Chi hội Hot hot!!! Logo Ếch cho hội Ếch ộp - Ném đá đê

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em thấy nên gọt bớt từ Club của mẫu số 8 đi là được!

Chỉ cần con Ếch ôm lấy logo OF là đẹp!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Theo em là cứ nhờ cụ VInh Nguyễn mua tầm dăm chục con Ếch sống rồi phơi khô. Mội cụ làm một con treo vào sau *** là đẹp. Khi đói còn có cái lôi ra nhậu được.
Hiện tại các mẫu của cụ Triều em thấy đều rất rắm rối và theo kiểu chăp chắp ghép ghép. Cụ cố đẽo thêm vài con nữa đi và đừng cố đi theo lối suy nghĩ phải là con Ếch và Otofun làm gì.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Theo em là cứ nhờ cụ VInh Nguyễn mua tầm dăm chục con Ếch sống rồi phơi khô. Mội cụ làm một con treo vào sau *** là đẹp. Khi đói còn có cái lôi ra nhậu được.
Hiện tại các mẫu của cụ Triều em thấy đều rất rắm rối và theo kiểu chăp chắp ghép ghép. Cụ cố đẽo thêm vài con nữa đi và đừng cố đi theo lối suy nghĩ phải là con Ếch và Otofun làm gì.
Ăn lẩu ếch hôm trước nhiều nên nói chuyện logo cũng xiên vào ăn uống, ẩm thực nhể? Vẫn nhất trí phương án số 8. Đã là hội Ếch thuộc OF thì nên có tính tập thể (OF), riêng hình ảnh con ếch, phải có để có nét riêng, ngộ nghĩnh và gần gũi, hướng tới tầm phát triển lâu dài, tương lai...

Cứ ngồi đấy mà phán người khác đục đẽo, đúng là... Ếch ộp! [-(

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Ăn lẩu ếch hôm trước nhiều nên nói chuyện logo cũng xiên vào ăn uống, ẩm thực nhể? Vẫn nhất trí phương án số 8. Đã là hội Ếch thuộc OF thì nên có tính tập thể (OF), riêng hình ảnh con ếch, phải có để có nét riêng, ngộ nghĩnh và gần gũi, hướng tới tầm phát triển lâu dài, tương lai...

Cứ ngồi đấy mà phán người khác đục đẽo, đúng là... Ếch ộp! [-(
Chuẩn thì phải là: đúng là....Ếch ngồi đáy giếng:))

trieuth

Xe điện
Cả ngày hôm nay em đi nạp cảm hứng bằng lòng lợn và rượu vodka rồi. Tối nay sẽ cày tiếp, hy vọng sẽ nặn ra được con ếch tử tế một chút :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cả ngày hôm nay em đi nạp cảm hứng bằng lòng lợn và rượu vodka rồi. Tối nay sẽ cày tiếp, hy vọng sẽ nặn ra được con ếch tử tế một chút :D
Cày đến đâu rồi Sếp???

Em thấy cái ý tưởng của cu hiep luc hay đấy!

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Cụ cho em ném đá phát. Em thấy con ếch hợp với các cháu F1 quá ạ! Phần chữ màu đỏ, cụ làm màu đỏ tươi hơn thì sẽ đẹp hơn ạ

Thế như này cho hợp với các cụ được không Mợ?

Đùa chứ các Cụ xem dư lày được không?

An Dong

Xe điện
Em ném đá phát,
Logo của nhà Ếch thì chỉ cần ếch và bạn bè hiểu là được. Như vậy càng đơn giản càng tốt.
Về thiết kế: Em không có cao kiến gì - nhưng ếch phải Fun (mồm rộng, mắt to, lưỡi dài chẳng hạn), thế đứng phải ngang tàng mà vững chắc (ví dụ tay Ếch phải có điểm tựa) đặc trưng cho dòng Ếch của Phò. Nếu các Cụ muốn tích hợp cả logo của OF vào hội ếch thì cũng nên do dự (quan điểm cá nhân).
Về màu sắc: mấy màu xanh cốm mà Cụ Tờ Riều chọn em thấy ổn nhất vì nó nổi với mọi loại sơn. Nếu các Cụ muốn giản đơn cho màu sắc thì sẽ phải có ít nhất hai loại logo cho hai loại gam màu của sơn xe (sáng và tối).
Mong các Cụ đưa vào danh sách rút gọn, chốt hạ nhanh để chào mừng ngày độc lập. hệ hệ.

hoangchung06

Xe buýt
Em thấy ý tưởng về logo của cụ hiệp lực rất hay nhưng chỉ có cái là con Ếch của nhà cụ ấy nó cứ thế nào ấy, về mầu sắc thì theo mầu của cụ Triều em nghĩ là sẽ nổi khi dán cho các mầu xe ( em hết ).

trieuth

Xe điện
Cảm ơn ý kiến đóng góp của các cụ các mợ về logo cho hội Ếch. Em đang mài đục, tí nữa em sẽ đẽo tiếp cái logo, đêm qua buồn ngủ quá nên chả làm thêm được tí nào. Bây giờ em đi đá 1 chai bia đã, nọng trong người quá :D

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Cảm ơn ý kiến đóng góp của các cụ các mợ về logo cho hội Ếch. Em đang mài đục, tí nữa em sẽ đẽo tiếp cái logo, đêm qua buồn ngủ quá nên chả làm thêm được tí nào. Bây giờ em đi đá 1 chai bia đã, nọng trong người quá :D[/QUOTU

Thôi về ôm Gấu mà ngủ đi cha, hôm nay mát mẻ. Đục đẽo để sau. Đưa ra nhiều mẫu quá, anh em lại hoa mắt, không biết đâu mà lần rùi lại mỗi người 1 ý, vừa mất thời gian vừa bị Gấu nó nhe nanh. Cứ chốt 3 mẫu đơn giản nhất là xong, hết đường chọn lựa - bàn tán!

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Ếch với OF thì phải chăng là Ếch ộp hả lão chủ thớt ơi. mà ếch ộp thì ...2 con đang ấy mới phải

em fun tý, thấy các chi hội giờ cứ máu logo riêng nên em ghé tham khảo tý

trieuth

Xe điện
Cảm ơn ý kiến đóng góp của các cụ các mợ về logo cho hội Ếch. Em đang mài đục, tí nữa em sẽ đẽo tiếp cái logo, đêm qua buồn ngủ quá nên chả làm thêm được tí nào. Bây giờ em đi đá 1 chai bia đã, nọng trong người quá :D[/QUOTU

Thôi về ôm Gấu mà ngủ đi cha, hôm nay mát mẻ. Đục đẽo để sau. Đưa ra nhiều mẫu quá, anh em lại hoa mắt, không biết đâu mà lần rùi lại mỗi người 1 ý, vừa mất thời gian vừa bị Gấu nó nhe nanh. Cứ chốt 3 mẫu đơn giản nhất là xong, hết đường chọn lựa - bàn tán!
Keke, gấu nhà em cũng có nhiều công sức trong mấy cái logo này đấy nhá