[Thảo luận] Hot hơn cả hot: Phóng sự VẶT TRỘM GƯƠNG OTO(Video).

dzuy1010

Xe tăng
Chỗ An Lạc, Mỹ Đình nhà chú cũng sợ nhể, chẳng An chút nào. Thế này thì tớ chẳng giám đến nhà chú chơi đâu \:D/
Mang Zace của cụ đến chúng nó không vặt đâu, có khi lại lắp cho thêm cái nữa ấy chứ.

Equus

Xe buýt
Nhà cụ tới hiện trường cự ly khá xa để có thể tri hô hay can thiệp việc bắt trộm. Hơn nữa việc tri hô đồng nghĩa với không thể có phóng sự.
Chỉ tiếc là phóng sự quay cũng chưa được pro lắm lại thiếu mất đoạn cuối (hay lúc đấy chính là lúc cụ đóng máy tri hô?) . Mà theo em tri hô sau khi đã crack rồi thì hoàn tất phóng sự để khổ chủ và nhà chức năng làm việc còn hay hơn.

Thank phóng sự nóng anyway!

dzuy1010

Xe tăng
Này thì nặn chứng cá này.

Ai bảo gương trắng sáng quá

http://www.youtube.com/watch?v=ImZalTiOkuA

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/ImZalTiOkuA?hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/ImZalTiOkuA?hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

dzuy1010

Xe tăng
Nhà cụ tới hiện trường cự ly khá xa để có thể tri hô hay can thiệp việc bắt trộm. Hơn nữa việc tri hô đồng nghĩa với không thể có phóng sự.
Chỉ tiếc là phóng sự quay cũng chưa được pro lắm lại thiếu mất đoạn cuối (hay lúc đấy chính là lúc cụ đóng máy tri hô?) . Mà theo em tri hô sau khi đã crack rồi thì hoàn tất phóng sự để khổ chủ và nhà chức năng làm việc còn hay hơn.

Thank phóng sự nóng anyway!
Đây cũng là lý do video giật. Em phải Zoom 12x quang học thì mới tới được chỗ đó. Khoảng cách khá xa nên giật là đương nhiên.

coneli

Xe tải
tức quá, phải e e phi cả cái máy quay vào đầu nó

gamevn

Xe buýt
Chỉ thấy khổ cho cụ chủ xe thôi! Chứng kiến lại cảnh nó bẻ cái gương không thương tiếc. Thằng này mà ở TN chắc bị ăn đạn chì (súng hơi) hoặc bị sinh viên trong khu nhà em úp sọt, oách chắc chết luôn. Trên em trc mất nhiều xe máy quá, thế là có đồng chí mang xe máy ra làm mồi, rồi thanh niên và sinh viên trong khu rình bắt. Khu nhà em nó là ngõ thông, chặn 2 đầu thì chỉ có cánh mới bay đc, hoặc chui xuống đất mà trốn thôi. Sau mấy ngày rình thì cũng bắt được một thằng trộm xe. Kết cục là thằng trộm bị oánh 1 trận gần chết và bị ném xuống cái ao cạn ở gần đấy.

botay.com

Xe tải
Đúng là cái bọn...oánh ỏ ẹ chúng nó đi :(...làm ăn chính đáng thì éo làm, dở trò trộm cắp :|

Boing767

Xe điện
Xem clip này thấy mấy thằng mất dạy này đáng cho đi gặp ông bà nó thôi , gương này đắt bằng mấy con chó nó mà ở làng đó thì nhanh đc ra hoàn vũ thôi , ở Hn mình thì đa phần kệ ai mất ngừoi đó thiệt........ chán lém các cụ ơi , mà bảo vệ ở đây chỉ bít thu tiền thôi à ???

bvhadelpiero

Xe lăn
Nếu mà CỤ bắt được thèng khốn nạn ấy nữa thì iem mời cụ cả thùng lun

Muỗi

Xe tải
Mệ bọn chó , lũ này bắt được phải táng gãy tay cho chừa ,mong cho khổ chủ sớm truy tìm ra thủ phạm từ số xe của cụ

Bus_nhanh

Xe điện
Mang clip đi báo quan thôi =D>

xe365vn

Xe container
công nhận cụ quay chán thật.. lúc gay cấn nhất thì rung với bị lấp hết rồi

gamevn

Xe buýt
Xem cái clip nghe 2 vợ chồng bác này chuyện bùn cười quá. Bác quay lén nó, nhưng chắc cũng sợ nó phát hiện ra hay sao ấy? Khi vợ bác này bảo là nó phát hiện ra chồng đang quay lén nó kìa. Thì chắc bác chuyển vị trí để núp cho kín hơn, nên quay khung hình nhảy loạn lên. Nó bẻ kêu to thế và còn giằng một lúc mới đứt dây mà hông ai quanh đấy biết àh? Bác bảo nhà bác ở xa so với và phải zoom 12x mà nghe rất rõ tiếng gương gãy, thì bên dưới phải nghe to hơn. Thấy xót cái xe quá.

mat_troi_ha_noi

Xe tải
sao cụ chủ thớt ko đặt máy quay xuống ban công cho tự chạy
còn lại vào nhà lấy vài cái bát ra mà bảo vệ tài sản hộ bác chủ xe Mẹc nhỉ,

AT76

Xe điện
Hehe, xe cỏ anh em mình để đấy chẳng ai vặt. Đi xe xịn khổ thật. i30 với Forte cũng không bị vặt nhỉ. Thấy để đấy suốt.

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Xem clip này thấy mấy thằng mất dạy này đáng cho đi gặp ông bà nó thôi , gương này đắt bằng mấy con chó nó mà ở làng đó thì nhanh đc ra hoàn vũ thôi , ở Hn mình thì đa phần kệ ai mất ngừoi đó thiệt........ chán lém các cụ ơi , mà bảo vệ ở đây chỉ bít thu tiền thôi à ???
Em kể cụ nghe nhá: Bãi xe Hoàng Cầu, nơi xảy ra vụ cụ bảo vệ buổi đêm xiên chết 1 thằng ranh con bố láo, link đây ạ http://www.zing.vn/news/hinh-su/bao-ve-giet-nguoi-giua-dem-ra-toa/a92330.html, ông anh em để con Q7 ở đấy, tầm nhá nhem tối, 1 thằng nhảy vào làm cạch 1 phát tai trái, bảo vệ nhảy ra hô, nó rút ra 1 con phóng lợn sáng loáng dọa lại. Cậu bảo vệ này vừa hô vừa chạy vào lấy tuýp ra để phang thì thêm 1 tiếng cạch nữa, đi nốt tai phải (thằng khác tác nghiệp). Mấy chú bảo vệ cầm đồ nghề chạy ra thì 2 thằng nó lên xe 1 thằng nữa chờ ngoài đường phóng mất. Trước khi phóng đi nó còn phi 2 con phóng về phía mấy chú bảo vệ cơ ạ =((

Chẳng hiểu là trộm hay là cướp.

Mà bãi này cách cửa UBND phường Ô Chợ Dừa phải đến 20 mét í ạ =((

hungbm

Xe điện
Em mà là cụ chủ thớt thì bọn trộm gương kia chắc chắn có thằng gãy răng với em. Cụ quay clip bọn trộm gương mà cứ y như đi ăn trộm không bằng. Em là em bưởng chết c.u cái thằng ngồi SH trước, rồi xử lý thằng vặt gương sau.

newlife

Xe hơi
xem xong em tý chớ cụ ạ... dẫu sao cung tks cụ. mà có báo quan được không cụ???
Em nghĩ có bác nào độ xe thì thửa giúp em cái màn hình và 02 camera lúc nào lên xe thì em gắn camera vào vị trí gương để đi, đỗ thì thu camera vào trong xe cho tụi chộm nó đói ạ/....