HTX Mazda6 - Hồi II

DANG NGOC VINH

Xe buýt
@quần đùi: sao lại hự nhể???? :-?? :-?? :-?? :-??
chúng nó khuyên chân thành đấy =))
Hớ hớ, thấy bẩu mua cho lão GL nên chúng nó ghét mang đi thanh lý đấy :))
Mà con mụ dùa tay to vặn gẫy cả ốc lốp, hắn mà hự thì đến e còn chết huống chi là thằng cu đau mồm :( Sợ vãi xxx >:)

Chỉnh sửa cuối:

khaiktt

Xe đạp
Sau một thời gian dài chờ đợi, đến nay cháu đã thay cơ bản những thứ rung, xoay, vặn, vẹo...
Show phát trước khi lắp:
Hịn nhá
Chân máy: mua dư 1 cái, ai lấy em để rẻ cho 200k nhé

Rôtuyn các kiểu

Con bugi cũ này cũng thay luôn, nhảy đồ của cụ focus nhá

Lắp vào thử xem:

Càng nào

Bugi cũng phải chơi loại này Inridium-Platinum nhá - Chạy loại này tiết kiệm được 2,7% xăng

Bóng đèn xoi sáng cho cả cánh đồng gặt lúc mùa vụ nhá

Đường cutoff này, các cụ thấy chỗ để xe cháu rộng rãi không? Thuê đấy :))

Sáng nay trốn làm đi thay dầu máy + chân máy mới nhá

Giờ chạy êm ru, giống như cụ Zin, dừng đèn đỏ tưởng xe chết máy, chả có tý động đậy gì cả :))
Giờ cháu chờ thay dầu hộp số với mấy thứ nữa là thành xe mới, các cụ nhở
Em hỏi khí không phải: Vụ này tổng thiệt hại hết bao nhiêu?

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Em hỏi khí không phải: Vụ này tổng thiệt hại hết bao nhiêu?
nhiều tiền lắm, cụ duna này ăn chơi dã man, toàn hàng hịn thế cơ mà :)
dưng mà e nghĩ ngoài mấy món cụ duna đã làm thì cụ làm thêm đôi cãng xoắn + đôi càng liềm sau + đôi rotuyn cân bằng sau + 4 quả giảm sóc nữa cho nó đủ bộ.
Được như thế thì đảm bảo dàn gầm ngon nhất HTX luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

quandua

Xe buýt
nhiều tiền lắm, cụ duna này được như thế thì đảm bảo dàn gầm ngon nhất HTX luôn :D
Thằng này cứ xui lão Duna ươn thêm thế thì lão ấy lại mang chó treo lên cột điện, anh em mềnh lại móm à?

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Thằng này cứ xui lão Duna ươn thêm thế thì lão ấy lại mang chó treo lên cột điện, anh em mềnh lại móm à?
Ko, lần này lão ấy ko thịt tóa cột điện nữa đâu, Giang hồ đồn là chắc như đinh đóng cột rồi. Mịe, tiếc cái tối T7 nhà e lại có đám cưới, thành ra chân cột điện hay trên cột điện cũng như nhau cả.
Iem câu thêm mấy món đó để sang năm cẩu vào Cửa lò cho lão ấy đấy mà hehehehhehe

FOCUS-1

Xe tăng
Chụp ảnh cho em chưa ạ.
Em trả bài cụ đây ợ:

Cái lẫy là cái cần nhô ra đấy ợ. Có thể gạt lên hoặc gạt xuống sẽ kéo theo đường cutoff thay đổi.

[FONT=&quot]
[/FONT]

[FONT=&quot]
[/FONT]

Hai hình dưới sẽ thấy màng chắn sáng thay đổi.

[FONT=&quot]
[/FONT]

[FONT=&quot]

Các cụ vẫn dùng projector nguyên bản nên tháo ra vệ sinh lại choá gom sáng vì em thấy choá của em 1 bên mốc hết rồi chả nhìn thấy mặt gương phản xạ đâu cả.

[/FONT]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vinhbt

Xe buýt
Lỗi của em nặng lắm, mà thầy cúng biết không, hôm qua lại là ngày tuổi xung của em chứ, tình trạng hiện thời là vẫn phải gượng cười, dấu hết anh em họ hàng thân bằng cố hữu gần xa trừ mấy người trên xe (đã biết) và HTX nhà mềnh (vừa biết). Muốn thì nhiều lắm
Nhà cụ xử lý đến đâu rồi ợ. Cụ PM or bốc call lên cho e để e rõ tình hình ợ :).

Hôm trc e về quê cũng bị 1 quả 62.5/50, ko mang giấy tờ xe + bằng lái. Phải mất 20 phút mới dc đi đấy ạ. Vụ này Bác ko chỉ đường ợ :)

20K6644

Xe buýt
Bẩm các cụ, sự việc xảy ra vào hồi 11h05 vào ngày 07/01 tức ngày hôm qua tại ngã tư (em chẳng biết) trước khi đến đường dẫn lên cầu Thanh Trì như sau:
Khi đã lùi về sau vạch, em nghĩ bụng, quả này toi rồi, em nhìn sang phía bên kia đường thấy một bác CSGT vẫn miệt mài điều hành, hướng dẫn làn đường bên kia, một ông trên xe bảo, nó sang kìa, nhìn về đằng trước em thấy một đồng chí đang bước về phía xe của mình, vừa đi vừa giơ gậy, chỉ vào xe em và ra hiệu cho em đánh xe vào làn đường cạnh bốt l làm việc, tháo dây bảo hiểm, em mở cửa và bước xuống xe, chào em luôn, em chưa kịp cahò lại đã thông báo cho em một loạt lỗi như em vừa kể như trên, đồng thời thì yêu cầu em cho kiểm tra giấy tờ và chỉ về bốt để làm việc. Khi kiểm tra giấy tờ xong, thông báo lại các lỗi, liệt kê ra một loạt các mức phạt, em choáng luôn, gì mà những 7 củ. Mang ra kho bạc nộp rồi giải quyết tiếp, thôi cái chỗ 7 củ này mong các cụ đừng comment, lúc đó chỉ nghĩ tới thằng Đau mồm, Ngất. Biết mình sai rõ ràng nên em trình bày, kể lể là do vừa đi đám nhà một chú trong phòng ở Kim Động, Hưng Yến, từ hôm qua, lại ngủ ít nên có lẽ lúc đó thiếu tập trung, mong đồng chí tạo điều kiện, đồng chí lại hỏi em là sao về sớm thế, em bảo là đi từ hôm qua, sau khi đưa cụ ra đồng, mồ yên, mả đẹp rồi mới về, đồng chí hỏi tiếp làm gì, ở đâu, em cứ sự thật mà trình bày thôi, sau thời gian làm việc khẩn trường, nghiêm túc và đúng quy chế khoảng 5 phút trình bày với thái độ thành khẩn nhận lỗi thì đồng chí CSGT đã hết sức tạo điều kiện nên em đã xin lại được giấy tờ đầy đủ. Tất nhiên là em cũng phải cảm ơn, trước khi về còn được bắt tay và dặn dò cẩn thận lém. Em nhìn vào biển tên là Lý Văn Cư hạy Cự gì đó, nói chuyện cũng rất nhẹ nhàng, không ông, tôi, mày tao gì cả, cứ anh, em thôi
Cám ơn các cụ đã chia sẻ, thông tin, hỗ trợ, giờ em mới trình bày được đầy đủ. Đừng mắng.

Chỉnh sửa cuối:

me_ accord

Xe buýt
Chốt lại là nhà DUna mấy giờ đến Hà nội đó

vinhbt

Xe buýt
Bẩm các cụ, sự việc xảy ra vào hồi 11h05 vào ngày 07/01 tức ngày hôm qua tại ngã tư (em chẳng biết) trước khi đến đường dẫn lên cầu Thanh Trì như sau:
Khi đã lùi về sau vạch, em nghĩ bụng, quả này toi rồi, em nhìn sang phía bên kia đường thấy một bác CSGT vẫn miệt mài điều hành, hướng dẫn làn đường bên kia, một ông trên xe bảo, nó sang kìa, nhìn về đằng trước em thấy một đồng chí đang bước về phía xe của mình, vừa đi vừa giơ gậy, chỉ vào xe em và ra hiệu cho em đánh xe vào làn đường cạnh bốt l làm việc, tháo dây bảo hiểm, em mở cửa và bước xuống xe, chào em luôn, em chưa kịp cahò lại đã thông báo cho em một loạt lỗi như em vừa kể như trên, đồng thời thì yêu cầu em cho kiểm tra giấy tờ và chỉ về bốt để làm việc. Khi kiểm tra giấy tờ xong, thông báo lại các lỗi, liệt kê ra một loạt các mức phạt, em choáng luôn, gì mà những 7 củ. Mang ra kho bạc nộp rồi giải quyết tiếp, thôi cái chỗ 7 củ này mong các cụ đừng comment, lúc đó chỉ nghĩ tới thằng Đau mồm, Ngất. Biết mình sai rõ ràng nên em trình bày, kể lể là do vừa đi đám nhà một chú trong phòng ở Kim Động, Hưng Yến, từ hôm qua, lại ngủ ít nên có lẽ lúc đó thiếu tập trung, mong đồng chí tạo điều kiện, đồng chí lại hỏi em là sao về sớm thế, em bảo là đi từ hôm qua, sau khi đưa cụ ra đồng, mồ yên, mả đẹp rồi mới về, đồng chí hỏi tiếp làm gì, ở đâu, em cứ sự thật mà trình bày thôi, sau thời gian làm việc khẩn trường, nghiêm túc và đúng quy chế khoảng 5 phút trình bày với thái độ thành khẩn nhận lỗi thì đồng chí CSGT đã hết sức tạo điều kiện nên em đã xin lại được giấy tờ đầy đủ. Tất nhiên là em cũng phải cảm ơn, trước khi về còn được bắt tay và dặn dò cẩn thận lém. Em nhìn vào biển tên là Lý Văn Cư hạy Cự gì đó, nói chuyện cũng rất nhẹ nhàng, không ông, tôi, mày tao gì cả, cứ anh, em thôi
Cám ơn các cụ đã chia sẻ, thông tin, hỗ trợ, giờ em mới trình bày được đầy đủ. Đừng mắng.
Ơ. Thế là cụ xong rồi à :P. Mừng cho cụ ợ :).

Bác Cư... thế là nhẹ nhàng lắm :).

duna3

Xe điện
Mừng cho cụ, nhưng em băn khoăn mới sáng nay cụ hỏi có quen ai bên xxx không mà? Giờ lại thấy bẩu trưa qua chỉ 5 phút là giải quyết xong ?? Nỏ hiểu :)):)):))
Chốt lại là nhà DUna mấy giờ đến Hà nội đó
Em định chiều thứ 6 go, họp xong lúc nào đi lúc đó. Ra Quỳnh Lưu (cách Vinh 60km) thì vào 1 đám cưới nữa rồi phi luôn, chắc nửa đêm thứ 6 đến HN nếu không say :D
Cụ tiện thì nhảy qua đi với em cho dzui :))

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Sao 7 củ lại nhớ đến nhà cháu -_-
@laze, zil: nhà cháu mua dung dịch rửa vòi voi cho 2 cụ rồi đấy ợ, mời 2 cụ qua xúc. 3M ASC nhé :D

duna3

Xe điện
@laze, zil: nhà cháu mua dung dịch rửa vòi voi cho 2 cụ rồi đấy ợ, mời 2 cụ qua xúc. 3M ASC nhé :D
Chắc tại mới trả cụ 7 củ tiền hàng :))
Cái dung dịch đấy ở Vinh hình như cũng bán, 350k/lọ :))

laze_a1

Xe tăng
Nhà cháu mà 7 củ, thì cháu nhớ cả HTX, kể cả lão Đú ở Vinh và lão xẻo trym tận Tây nguyên 8-}

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Giời lạnh, nhà cháu lại trồng được một ít cái của này, hôm bữa cụ nào hỏi nhà cháu ấy nhể. Ver mới, vừa ra lò.

me_ accord

Xe buýt
Em định chiều thứ 6 go, họp xong lúc nào đi lúc đó. Ra Quỳnh Lưu (cách Vinh 60km) thì vào 1 đám cưới nữa rồi phi luôn, chắc nửa đêm thứ 6 đến HN nếu không say :D
Cụ tiện thì nhảy qua đi với em cho dzui :))[/QUOTE]
Em đến Hà nội tầm 5h sáng, chay xe nên không qua đi với Cụ được, sáng thứ 7 thì xe về Bắc Ninh còn em một mình cầm đồ nhậu đứng ở Pháp Vân%-(Sáng thứ 7 cụ đi đâu cho em đú với

Chỉnh sửa cuối:

duna3

Xe điện
Em đến Hà nội tầm 5h sáng, chay xe nên không qua đi với Cụ được, sáng thứ 7 thì xe về Bắc Ninh còn em một mình cầm đồ nhậu đứng ở Pháp Vân%-(Sáng thứ 7 cụ đi đâu cho em đú với
Định sáng thứ 7 đi nhẩy ít đồ rồi đi thay, định làm luôn cái pô ở QS, đi với anh cho vui, tối đi nhậu luôn :))
5h sáng chưa biết đi đâu thì cứ đến CM mà ngồi cafe =))
@ĐM: anh là nghe nói vậy thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

20K6644

Xe buýt
Ơ, nếu mà mất toi ngần đấy thì anh lại tiếp tục độ mồm thôi, sao chơi được bộ kia nữa, lại còn Q5 hoặc FX, nhiều thứ lắm
Mừng cho cụ, nhưng em băn khoăn mới sáng nay cụ hỏi có quen ai bên xxx không mà? Giờ lại thấy bẩu trưa qua chỉ 5 phút là giải quyết xong ?? Nỏ hiểu :)):)):))
Em hỏi để nếu có ai biết ở đội 5 thì xem có biết đồng chí đó không thì cho em xin cảm ơn lần nữa, biết đâu lại có dịp gặp, mà chả biết chừng.
Em trả bài cụ đây ợ:

Cái lẫy là cái cần nhô ra đấy ợ. Có thể gạt lên hoặc gạt xuống sẽ kéo theo đường cutoff thay đổi.

[FONT=&quot]
[/FONT]
Là cái nào đây, cái lẫy gài bóng hay cái cần nào, khai sáng cho em phát, em vẫn còn choáng váng lắm.

Nhà cụ xử lý đến đâu rồi ợ. Cụ PM or bốc call lên cho e để e rõ tình hình ợ :).

Hôm trc e về quê cũng bị 1 quả 62.5/50, ko mang giấy tờ xe + bằng lái. Phải mất 20 phút mới dc đi đấy ạ. Vụ này Bác ko chỉ đường ợ :)
Em có cảm ơn rồi ạ.

Chỉnh sửa cuối: