[Thảo luận] Hot, ko có túi khí thì tiêu đời./.

Hung_than

Xe buýt
He he, Linh à, bố mong tôi "Đai" á, còn lâu nhé.
Chào anh em tôi chính là chính chủ cái xe trên, anh em nhận xét sai bét hết.
Xe LIfan có nhiều loại, xe này của tui là 20k chưa tính thuế vì tôi đi công vụ nên mua 20k và không phải nộp thuế, xe nhập nguyên chiếc từ nhà máy tại Trung của về, hì hì. Nên đương nhiên nó khác cái loại xe các pác ngõ thấy ở VN roài.
Hôm đó trời mưa, kính 2 bên mờ tịt chỉ mỗi chỗ có gạt nước là nhòm thấy nên tôi chả kịp ngó. Khi phanh lại (may là fanh ABS) thì bố xe tải chạy khoảng 90km bố ấy kéo em đi (Xe chạy vuông góc vì qua ngã tư). Hôm đó nếu không có túi khí thì em đi thật, hì hì
Nó gần như là cái số, từ pé đến bi chừ có bao giờ em mang giấy tờ xe đi đâu thế mừ hôm đó lại lôi tít trong tủ ra quảng vào xe và nhé - Tin này mới giật gân hôm đó đề về đúng biển số xe em luôn, he he, tiếc là không thả con đề nào nếu không thì đi mẹ nó BMV roài.
@Canon_s3is: Bố cháu à, tui con nguyên hình khuôn khổ không rách ròi không chắp vá thời hạn bảo hành chín tháng 10 ngày bố cháu à.
@all: Anh em cần tìm hiểu thông tin gì thì pm nhé

THÂN
Chúc mừng cụ vẫn nguyên hình khuôn khổ, không rách rời, không chắp vá!(b)(b)(b)
Cụ cho em hỏi cái túi khi sau khi bung ra nó tự xẹp đi hay là bị nổ vậy ợ? Cụ Lada79 cứ nói là nó nổ tan xác fáo. Em thì nhìn thấy nó chỉ xẹp đi chớ có nổ nát bươm ra đâu?:^)

LX570

Xe hơi
xe tàu mà cũng nổ à. Không đến nỗi nhỉ

CatkissDog

Xe hơi
:)Theo ngu ý của em quan sát qua ảnh thì thấy con này có thể là rúc đít xe tải nên mới bị như vậy!Đâm trực tiếp đầu đối đầu thì xe của Tàu tan tành xác pháo rồi chứ vỏ nó mỏng dính cứng cái j ạ!
Chúc mừng chủ nhân tai qua nạn khỏi

Riêng xe Tàu em vẫn không ưa, còn nhớ trên OF nhà mình có cụ post clip xe Tàu khi thử va chạm trực điện (đấu đầu) thì nát như tương luôn, túi khí có nổ nhưng nguyên dàn xe ép tài xế (bằng cao su) lún sọ, nếu mà người thật thăng thiên lâu rồi, nên suy nghĩ kỹ trược khi "thông thương" với bọn Tàu khựa...

hoangthanh2345

Xe buýt
mà sao bác này lại có cái biển số nữa vậy, hay biển giả các bác ơi :))

Xichlo4banh

Đi bộ
Đánh giá lại, hàng Tung của an toàn hơn Camry Vịt các bác nhỉ? túi khí bung ra đàng hoàng, khung cứng ra phết. *** mấy thằng Toy Vịt mất dậy, toàn lắp ráp xe đểu bán cho dân Vịt thôi:77:
Các bác vào thử ytube xem video kiem tra an toàn của lifan đi. Có kém cạnh thằng nào đâu? Nhưng nghe đến xe Khựa cũng ngại đấy các bác nhẩy. Tiện thể bác greeno có avata đẹp thế?

gallardo_dthanh

Xe tải
đúng là ko nên coi thuong may em tàu hủ này

Piaget

Xe hơi
Bản thân cái túi khí nó có như quả bóng đâu bác , vẫn có lỗ hổng để thoát khí nhanh tránh thương tích cho lái xe đấy chứ , bung ra trong vài giây là xẹp hết khí ở trong ngay mà .
Tránh bị ngạt thì đúng hơn cụ ợ

_APTL_

Xe hơi
xxx Bắc Giang là dũng sĩ bắn tỉa mà sao vẫn có bác xe tải phóng nhanh thế, chúc mừng Bác tai qua nạn khỏi.