[Thảo luận] HOT : Nữ cảnh sát giao thông ở Hà Nội bị sàm sỡ

hahut

Xe tăng
em đã dự là Bốc phét từ đầu rồi mà, giờ phải truy phóng viên (PV) nào tung tin để mà xử đích đáng (gợi ý, tay nào có tư thù với dân Hưng Yên hoặc với xxx Kim Anh đứng chốt chiều 21/1 nọ, khoanh vùng khu vực Thanh Xuân), các bác ở Hưng Yên có ý kiến mạnh vào nhé, gỡ lại thể diện cho tỉnh nhà!>:)
P/S: Vụ này khác gì vụ bố chồng "dính" con dâu dạo nọ nhỉ. PV giờ toàn nghệ nhân trồng cải!!

Akuachi

Xe máy
em đã dự là Bốc phét từ đầu rồi mà, giờ phải truy phóng viên (PV) nào tung tin để mà xử đích đáng (gợi ý, tay nào có tư thù với dân Hưng Yên hoặc với xxx Kim Anh đứng chốt chiều 21/1 nọ, khoanh vùng khu vực Thanh Xuân), các bác ở Hưng Yên có ý kiến mạnh vào nhé, gỡ lại thể diện cho tỉnh nhà!>:)
P/S: Vụ này khác gì vụ bố chồng "dính" con dâu dạo nọ nhỉ. PV giờ toàn nghệ nhân trồng cải!!
Chắc xxx K.A đang tủm tỉm một mình =)).
Người Hưng Yên, Phố Hiến nổi tiếng thanh lịch tự dưng mang tiếng.

duongsonbn

Xe máy
Thằng chủ giật title mà các cụ, thứ nhất nó quảng cáo hãng taxi của nó, thứ 2 là seo cho cái trang báo kia.

Furious

Xe điện
Hóa ra là hai quả dưa hấu của em nó vẫn an toàn, chả biết tin ông nào bây giờ ^:)^

oleola

Xe máy
Hai cậu í động viên cô CS tí ý mà, thay vì AE mình vỗ vào vai, thì vỗ vào chỗ í cô ý. Mang bảo hộ hết rùi, có giề đâu.

ducletrung

Xe container
Chắc là cũng bị "bóp" rồi nhưng rùm beng lên thằng người yêu dọa bỏ em Kim Anh ví dụ:Sao đứng đường để bọn trẻ trâu bóp dú,mai anh mua cho em cái áo con bằng sắt nhé",em nghĩ bộ công an lên để xxx nữ ngực "lép" đứng đường thôi =))

dht

Xe điện
Đã có xác nhận lại của Trung sỹ Kim Anh là : "iem chẳng bị thằng lào bóp cả... " rồi các cụ nhé :D
Em cho rằng em Kim Anh phải nói vậy để cho thằng người yêu nó khỏi truy hỏi. Em có bị bóp thì em cũng sẽ chối ngay, dại gì mà nhận là đã bị bóp, vừa bị chê cười vừa chứng tỏ mình kém nghiệp vụ (công an mà để côn đồ sàm sỡ thì yếu kém quá)

747

Xe tăng
ớ sao đội trưởng bẩu ko phải nhở? em chả hiểu làm sao nữa.
Công an Hà Nội bác bỏ tin nữ CSGT bị sàm sỡ

Trưa nay, Đội trưởng Đội CSGT số 7 (Hà Nội) khẳng định, không có chuyện một nữ CSGT của đội đang làm nhiệm vụ tại nút giao Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi bị hai thanh niên đi xe máy sàm sỡ.
> Nữ cảnh sát 'đội mưa' điều khiển giao thông

Việc nữ CSGT phân luồng giao thông tại các nút giao ở thủ đô đã góp phần làm đẹp hình ảnh cảnh sát trong mắt người dân. Ảnh: Hoàng Hà. Gần đây, trên mạng lan truyền thông tin chiều 24/1, một nữ CSGT đang điều tiết giao thông tại ngã tư Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi thì bị hai nam thanh niên đi xe máy biển Hưng Yên rồ ga phóng nhanh qua giở trò sàm sỡ. Vì bất ngờ nên nữ CSGT không kịp có phản ứng, tiếp tục đứng lên bục để điều tiết giao thông.
Tuy nhiên, trao đổi với VnExpress.net, trung tá Nguyễn Chí Công, Đội trưởng Đội CSGT số 7 (Công an Hà Nội) khẳng định, không chuyện nữ cảnh sát giao thông ở ngã tư này bị sàm sỡ hay trêu ghẹo chiều 24/1.
"Ở ngã tư này, giờ cao điểm thường được bố trí một nữ và hai nam CSGT để phối hợp phân luồng giao thông nhưng tất cả các chiến sĩ làm nhiệm vụ ở đây đều khẳng định không hề có sự việc diễn ra như trên", trung tá Công nói.
Hiện, nút giao thông này không có camera nên theo trung tá Công, nếu tình huống này xảy ra, các nam cảnh sát đứng cạnh sẽ chặn giữ, đưa người vi phạm về xử lý. "Còn nếu họ bỏ chạy thì cũng đành chịu", vị Đội trưởng chia sẻ.
Theo vnexpress.

SienaHLX1.6

Xe tải
Tin thì thật nhưng lại làm xấu mặt xxx nên sửa lại, mà tin kiểu này đưa lên lại làm cho bọn côn đồ thấy thích thú hơn lại càng giở trò thì còn tệ hơn hehe

CHIANTHI

Xe tăng
Mấy hôm đầu được báo chí quan tâm đăng tải , khen ngợi hà rầm , các diễn đàn có khen có chửi ... nay thấy im quá nên tạo scadan .

kduc

Xe Cứu Trợ
ớ sao đội trưởng bẩu ko phải nhở? em chả hiểu làm sao nữa.

Theo vnexpress.
Đội trưởng kiểm tra rồi, ẻm ko có zú nên nếu ko có lấy gì mà bóp? :D

thaihutvn

Xe buýt
hết trò nghịch vs thanh niên ngày nay rồi!
Các cụ xem tạm cái này có ức chế ko?

[video=youtube;NBxJEuknQPs]http://www.youtube.com/watch?v=NBxJEuknQPs[/video]
Vãi, lâu lắm em mới thấy trẻ trâu đích thực :))

kjmljnk92

Xe đạp
đúng là cái bọn không có giáo dục, du côn du kề, bệnh hoạn hết chỗ nói, người ta mà tóm được thì lúc đấy mặt lại nghệt ra như mặt *** ý chứ còn cười được đấy

g4con2

Xe hơi
Thanh niên thời nay ......................

TONGIA

Xe lừa
Nhưng nhìn cũng tích thích cơ... :D