Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lethinh79_tn

Xe buýt
Đã sửa lại được phần âm thanh chưa ạ
Vưỡn chưa đọc đĩa cụ ợ, mấy hôm nay E đang bận nhiều việc quá chưa alô cho cụ bean đc! Cuối tuần chắc mới chọc ngoáy tiếp đc ợ!
@ ...Kụ Thịnh: Thử ngó qua cái này coi, hàng China hịn thì phải

Link : http://item.taobao.com/item.htm?id=14858147022&
Còn đây thấy shop kêu là hàng Panasonic, trông bóng bẩy hơn chút, giá gấp 2

Link: http://item.taobao.com/item.htm?id=7085134411&
Còn hàng như cụ GLPro định múc cháu tính nôm na giá về đến ruộng Mờ Sấu cũng tầm 6 củ có dư roài.
Cụ tính thử xem 2 loại về đến sân HTX thiệt hại là bao nhiêu với ợ? China hịn chạy cố có được 20vạn nữa ko cụ nhể? :D

Lethinh79_tn

Xe buýt
@lethinh79 : địa chỉ em ko nhớ rõ, chỉ biết nó nằm ở Trần cao vân trong chợ giời, em vừa tìm được cái hóa đơn năm ngoái mua lốc lạnh Escape nên khảo giá M6 luôn, hóa đơn ko có địa chỉ, may quá có số alo hôm mua lốc em bảo nó ghi. Chỗ này chuyên tất cả linh phụ kiện điều hòa, hôm em mua lốc escape là lốc Hàn quốc, còn lốc M6 chưa xem nên chưa biết hàng gì. hóa đơn nó ghi rõ lốc M6 loại tốt 6.5 củ, pin lọc ga 120k, van tiết lưu 480k. ĐT 0912521134

cụ alo nguyên văn " em báo giá cho anh cái lốc điều hòa mazda6, cả 2 loại tốt và loại thường, kèm pin lọc và van tiết lưu " cứ alo nguyên văn như trên, đừng có à ơi hỏi han kiểu có hàng hay ko, rồi giá bao nhiêu, xuất xứ hàng gì... hỏi vậy nó biết ngay là khách lẻ. Cứ nói như em bẩu, nó sẽ nghĩ mình là thợ lấy hàng về thay cho khách sẽ có giá chuẩn, giá em check ở trên là khoảng T10 năm ngoái, check lại xem giá cả thế nào, nếu cần lúc nào lấy bẩu em, em qua lấy cho. Em đi mua đồ ở chợ giời nhiều nên cũng biết chút ít, yên tâm ko bị chém.
Thui cháu hổng gọi đâu, học thuộc lòng nguyên cái câu văn của cụ thì được nhưng núc anô cho nó nhỡ ra lói ngọng một tý nó phát hiện ra khách lẻ mất! :D Để cháu tham khảo all bờ rô rồi quyết, nếu quyết lại làm phiền cụ một phen lên chợ giời giúp cháu ợ!

laze_a1

Xe tăng
Nhiều giải pháp, cụ lethinh tha hồ mà chọn nhé.
Mà thôi, cứ kệ đấy, luyện xông hơi vừa khỏe, vừa tiết kiệm, lại giảm cân, đỡ phải tập thể dục cụ ạ

wasabi

Xe tăng
Con này là hàng tân trang đấy thầy ah, cộng ship về đến cửa nhà cụ nó cũng một mớ đây ko phải ít đâu. Đại gia gì mà lại đi sờ vào hàng tân trang thế kia. Thế cái khoan cụ tính thế nào, có bán không để cháu sang nhà gửi tiền cụ luôn, mệ, kiêu thế ko biết, hỏi mượn cái khoan mà mấy ngày rồi mất hút. Thôi bán lại cho em đi cho khỏi lăn tăn :)):)):))

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Con này là hàng tân trang đấy thầy ah, cộng ship về đến cửa nhà cụ nó cũng một mớ đây ko phải ít đâu. Đại gia gì mà lại đi sờ vào hàng tân trang thế kia. Thế cái khoan cụ tính thế nào, có bán không để cháu sang nhà gửi tiền cụ luôn, mệ, kiêu thế ko biết, hỏi mượn cái khoan mà mấy ngày rồi mất hút. Thôi bán lại cho em đi cho khỏi lăn tăn :)):)):))
Hề, mấy hum nay nhiều việc đau đầu quá, mới lại già rùi nên toàn quên. Cái này không bán đâu, em tặng cụ rồi cụ nhớ tặng lại em vài củ nhá :)) mai em mang gửi ở CM để cụ qua lấy ạ?
Tân trang hay là cái gì thì em không bít, nhưng giá ebay nó tầm 150$ cả ship xiếc chắc tầm 6-7 củ, coi như mức giá sàn để các cụ tham khảo thôi. Cụ có trù ẻo thì của em cũng vưỡn chạy tốt nên không phải thay đến nó :))

@ laser1: lão vừa soi gương xong à, có giải pháp hay thía, mấy hôm vừa rồi 40độ thì ép cưn tốt phải biết :P

Chỉnh sửa cuối:

laze_a1

Xe tăng
Hề, mấy hum nay nhiều việc đau đầu quá, mới lại già rùi nên toàn quên. Cái này không bán đâu, em tặng cụ rồi cụ nhớ tặng lại em vài củ nhá :)) mai em mang gửi ở CM để cụ qua lấy ạ?
Tân trang hay là cái gì thì em không bít, nhưng giá ebay nó tầm 150$ cả ship xiếc chắc tầm 6-7 củ, coi như mức giá sàn để các cụ tham khảo thôi. Cụ có trù ẻo thì của em cũng vưỡn chạy tốt nên không phải thay đến nó :))

