HTX Mazda6 - Hồi II

namnguyenhic

Xe tải
Cảm ơn các cụ, em hỏi ở chỗ Hòa mã thấy báo có, để em ra đấy xem sao. Nếu không được thì phải theo phương án của cụ Zin vậy.

zin 157

Xe tải
Vậy là cháu hoàn thành nhiệm vụ với V1 rồi ah. Thank các cụ wasabi, accord... đã tận tình giúp đỡ tìm kiếm, cho ý kiến, xem hộ mặt mũi V3...
Đây là đoạn cháu thử vợ 3 mới cưới, đúng là gái trẻ có khác các cụ nhở

Tuy là vợ cũ người ta nhưng là gái mới nhà mình, nên tay chân cũng run run

Được không các cụ?
Có cái xe mà cũng éo biết đường chụo ảnh, chụp mỗi cái taplo nhìn tức dá...i, à quên tức mắt thế k biết

zin 157

Xe tải
Khéo kiểu này hôm nào HTX phải lập kế hoạch "thu mua" mấy cái món thải ra này rồi về gặp lão Zin, với công nghệ này HTX năm nay ăn nhậu tẹt ấy nhở :))
"Thứ nhất phục hồi, hồi sau thay thế" nghe câu này chửa?

20K6644

Xe buýt
Nhà nào thay côn rồi phát biểu cảm tưởng đi ạ, sang năm thêm tuổi mới đạp thấy mỏi quá,

Mazda còi

Xe tải
Nhà nào thay côn rồi phát biểu cảm tưởng đi ạ, sang năm thêm tuổi mới đạp thấy mỏi quá,
Thay côn thì Cụ hỏi nhà Mù Tạt chứ nhể !

Tầm 4h20 có Cụ nào rảnh qua Cỏ May chém gió tý không ah ? 6h em lại phải đi đón F1 roài ... mấy hôm mưa gió không thấy cụ nào cafe cả

FOCUS-1

Xe tăng
Có em ạ. Thay xong thì côn rất nhẹ. Mọi thứ vận hành bình thường. Cảm giác lớn nhất là leo dốc, đề pa ngang dốc ko bị jut jut nữa, ko phải dồn về số thấp nữa. Em chưa thử được như cụ duna lên lít 7 nên chưa dám báo cáo kết luận cho các cụ. b-)

20K6644

Xe buýt
Có em ạ. Thay xong thì côn rất nhẹ. Mọi thứ vận hành bình thường. Cảm giác lớn nhất là leo dốc, đề pa ngang dốc ko bị jut jut nữa, ko phải dồn về số thấp nữa. Em chưa thử được như cụ duna lên lít 7 nên chưa dám báo cáo kết luận cho các cụ. b-)
Dạ thế là ngon rồi ạ, chứ lên lít 7 thì thôi

20K6644

Xe buýt
Dạ thế là ngon rồi ạ, chứ lên lít 7 thì thôi, đang tiến chậm mà cài số lùi có roạc roạc không ạ, của em giờ toàn bị như vậy, có lẽ cũng phải bóp mồm bóp miệng mà theo thôi, định phá kỉ lục của một ông trên này là 32 vạn cơ, xe mazda 626 loại quả xoài, ông đi từ mới nhận xe nam 1995 nhưng thôi, từ mai bắt đầu.

wasabi

Xe tăng
đang tiến chậm mà cài số lùi có roạc roạc không ạ, của em giờ toàn bị như vậy
ặc ặc, vãi hàng :)) lúc nào rảnh nhờ đê tiện hay nhà nào chỉ cho cách vào số lùi nhá, phí tiền học lái xe :)) chỉnh lại đi nhé, ai lại chơi thế bao giờ.

20K6644

Xe buýt
ặc ặc, vãi hàng :)) lúc nào rảnh nhờ đê tiện hay nhà nào chỉ cho cách vào số lùi nhá, phí tiền học lái xe :)) chỉnh lại đi nhé, ai lại chơi thế bao giờ.
Thầy Wa ạ, lúc đó thì một là rượu lái hai là thỉnh thoảng hâm lên thôi ạ chứ nhà con đâu dám hành hạ em nó như vậy đâu, trước chưa biết thì cứ băn khoăn mãi không biết clutch còn tốt không, đọc đâu đó thì có cách thử như vậy ạ (chắc báo lá cải rồi) cùng gọi là cải nhưng không có liên quan gì đến Thầy đâu nhá, chém hộ em về con lọc gió K&N với.

duna3

Xe điện
Không biết cuối tuần này được nghỉ hay bận nữa đây. Ôi, ước gì rảnh rảnh mà ra cafe hóng hớt các cụ. 8-> 8->8->8->
Có cơ hội mà làm mâm thịt trâu :))

FOCUS-1

Xe tăng
Thầy Wa ạ, lúc đó thì một là rượu lái hai là thỉnh thoảng hâm lên thôi ạ chứ nhà con đâu dám hành hạ em nó như vậy đâu, trước chưa biết thì cứ băn khoăn mãi không biết clutch còn tốt không, đọc đâu đó thì có cách thử như vậy ạ (chắc báo lá cải rồi) cùng gọi là cải nhưng không có liên quan gì đến Thầy đâu nhá, chém hộ em về con lọc gió K&N với.
Món côn muốn check thì có mấy cách:
- khởi hành ngang dốc nếu côn mòn thì bị jut jut như kiểu hụt hơi phải ga to nhưng lá côn vẫn trượt.
- kéo phanh tay vào số 1 từ từ buông côn ra, côn ngon thì sẽ chết máy luôn. Côn mòn thì buông sâu mới chết. Xe em 7 vạn nhưng côn đã mòn hết cả.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
"Thứ nhất phục hồi, hồi sau thay thế" nghe câu này chửa?
Sơ mi ấy hàng VNXK à, lỡ lúc nào nóng giời nó muốn cởi trần thì mình phải nàm hao? :))
Món côn muốn check thì có mấy cách:
- khởi hành ngang dốc nếu côn mòn thì bị jut jut như kiểu hụt hơi phải ga to nhưng lá côn vẫn trượt.
- kéo phanh tay vào số 1 từ từ buông côn ra, côn ngon thì sẽ chết máy luôn. Côn mòn thì buông sâu mới chết. Xe em 7 vạn nhưng côn đã mòn hết cả.
7 vạn mà cứ lên xe là tít thì mòn là đúng rồi, mà hình như phanh xe đấy làm sao ý nhở, gọi mãi mà éo thấy phanh được :))

Chỉnh sửa cuối:

zin 157

Xe tải
Sơ mi ấy hàng VNXK à, lỡ lúc nào nóng giời nó muốn cởi trần thì mình phải nàm hao?
Cụ cứ lo xa, e mặc sơ mi cho nó xong e khâu luôn k dùng khuy cúc gì cả, nóng mấy thì cũng phải chịu, còn lâu mới cởi áo ra đc nhá

FOCUS-1

Xe tăng
Sơ mi ấy hàng VNXK à, lỡ lúc nào nóng giời nó muốn cởi trần thì mình phải nàm hao? :))

7 vạn mà cứ lên xe là tít thì mòn là đúng rồi, mà hình như phanh xe đấy làm sao ý nhở, gọi mãi mà éo thấy phanh được :))
Hệ hệ, đại bàng gọi chim sẻ với giọng của cô bướm xinh thì sao chim sẻ nghe thấy đc >:)