Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lethinh79_tn

Xe buýt
Tối thui dư này có lẽ phải làm thêm 2 quả Bi + bộ xenon làm đèn lùi ấy nhỉ! :) E thì đi lùi nhiều hơn đi tiến! :D

me_ accord

Xe buýt
Cứ phải lê lết thế mấy cụ mới nhiệt tình tư véo cho em, em thấy một số con ma sấu có auto phần điều hòa sao xe em auto cơm nhỉ

silverhair117

Xe tăng
Cứ phải lê lết thế mấy cụ mới nhiệt tình tư véo cho em, em thấy một số con ma sấu có auto phần điều hòa sao xe em auto cơm nhỉ
Theo hiểu biết hạn hẹp của em thì lô điều hòa tự động thiết kế cho Mazda6 được VMC nhập về vào năm 2005, do vậy chỉ những xe nào sản xuất/lắp ráp từ 2005 trở đi thì có điều hòa tự động. Đương nhiên các chú AT 2.3 thì được xơi hết, còn lác đác vài chú MT (vô cùng hiếm) do VMC ế hàng từ 2003 lừa được khứa bán nốt trong 2005 thì được hưởng sái :D

trungdt06

Xe buýt
Hự ự ự :ar! Cụ đáp trả thế thì nhà cháu đỡ sao đc :)) Mà cụ vật em nó gớm quá giờ nhìn dừ tợn, không còn mơn mởn như ngày xuân xanh nữa rồi :D
@ Cụ Lethinh mà chời đc nhọ nhồi thế này thì đẹp phải biết, e kết mà ko biết cụ có kết không :))

Chỉnh sửa cuối:

Lethinh79_tn

Xe buýt
Hự ự ự :ar! Cụ đáp trả thế thì nhà cháu đỡ sao đc :)) Mà cụ vật em nó gớm quá giờ nhìn dừ tợn, không còn mơn mởn như ngày xuân xanh nữa rồi :D
@ Cụ Lethinh mà chời đc nhọ nhồi thế này thì đẹp phải biết, e kết mà ko biết cụ có kết không :))

:P E cũng kết nhưng Bác ko đồng ý vì sơn mờ dư này trên TN nó đòi 14củ, E xem mấy mẫu rùi nhưng nhìn nó cứ nhựa nhựa, ko nhọ hẳn. Nhìn ko đc yêu như mẫu của cụ! :D E kết quả body kit dư này quá, hôm vừa rồi mua bộ nguyên bản, mua xong mới tiếc, bít thế tìm bộ body hạ gầm dư này thì ngon!

Chỉnh sửa cuối:

me_ accord

Xe buýt
@ Cụ Lethinh: Lip không có thì chơi kit cũng đẹp chán đó cụ ơi , cụ chuột đen trước đi

trungdt06

Xe buýt
:P E cũng kết nhưng Bác ko đồng ý vì sơn mờ dư này trên TN nó đòi 14củ, E xem mấy mẫu rùi nhưng nhìn nó cứ nhựa nhựa, ko nhọ hẳn. Nhìn ko đc yêu như mẫu của cụ! :D E kết quả body kit dư này quá, hôm vừa rồi mua bộ nguyên bản, mua xong mới tiếc, bít thế tìm bộ body hạ gầm dư này thì ngon!
E thì đang thèm cái bộ này mà ngân khố thì đang hạn hẹp =)), mà cụ xơi cái cản trước nguyên bản bao nhiêu xèng, nhựa ABS hay loại gì ? của nhà cháu cũng dừ quá :D

Chỉnh sửa cuối:

Lethinh79_tn

Xe buýt
E thì đang thèm cái bộ này mà ngân khố thì đang hạn hẹp =)), mà cụ xơi cái cản trước nguyên bản bao nhiêu xèng, nhựa ABS hay loại gì ? của nhà cháu cũng dừ quá :D

Nhà cháu chơi loại của TW, chẳng có tên tủi gì. 1củ mốt cụ ợ! ABS hình như nó đòi củ tám.