@ laser1: lão vừa soi gương xong à, có giải pháp hay thía, mấy hôm vừa rồi 40độ thì ép cưn tốt phải biết :P
Nhà cháu ép thử trên accord rồi, hơn 100km, mới hôm rồi đây mà, ngon lắm.
Còn hôm đưa em nó vào gara, chỉ từ Ng Chí Thanh về Mễ trì, sau khi để xe cả ngày dưới nắng 40 độ, đến nơi em ôm đầu luôn, đau cả tối, vãi...
Nhà cụ có em sv hỏi thanh lý đôi lốp đới, làm tới đê. Mà nói nhỏ với cụ, hôm bận xà lỏn móc lốp đóa có người khen bộ ấm chén, dưa cà của cụ lắm đới, hí hí

Lethinh79_tn

Xe buýt
Cứ bềnh tễnh kụ ợ! NO DISC thì đã có gì là ghê gớm. Càng có cớ độ AUX. Trước em còn nghịch vào cái mớ STEELMATE hàng trăm sợi dây, làm mất điều khiển toàn bộ xe cơ ạ, đành phải lần mò lại từ đầu kụ ợ :D. Nếu không cầm vào mỏ hàn làm gì vào Main hay các chân pinout phía sau AHU thì có chăng chỉ là lỗi mô ve tiếp điểm của khay CD thôi cụ ợ. Mà lành nhất cụ cứ alo cho giáo sư Mr. Bean như cụ Độc Dược bẩu 0912103486 / 0906544444
Nhìn kụ tháo banh ruột ra thế kia lại kèm cả đồng hồ đa năng là em biết kụ cũng khỏe nghịch roài.
E đã check cụ Bean, cụ ấy bẩu phải mang qua chỗ cụ ấy, có thể phải xếp lại cơ. Kiểu này lại phải làm chuyến Thủ đô roài! Mấy cụ 2ôkê có đăng ký đi cùng E ko? Hay là các cụ đi để E tháo quả AHU vác đi cùng các cụ cũng đc! :)

20K6644

Xe buýt
E đã check cụ Bean, cụ ấy bẩu phải mang qua chỗ cụ ấy, có thể phải xếp lại cơ. Kiểu này lại phải làm chuyến Thủ đô roài! Mấy cụ 2ôkê có đăng ký đi cùng E ko? Hay là các cụ đi để E tháo quả AHU vác đi cùng các cụ cũng đc! :)
Bao giờ cụ định đi đấy, hay là tuần sau anh em mình thu xếp xuống đi. Tuần này em bận rồi ạ

FOCUS-1

Xe tăng
Sau rất nhiều ngày đêm suy nghĩ về việc độ xe, nào là cháy, nào là đăng kiểm, nào là tốn xèng, mất time, công sức. Nay quyết định undo về nguyên bản, và em sơn đổi màu xe sang màu cát cháy, màu này em thích. Và kết quả là em nó đây ạ. :P

[FONT=&quot]
[/FONT]

E43000

Xe tăng
Sau rất nhiều ngày đêm suy nghĩ về việc độ xe, nào là cháy, nào là đăng kiểm, nào là tốn xèng, mất time, công sức. Nay quyết định undo về nguyên bản, và em sơn đổi màu xe sang màu cát cháy, màu này em thích. Và kết quả là em nó đây ạ. :P
En này lắp thêm cái đuôi gió, vè mưa à thay biển sau thành biển dài... Thì đẹp như em mầu bạc cụ Focus nhỉ ;))

Moe

Xe hơi

[FONT=&quot]
[/FONT]
Em cũng thích cái màu này, đi xe màu đen được 1 lúc cứ như vừa chui ra từ đống đất.
Xe không chính chủ có làm được không ạ?

me_ accord

Xe buýt
Sau rất nhiều ngày đêm suy nghĩ về việc độ xe, nào là cháy, nào là đăng kiểm, nào là tốn xèng, mất time, công sức. Nay quyết định undo về nguyên bản, và em sơn đổi màu xe sang màu cát cháy, màu này em thích. Và kết quả là em nó đây ạ. :
Úi , màu này khả năng có nhiều kẻ đeo bám theo lắm, cụ show thêm ít hình nữa để em ngâm cứu

hle3personal

Xe hơi
Ôi Mazda 6, tình yêu một thời đây. Dáng vẫn chuẩn, chỉ tội hay hỏng rotuyn và hơi ồn.

Lethinh79_tn

Xe buýt
mấy cụ định vi hành chợ giời HN ah? trưa rỗi ngồi cà pháo tý cụ lethinh ơi?
Em làm việc cách TP 20km, trưa chạy về cà phê cà páo với cụ mất hơn lít tiền xăng, đang thời kì nhịn ăn cho cái dự án phòng lạnh cụ ợ! :D Mà cụ mạnh dạn đèo E đi thủ đô 1 chuyến đê, thú vị lắm! :P
@All cụ: E đang tâm huyết với mấy dự án cho vợ 2, trong thời buổi kinh tế khó khăn chung của toàn cầu, E đành chia tay với cái niềm đam mê nhỏ nhoi này:LINK, các cụ ủng hộ E, ủn hộ E phát nhá!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng