[Thảo luận] Hot hơn cả hot: Phóng sự VẶT TRỘM GƯƠNG OTO(Video).

phanthanh

Xe tải
theo em đi xe đẹp có cụp gương điện thì cụp lại nếu nó có muốn bẻ cũng khó các cụ nhẩy mà nhìn vào cũng đỡ lòng tham

mini2112

Xe tải
sao lúc đó không hô hoán hả cụ:D

mini2112

Xe tải
ncon xe hoada của nó có biển thì gửi cái biển số xe đó cho công an đi
:D

mini2112

Xe tải
đoán nó sẽ bẻ mà chr thấy xuúong giúp gì nhỉ

benghe

Xe điện
Em chả thấy cụ tri hô gì sất, cụ lại còn có cuộc thảo luận nội bộ nữa... đúng ra là cụ phải hô hoán lên để dân quanh đấy chạy ra vây bắt... em thấy cụ như kiểu đợi nó vặt tai để quay phim rồi up lên đây khoe ấy... chả lẽ lại vút trừ cụ :-<

thang_nth

Xe hơi
bọn chó chết, sao xã hội lại có những thằng như thế này nhỉ, cầu mong thằng này đi ra đường chết đuối ở bãi nước *** chó, khốn nạn...

Cigaretter

Xe tải
Tnks cụ có video nóng nhưng có vẻ vợ chồng cụ hơi hồi hộp thì phải. Ko bít bọn trộm có đi xe biển giả ko nhỉ, chứ biển thật thì tìm đc thôi, dưng mà kiểu gì "chồng" em Mẹc kia cũng mất tiền rùi, mất cho CA ý ạ!

Vuvit

Xe tăng
Chán với mấy bố trộm này nhỉ

binhnq2

Xe tăng
Cụ thông cảm , ló ra nặn chứng cá mấy lần rồi nên không biết có phải bẻ thật hay không. Trước em cũng quay được một bọn nặn chứng cá nhưng nó không bẻ nên cũng dè chừng. không đúng người lại bị đánh oan..
cụ ơi, làm gì có chuêện soi chứng cá. chỗ e làm có 1 cặp nam nữ đi SH, nó dừng ngay trc xe mẹc soi gương, rồi con gái nó vặt luôn củ gương nhé, nhanh lắm, trong 3 giây thôi nhé.

xe lôi

Xe tăng
cụ chắc chẳng giám hô sợ nó trả thù hả?
thấy cụ bàn luận với vợ kinh quá,lần sau là clip người khác quay xe của cụ bị vặt đồ,cũng không có hô đâu,cụ cứ yên tâm!

AT76

Xe điện
cụ chắc chẳng giám hô sợ nó trả thù hả?
thấy cụ bàn luận với vợ kinh quá,lần sau là clip người khác quay xe của cụ bị vặt đồ,cũng không có hô đâu,cụ cứ yên tâm!
Xe cụ ấy quẳng ngoài sân, xe cỏ nên không ma nào vặt đâu cụ ạ. Không có clip này em lại tưởng khu này không có bọn vặt đồ, vì thấy xe toàn quẳng ngoài sân qua đêm. Hóa ra nó chê xe cỏ, hehe.

bmw1226

Xe tải
Xem xong cái clip phải đi mua ngay lọ thuốc nhỏ mắt vì đau mắt kinh khủng!

Kính các cụ:

Thới vặt gương trước của em các cụ hóng nhiều quá nhưng chưa pọt tiếp thì bị xóa.

Tình hình là khu nhà em dạo này hay bị vặt gương quá, nhiều cụ bức xúc mà không làm gì được. Nhà em ở vị trí đắc địa, bao quát toàn bộ số xe để dưới sân.

Hôm nay rảnh, em chộp được vụ này. Tuy nhiên xin chia buồn với bác chủ xe mẹc vì mặc dù em đã tri hô nhưng bác ấy vẫn mất một bên gương.

Các cụ rót mời em rượu ít thôi nhé, không em say đấy.

http://www.youtube.com/watch?v=x-I4q7btNI4

Biến số xe của đồng bọn là : 30 H2- 6712

Cụ nào tra được báo em nhé để em báo cho chủ xe. Thanks

KiaCD5numberone

Xe tăng
Em thấy cụ chủ thớt quay Video trộm cũng là một lời cảnh báo đến anh em OF ta cẩn thựn hơn với Vợ 2 mình. Xã hội bây giờ loạn thế mà.
Còn nhiều cụ trách cụ ấy không tri hô thì theo em hiểu nhà cụ ấy ở trên cao, qua việc quay Video là thấy rõ. Vì thế cũng khó mà vừa quay vừa tri hô được. Với lại nếu gặp trường hợp như thế thì cũng nên có đông người hỗ trợ, chứ nếu 1 mình hoặc quá ít người thì nói thật cũng nguy hiểm lắm. vì đến 99% bọn này có mang theo phóng để phòng thân, không may bị nó xiên thì cũng tội. Bây giờ đứng trước cái ác nhiều khi cũng phân vân lắm. Em đây bị cướp nó giật đồ ngã gẫy cả tay nhưng có một vài người đi đường nhìn thấy cũng không dám làm gì. Em cũng không trách họ vì cũng hiểu bọn cướp bây giờ manh động và liều lĩnh lắm. Mình bị mất đồ + Sức khỏe mà 1 người giúp mình hy sinh thì cái đó còn mất mát hơn nhiều các cụ ợ.

SonataHQ

Xe điện
Các cụ nên bình tính em cũng bị 1 lần rồi, có em và 1 chú em chạy ra đuổi nó rút dao định chơi lại luôn, ngay phố Ngô Quyền thôi, nó không bẻ được vì em hô hoán và truy đuổi, xe em đang cụp gương nó lôi ra đến roẹt, em hô lên Nó đập vỡ mặt gương luôn, xe em là C180, không mất cả củ nhưng lại 8 chục cắt cái mặt gương đểu.

4eyes10

Xe buýt
Cuối cùng thì vẫn là bởi pháp luật của ta/hay người thực thi pháp luật ở ta chưa nghiêm. Ở các nước văn minh xe quẳng đầy đường làm gì có chuyện này (Sing chẳng hạn), nó chỉ...ăn cắp nguyên xe thôi :D.Em nhớ hồi rộ lên "phong trào mất biển số" ai cũng lo sốt vó nơm nớp lo sợ không biét khi nào đến lượt mình, đến khi dư luận quá bức xúc, truyền hình báo chí vào cuộc thì lại dẹp êm. Cứ tình hình này thì từ nay đến...hết đại hội rồi đại lễ nghìn năm cứ là hồn ai nấy giữ thôi.
Ôi, đất nước tôi - vẫn thế thôi - vẫn thế..ế..th..ô..ô..i...

nambombom

Xe buýt
Tặng cụ luôn rồi đấy.

search

Xe điện
Kụ theo dõi suốt từ đầu đến cuối mà rốt cuộc chủ xe vẫn mất 1 bên gương, em nghĩ clip này của cụ giá hơi cao

hieuhic

Xe điện
Cuối cùng thì vẫn là bởi pháp luật của ta/hay người thực thi pháp luật ở ta chưa nghiêm. Ở các nước văn minh xe quẳng đầy đường làm gì có chuyện này (Sing chẳng hạn), nó chỉ...ăn cắp nguyên xe thôi :D.Em nhớ hồi rộ lên "phong trào mất biển số" ai cũng lo sốt vó nơm nớp lo sợ không biét khi nào đến lượt mình, đến khi dư luận quá bức xúc, truyền hình báo chí vào cuộc thì lại dẹp êm. Cứ tình hình này thì từ nay đến...hết đại hội rồi đại lễ nghìn năm cứ là hồn ai nấy giữ thôi.
Ôi, đất nước tôi - vẫn thế thôi - vẫn thế..ế..th..ô..ô..i...
Việt nam ta phải có bản sắc dân tộc riêng chứ, ai lại đi bắt chước bọn tư bản làm giề.
Các cụ đừng trách cụ chủ thớt, cụ ấy vừa tâm sự với em bẩu là "lúc đó cũng rất muốn hô lên nhưng sợ quá, lưỡi cứng đơ, chân tay run lập cập rơi cả máy ảnh và hỏng rồi" :D khổ thân tối hôm đó còn bị vợ cấm vận ví tiếc cái máy ảnh.

Chỉnh sửa cuối: