[Thảo luận] HOT : Nữ cảnh sát giao thông ở Hà Nội bị sàm sỡ

damthanh123

Xe hơi
Thật giả thì em cũng ko chắc chắn chứ bình thường chúng nó ra đường vẫn bóp vú chị em ầm ầm mà lần này là nữ CSGT nên các vị mới làm bù lu bù loa lên chứ bình thường chị em nhà ta vẫn bị mà vẫn phải ngậm ngùi chịu đựng đó thui ^^

mr-justin

Xe tải
khó thể hiểu được lũ nhợn này nghĩ gì
hết trò nghịch vs thanh niên ngày nay rồi!
Các cụ xem tạm cái này có ức chế ko?

[video=youtube;NBxJEuknQPs]http://www.youtube.com/watch?v=NBxJEuknQPs[/video]

thienphuc

Xe điện
2 thằng đó là 2 thằng mắt toét chứ ở đó toàn cá sấu mà nó cũng bậy bạ đc đến chịu 2 thằng đó
còn clip 3 thằng em chả hiểu bác nào quay đc chứ em mà đi bên cạnh thì đảm bảo 3 thằng xòe

em đi qua nhiều hôm thấy mấy em xxx nữ đứng che ô khít quá nên khi có hiệu lệnh dừng xe nhưng các pt vấn đi vì em ý chọc gậy lên nóc ô.đứng bên cạnh nhiều hôm thấy cả xxx cầu vai 2 gạch nhưng vẫn để yên thì em thấy đến ạ cả cái đội làm nút nguyễn xiển khuất duy tiến nguyễn trãi thật.họ làm như vậy có đc coi là vô trách nhiệm k ? họ đứng cạnh nhau nhưng chả để ý mình đang hành động gì

Chỉnh sửa cuối:

Pa Panh

Xe tải
2 thằng đó là 2 thằng mắt toét chứ ở đó toàn cá sấu mà nó cũng bậy bạ đc đến chịu 2 thằng đó
còn clip 3 thằng em chả hiểu bác nào quay đc chứ em mà đi bên cạnh thì đảm bảo 3 thằng xòe

em đi qua nhiều hôm thấy mấy em xxx nữ đứng che ô khít quá nên khi có hiệu lệnh dừng xe nhưng các pt vấn đi vì em ý chọc gậy lên nóc ô.đứng bên cạnh nhiều hôm thấy cả xxx cầu vai 2 gạch nhưng vẫn để yên thì em thấy đến ạ cả cái đội làm nút nguyễn xiển khuất duy tiến nguyễn trãi thật.họ làm như vậy có đc coi là vô trách nhiệm k ? họ đứng cạnh nhau nhưng chả để ý mình đang hành động gì
e nghĩ thằng quay cùng là đồng bọn của 3 thằng kia