FOCUS-1

Xe tăng
[FONT=&quot]Tình hình là sau một loạt dự án em thừa ra 2 chú Mit, dự án phát sinh nhiều quá nên đành phải đẩy 2 em nó đi tìm chủ mới, thông số lốp thì mời các cụ ngó ảnh. Với tinh thần ưu tiên anh em ở trong HTX giá em đẩy đi là 1,3tr/quả, nếu ko cụ nào trong HTX ưng thì em sẽ đẩy sang box thanh lý với giá 1,5tr/quả ạ.
2 quả em mua 2 thời điểm khác nhau nhưng cùng mang ra sử dụng vào khoảng đầu năm 2011, chạy được khoảng 7 nghìn km, quả mua trước chỉ để chạy dự phòng, các cụ trong HTX biết rõ ạ b-).

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

laze_a1

Xe tăng
Lốp nhà focus có độ được ko nheeey, nhà cháu nói đến độ là cứ sốt xình xịch @-)
Quả kit nhà trungdt đưa mẫu đẹp phết nhỉ, chơi tới bến đi, mấy năm nữa bị xích lại ko được chơi, ngồi mà tiếc :))

Lethinh79_tn

Xe buýt
[FONT=&quot]Tình hình là sau một loạt dự án em thừa ra 2 chú Mit, dự án phát sinh nhiều quá nên đành phải đẩy 2 em nó đi tìm chủ mới, thông số lốp thì mời các cụ ngó ảnh. Với tinh thần ưu tiên anh em ở trong HTX giá em đẩy đi là 1,3tr/quả, nếu ko cụ nào trong HTX ưng thì em sẽ đẩy sang box thanh lý với giá 1,5tr/quả ạ.
2 quả em mua 2 thời điểm khác nhau nhưng cùng mang ra sử dụng vào khoảng đầu năm 2011, chạy được khoảng 7 nghìn km, quả mua trước chỉ để chạy dự phòng, các cụ trong HTX biết rõ ạ b-)

Thèm mấy quả này quá, mỗi tội của E còn mới, mấy cụ 2ôkê khuân đeeeeeeee!

Lethinh79_tn

Xe buýt
Lại ném đá rồi. Cụ chơi đi, lốp của cụ ồn bỏ xừ
E quen nghe rốc rồi! Với lại đường vùng sâu có mà đi trên đệm từ vẫn thấy ồn cụ ợ! :P
Đừng có mà liều nhá... Nhìn ngoài thật không ngửi được đâu mấy cụ :P
E cũng nhìn mấy mẫu dư này roài, nhìn bửn bửn dư nào ý!
[FONT=&quot]Tình hình là sau một loạt dự án em thừa ra 2 chú Mit.....
[FONT=&quot]
[/FONT]

Macro đẹp quá! :)

Chỉnh sửa cuối:

Moe

Xe hơi
2 quả em mua 2 thời điểm khác nhau nhưng cùng mang ra sử dụng vào khoảng đầu năm 2011, chạy được khoảng 7 nghìn km, quả mua trước chỉ để chạy dự phòng, các cụ trong HTX biết rõ ạ b-).

[/FONT]
Em đang chạy Bridge Stone, đi tour Đồ Sơn nhiều lúc ù mie tai, đếch làm ăn được gì :D.
Lốp này chạy êm hơn Bridge Stone nhiều không cụ? Nếu êm hơn rõ rệt cụ để em xúc cho.

Lethinh79_tn

Xe buýt
Em đang chạy Bridge Stone, đi tour Đồ Sơn nhiều lúc ù mie tai, đếch làm ăn được gì :D.
Lốp này chạy êm hơn Bridge Stone nhiều không cụ? Nếu êm hơn rõ rệt cụ để em xúc cho.
:P Lâu ko thấy cụ hoá ra cụ đi ĐS để mai danh ẩn tích! Đồ Sơn có hơn đồ nhà ko hở cụ? :))

E43000

Xe tăng
Úi, lốp mic này chạy êm nhất rồi làm gì có đối thủ :)

Gặp người bán lốp mic lướt hơi bị hiếm đó cụ .

Chỉnh sửa cuối:

vinhbt

Xe buýt

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
Cụ fo` cụt để cho nhà cháu nhá :) Nhà cháu cũng đang định đổi lốp :)
Tậu thêm 2 quả mới thì thêm mấy xiền ấy các cụ nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng