuột đi :)), vụ này em ko tham gia đc vì đúng hôm e bận đi dú hí :(
E cũng có ku bạn rứa như cụ, nhưng mà sau mấy lần đi cùng em bây giờ nó chén tất cả thật lẫn giả :))
Thề với chú hàng này hông sạch!
E thấy anh đăng ký 2 xuất mà: 1 món của cụ Moe và 1 món của cụ Cải, với tình hình dư này thì em thấy bugi còn chạy tốt lắm :))

Chỉnh sửa cuối:

FOCUS-1

Xe tăng
Em lại làm 2 pic nữa show tí hàng của em nó lúc ở chế độ lăng téc và đạp phanh:

[FONT=&quot]
[/FONT]

[FONT=&quot]
[/FONT]

vinhbt

Xe buýt
báo cáo cả làng

Tầm này thì sang BN phang chuột đi thầy Cải ới :) !!! Đang vào vụ nên chuột béo nhắm. Các cụ có phang chuột thì bẩu sớm để còn đi đặt hàng. Mấy tháng trc e sang BN phang chuột nhưng ko có nên ông chú bù cho mỗi thằng 2 con dũi. Ngon hơn chụt ;;)

vinhbt

Xe buýt
E tặng các cụ 1 con chuột 47 đây ạ, hôm tới mà thịt được con này thì thơm phải biết :)) tiếc quá em không tham gia đc huhuhuhu, chiều qua nghe cụ Cải xếp xong lịch mà em buồn rười rượi :(

http://www.netqsoft.com/ngocquyen.jpg (hình độ phân giải cao, còn nguyên bản chưa độ đẽo photoshop :D em up nguyên Thùy Linh để các cụ xem cho đã :)) )
OMG. wtf. E này ko tỉa tót gì ở dưới nhể. Nhìn rõ thía :x

20K6644

Xe buýt
Sau một thời gian vắng bóng cho vợ đi sờ pa, Em đưa vợ E trở lại chào các cụ ợ:
Dán mặt nạ da mặt:
Kết quả sau khi spa toàn thân:
Sao em chẳng thấy khác mấy nhỉ. Hay dạo này phải dậy sớm nên mắt kèm nhèm quá.

wasabi

Xe tăng
Tầm này thì sang BN phang chuột đi thầy Cải ới :) !!! Đang vào vụ nên chuột béo nhắm. Các cụ có phang chuột thì bẩu sớm để còn đi đặt hàng. Mấy tháng trc e sang BN phang chuột nhưng ko có nên ông chú bù cho mỗi thằng 2 con dũi. Ngon hơn chụt ;;)
Nhà bờ to alo hỏi thử xem tình hình thế nào, nếu ổn ae mềnh chạy qua đó chén cho sướng, nói thật là em cũng tay dao tay thớt nhưng món chuột này chưa bao giờ sờ mó nên cũng lúng túng việc bếp. Hỏi sớm đi để lên lịch chốt hạ nhé.
nhà Moe xinh gái sao lại èo uột thế, làm trai mà ko chén miếng thịt chuột thì phí mệ nó mất ba mươi mấy năm trời. Tranh thủ hưởng thụ đi, sắp tận thế rồi, em đặt riêng cho thầy món bao tử chuột tẩm bơ chiên ròn :)) món vip đấy ko phải ai cũng có vinh dự đâu.
Dạo này HTX no xôi chán chè hay sao mà đã 24h qua rồi mà chẳng thấy ma nào comfim vụ chim chuột nhỉ. Nhanh nhanh để còn biết số lượng mà ship taobao :))

FOCUS-1

Xe tăng
Em giúp dùm anh cái vụ đèn led gàm nhen! :>
Ok bác :P

Ô, nhà trungdt kiếm đâu ra cái hình raw thế? chả biết mua ở đâu và bao xiền nhỉ? :P
@Fous: Quả đèn khủng quá, mấy cái led trông hay thế, hôm nào cho em mấy cái về nghich phát nào.
Bác thích thì em tặng bác một mớ về ngâm kứu cho máu, em thấy loại led vuông này ánh sáng lung linh hơn led tròn, các góc nhìn khác nhau đều thấy cả :-o :D

@Wasabi: cụ cho em đăng ký 01 phiếu trước cái đã

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

silverhair117

Xe tăng
EM cũng được cái khảnh ăn! Từ bữa ăn món thịt chuột hấp ướp đá cách đây dăm năm, giờ nghĩ lại đã thấy mật xanh mật vàng.
Chắc chắn là chuột đồng vụ gặt thì còn tặc lưỡi, chứ mấy thứ chuột cống chuột trù chuột nhà thì em xin....thôi :(

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
EM cũng được cái khảnh ăn! Từ bữa ăn món thịt chuột hấp ướp đá cách đây dăm năm, giờ nghĩ lại đã thấy mật xanh mật vàng.
Chắc chắn là chuột đồng vụ gặt thì còn tặc lưỡi, chứ mấy thứ chuột cống chuột trù chuột nhà thì em xin....thôi :(
Đây nhá, bị gấu chiều quá sinh hư nó thế này này.

Em ứ ăn đâu, ứ ừ =))

Trạng thái
Thớt đang đóng