HTX Mazda6 - Hồi II

Lethinh79_tn

Xe buýt
@All: Các cụ cho E nhờ tẹo với ạ? Có thằng bạn E đang tìm 1 em 626 hoặc 323 đời >2000. Các cụ xem ở đâu sắp thải ra mách E với? Hoặc xe gì đó tầm trên dưới 300 củ 1 chút miễn là Nhật or Mỹ là đc ạ? Có gì inbox cho E phát nhé!

duna3

Xe điện
Nghe chừng 2 cặp loa này không có duyên lắm hèo

zin 157

Xe tải
Em tự nhiên được ông anh bên Nhật gửi về cho 2 cặp loa (2 trước 2 sau) nghe nói của xe camry 3.5Q 2008 gì đó. Ông này cũng là dân chơi, mua luôn 4 cái focal từ Mỹ về để thay.
Nay cháu được mà chưa biết làm gì, tung lên đây cho nhà nào ưng thì báo, đến 30/2 này, nếu chỉ 1 nhà thích thì mấy cũng nhích, nếu 2 người trở lên thì cháu sẽ ưu tiên người nào có nhiều tình yêu với Bác hơn :)) Tuy nhiên, khởi điểm phải trả tiền đi lấy hàng của cháu đã, 750k cho 4 cái nhé
Vài cái hình ảnh đây:
Số đo chiều dài
Số đo chiều rộng
Cái úp cái ngửa
Thông số kỹ thuật cái tương tự (của cái focal ông ấy bẩu kích thước này nọ giống nhau thôi, chỉ vì chả biết làm gì nữa nên thay)

Hình ảnh chụp bằng điện thoại cùi nên không đẹp lắm, đẻm bẻo mới cứng
Nào, mời các bác đặt gạch
Chín chăm rưởi, lấy về lắp vào chỗ khác, k phải oto nhé he he he=))
Cuối tháng rồi các cụ ơi, xem dư lào đê, đùi chóa hay cái gì gì đó thì nàm nuôn đi nào

zin 157

Xe tải
Em tự nhiên được ông anh bên Nhật gửi về cho 2 cặp loa (2 trước 2 sau) nghe nói của xe camry 3.5Q 2008 gì đó. Ông này cũng là dân chơi, mua luôn 4 cái focal từ Mỹ về để thay.
Nay cháu được mà chưa biết làm gì, tung lên đây cho nhà nào ưng thì báo, đến 30/2 này, nếu chỉ 1 nhà thích thì mấy cũng nhích, nếu 2 người trở lên thì cháu sẽ ưu tiên người nào có nhiều tình yêu với Bác hơn :)) Tuy nhiên, khởi điểm phải trả tiền đi lấy hàng của cháu đã, 750k cho 4 cái nhé
Vài cái hình ảnh đây:
Số đo chiều dài
Số đo chiều rộng
Cái úp cái ngửa
Thông số kỹ thuật cái tương tự (của cái focal ông ấy bẩu kích thước này nọ giống nhau thôi, chỉ vì chả biết làm gì nữa nên thay)

Hình ảnh chụp bằng điện thoại cùi nên không đẹp lắm, đẻm bẻo mới cứng
Nào, mời các bác đặt gạch
Chín chăm rưởi, múc luôn =))
Cuối tháng rồi các cụ ơi, đùi chóa đuôi bò hay cái giề đó thì duyệt luôn cái nhể?

20K6644

Xe buýt
Anh cẩn thận, có thằng nó đăng ký đặt cọc con Lifan rồi đấy :D
Nghe đâu định xẻ thịt để làm các món sơ cua thì phải :))
Ơ, xẻ thịt à, nếu thế thì phần của em là bộ Loa Focal, giờ em đăng ký thêm bộ lọc gió K&N nữa, đừng có ai tranh của em nhé.
@ Mù tạt: Thấy oánh giá cho em bộ lọc gió K&N ngoài trang trí cho đẹp thì hiệu suất có tốt hơn không ạ.
@ Già làng: Thầy cứ đấu tiếp bộ loa nhà duna đê, trường hợp không xẻ thịt hay cân hơi thì nhượng lại em bộ Focal :))

Chỉnh sửa cuối:

me_ accord

Xe buýt
Túm loại là tối thứ 7 này có ai ở 37 không?

wasabi

Xe tăng
@ Mù tạt: Thấy oánh giá cho em bộ lọc gió K&N ngoài trang trí cho đẹp thì hiệu suất có tốt hơn không ạ.
trước khi oánh giá em gửi cụ cái báo lá cải :)) nhắc cái có ngay
http://www.otofun.net/threads/642197-su-co-ve-xe-magnus-2-0-so-san-doi-2004

còn vụ K&N thì quan điểm của em là đã chơi thì chơi mặn, còn nhạt thì thôi, chẳng giải quyết vấn đề gì, tốn xiền, em cũng mon men rồi.
còn chơi nặng thì chơi cái phần cứng cong cong = inox của anh taobao thôi, còn nấm thì chơi chỗ khác hoặc phải kiểm duyệt kỹ F1.....Fn nhiều lắm, hoặc hỏi xem đầu nấm BMC ở mình có đấy xem kích thước đường kính có vừa không mà chiến.
Và ....quan trọng nhất là đây
Muốn tăng công suất đòi hỏi nhiều hạng mục, và trước khi nghĩ đến chuyện tăng công suất thì hãy nghĩ đến việc làm sao cho chiếc xe nguyên bản nó phải thật ngon đã.
Vậy thôi, thầy tự đánh giá và quyết định